[CAPCHATYPER ver. 1] update mọi tình hình mới nhất ở đây - Một đối thủ đáng sợ

Status
Not open for further replies.
Acc trong group của bác không load đc vì bác cheat code bị Admin phát hiện và panel của bác bị xử lý theo luật rừng rồi. Trước 1 tuần e cheat đc 50$ sau khi reset thanh toán xong thì bị nó phát hiện, nó cho đi dạo ở đảo luôn, acc ko load, panel vẫn vào và tạo acc binh thường. Hôm qua xin thêm đc 5 Group, hôm nay reset xong e cheat cho nó chết luôn,

cheat là gõ 1 chữ ấy à :|
sao người vn mình cứ hay đi cheat thế ko làm ăn tử tế đc à
thế thì biết tại sao chúng nó mới hay ban ip vn

Acc trong group của bác không load đc vì bác cheat code bị Admin phát hiện và panel của bác bị xử lý theo luật rừng rồi. Trước 1 tuần e cheat đc 50$ sau khi reset thanh toán xong thì bị nó phát hiện, nó cho đi dạo ở đảo luôn, acc ko load, panel vẫn vào và tạo acc binh thường. Hôm qua xin thêm đc 5 Group, hôm nay reset xong e cheat cho nó chết luôn,
Lại cheat! Làm thế này thi không sớm cũng muộn IP VIỆT NAM sẽ bị cấm các hoạt động kiếm $$ trên mạng!

tôi đồng ý với bác này nè :))

Em biết cheat là gì đâu. Mới cả vài id bị thôi còn các id khác vẫn load đều mà

Chờ $$ về thui!~~~~~~~~~~~~~~

---------- Post added at 01:17 PM ---------- Previous post was at 01:06 PM ----------

NHẬN $$ RỒI NHÁ! Ai chờ tiền thì vào check đi! :binhsua41:
có phải request không bác. Em chưa nhận đc. Của em 30$ cơ. Sao tiền về sau được

Last edited by a moderator:
có phải request không bác. Em chưa nhận đc
Ko cần request thì phải.. bạn phải đủ 1100 code trong tuần thì mới dc thanh toán,tiền có thể nhận chậm(ko pít mọi người thì sao chứ mình thì tầm 1h~2h thứ 6 là nhận được $$ rồi)

tiền đã về.Chính xác :))

tiền đã về từ 2h :binhsua31:

mấy bồ cho hỏi thằng này load ổn định ko, có thể đạt maxspeed là nhiêu vậy, có nhanh chậm thất thường như thằng pix ko nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,948
Latest member
Trieusenh

Most discussed of week

Most discussed of week