[CAPCHATYPER ver. 1] update mọi tình hình mới nhất ở đây - Một đối thủ đáng sợ

Status
Not open for further replies.
Các bác dùng soft xd có tình trạng bị ban hàng loạt khi có time out không ạ. Kiểu bất chợt load tất cả các nick được ý ạ. Em đang bị thế

Em hỏi thêm soft các bác đang dùng là soft gì và có tình trạng đó không

Last edited by a moderator:
Các bác dùng soft xd có tình trạng bị ban hàng loạt khi có time out không ạ. Kiểu bất chợt load tất cả các nick được ý ạ. Em đang bị thế

Em hỏi thêm soft các bác đang dùng là soft gì và có tình trạng đó không

ai chẳng thế hả bạn, log nhiều acc nó ra 1 lượt không time out trừ khi bạn có 3 đầu 6 tay :binhsua44:

dị cũng như không.Thằng này k thấy onl nữa.Chắc sợ VN xin G rồi :))
Hồi trước đến giờ toàn chiến Mega, bác chủ topic cho hỏi thằng này có mẹo gõ 1 chữ không pác?! Những Captcha của Google mà vẫn phải gõ cả 2 chữ ah?

Hồi trước đến giờ toàn chiến Mega, bác chủ topic cho hỏi thằng này có mẹo gõ 1 chữ không pác?! Những Captcha của Google mà vẫn phải gõ cả 2 chữ ah?

gõ đủ 2 chữ
thích thì cứ gõ 1 chữ ko ai cấm

Mấy bác ở trên cho mềnh xin tí tình hình với nào
Log tầm 5id, có lúc chờ, có lúc ào ào như mưa bão kéo đến.
Tốt nhất log 5~7id,chỉ anti timeout cái nào thấy còn 2~1s thì cho timeout,tập trung gõ những code mà có thể kết thúc trước khi bị time out!
Thằng này,mà nó cho times xữ lí code tầm 30s thì anh em mình giàu~@@

Log tầm 5id, có lúc chờ, có lúc ào ào như mưa bão kéo đến.

Thằng này,mà nó cho times xữ lí code tầm 30s thì anh em mình giàu~@@
AE chuẩn bị có nhà mới .Đẹp và hấp dẫn hơn.Chuẩn bị lên nào nhé :D

nhảm...........................................

log 5 id zo^ xem code chứ gõ nổi mới lạ,3 code là tàn phế rồi=))
mong cho nó 20 s là ước mớ lắm rầu T-T

bác này muốn ra đảo nhỉ.1 SPAM này đủ ra đảo nhé.Xúc phạm người khác trên topic nhé bác. :)

bác này muốn ra đảo nhỉ.1 SPAM này đủ ra đảo nhé.Xúc phạm người khác trên topic nhé bác. :)
2 bác này war suốt..bắt tay nhau hòa cái ik! vậy thì mới mong captchatyper cho $$ nhiều!

2 bác này war suốt..bắt tay nhau hòa cái ik! vậy thì mới mong captchatyper cho $$ nhiều!
kệ nó.Tôi k quan tâm.Tôi k muốn đề cập với mấy thằng đó.Tôi mở topic này ra để bàn bạc k phải để tranh luận cãi vã.Nếu nó vào đây để mà làm vậy thì tôi sẽ nhờ người can thiệt :).:lac:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week