[CAPCHATYPER ver. 1] update mọi tình hình mới nhất ở đây - Một đối thủ đáng sợ

Status
Not open for further replies.
có khi nào mình gõ sai nó trừ bớt $ ra ko ==''

làm gì có vụ đó tớ nghĩ nó kô bằng pix đâu muốn cạnh tranh đó mà

có khi nào mình gõ sai nó trừ bớt $ ra ko ==''

nó ko trừ đâu số code đúng ở good captcha mà

Có quy định gì về thu hồi panel ko ta, xin panel 1 tuần rồi mà bận quá chưa test đc
Tuần trc mới gõ dc 900 code, ko bik tuần này có dc + dồn lại ko, hay nó reset mất lại từ đầu T.T

Các bác cho em hỏi nếu bị ban thì acc bi ban số captcha good có cộng vào tổng captcha của Group ko. Hay mất luôn

mất luôn bạn nhé
(20 char)

mất luôn bạn nhé
(20 char)
Vậy có ban vĩnh viễn luôn không hay mấy lần ban 30p thì mới ban vĩnh viễn

Tại nếu thế em đinh. Để ban 30p 2 lần rồi thi không đánh nữa. Đổi acc khác đánh bác ạ

Vơi captcha không hiện hoặc hiện lỗi. Làm sao để bỏ qua hợp lệ. Em esc không được (web)

Last edited by a moderator:
Vậy có ban vĩnh viễn luôn không hay mấy lần ban 30p thì mới ban vĩnh viễn

Tại nếu thế em đinh. Để ban 30p 2 lần rồi thi không đánh nữa. Đổi acc khác đánh bác ạ

ban 30p rồi vào lại đc
tốt nhât là chia nhiều acc ra đánh

ban 30p rồi vào lại đc
tốt nhât là chia nhiều acc ra đánh

Nhưng bị ban là mất số good captcha đánh hả bác (kể cả ban 30p hay chỉ ban vĩnh viễn mới bị)

Em gặp 1 pic khó. Có khi không load đủ hình. Lỗi hình. Em làm sao để bỏ qua hợp lệ ạ

Nhưng bị ban là mất số good captcha đánh hả bác (kể cả ban 30p hay chỉ ban vĩnh viễn mới bị)

Em gặp 1 pic khó. Có khi không load đủ hình. Lỗi hình. Em làm sao để bỏ qua hợp lệ ạ

chính xác nhé bác.Nếu ban là mất id đó :D

làm trên soft thì ấn ESC
ban 30p thì vẫn còn số good code

Các bác ơi Captchatypers không load nữa rồi à. 2 hôm nay e vào chẳng thấy load hình nào cả

Có ai còn Group Captchatypers nào cho mình xin 1 G hoặc bán rẻ cho mình 1G với. G của mình rất lạ nhé, IDs không load , lấy IDs của Group khác thì load ầm ầm

Có ai còn Group Captchatypers nào cho mình xin 1 G hoặc bán rẻ cho mình 1G với. G của mình rất lạ nhé, IDs không load , lấy IDs của Group khác thì load ầm ầm
Sao bác không pm admin xin group khác. Em cũng đang xin nè. Nhưng mà nó không trả lời thôi

Sao bác không pm admin xin group khác. Em cũng đang xin nè. Nhưng mà nó không trả lời thôi
dị cũng như không.Thằng này k thấy onl nữa.Chắc sợ VN xin G rồi :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week