Network 138ads - Network mới cần tìm anh em đối tác

Dẹp đi thôi, net chạy theo chiến dịch thì phải, cả ngày chẳng tăng thêm tí tiền nào, mà traffic site thì vẫn bình thường.

Dẹp đi thôi, net chạy theo chiến dịch thì phải, cả ngày chẳng tăng thêm tí tiền nào, mà traffic site thì vẫn bình thường.
ok bạn vậy bạn out đi nhé, tài khoản bạn hình như còn bao nhiêu nếu muốn rút để out network thì nhắn mình để mình hổ trợ rút cho bạn luôn nhé

Last edited:
Bên mình đã thông báo rỏ về vấn đề camp view hoặc camp click. khi có camp view thì 1 view 15 vnd. còn camp click thì mặc định có sẵn toàn kích thướt với giá hiện tại hôm nay là 450d /1 click. Camp view sẽ thông báo qua chanel là hiện tại kích thướt nào có camp view. nếu bạn nói cả ngày site bạn chẳng thêm tí tiền nào thì chứng tỏ website bạn k kiếm nổi 1 click.

mà hình như bạn k có account trên network của mình. bạn chụp màn hình show lên dòng quảng cáo đã xuất bản bạn nhé

Mình theo dõi từ chiều hôm qua tới trưa nay, k tăng thêm 1 đồng hoặc 1 lượt hiển thị nào bạn ạ.

Attachments

91.3 KB · Views: 72
Mình theo dõi từ chiều hôm qua tới trưa nay, k tăng thêm 1 đồng hoặc 1 lượt hiển thị nào bạn ạ.
bạn đã hỏi mình qua telegram, mình đã giải thích cho bạn. xong giờ bạn lại lên đây để nói tiếp là sao vậy bạn ? mình có thông báo qua nhóm telegram từ sáng sớm hôm nay là camp view hết limit. còn camp view còn lại ở kích thướt nào. thông báo rỏ cho ae vậy r bạn còn nói gì ? bạn inbox telegram cho mình stk, với đối tác như bạn thì mình xin phép không thể hợp tác. Vì khi camp view họ vừa dừng, thì thường là vài tiếng sau họ lên lại ( như hôm nay khách hết limit campview vào lúc 00h35p, thì lúc 14:05 hôm nay họ đã gia hạn để lên tiếp ). trong thời gian k có camp view, camp click vẫn hoạt động với rate 450d /1 click. nên mình và bạn k thoải mái nên mình mới bạn tìm network khác nhé

bạn đã hỏi mình qua telegram, mình đã giải thích cho bạn. xong giờ bạn lại lên đây để nói tiếp là sao vậy bạn ? mình có thông báo qua nhóm telegram từ sáng sớm hôm nay là camp view hết limit. còn camp view còn lại ở kích thướt nào. thông báo rỏ cho ae vậy r bạn còn nói gì ? bạn inbox telegram cho mình stk, với đối tác như bạn thì mình xin phép không thể hợp tác. Vì khi camp view họ vừa dừng, thì thường là vài tiếng sau họ lên lại ( như hôm nay khách hết limit campview vào lúc 00h35p, thì lúc 14:05 hôm nay họ đã gia hạn để lên tiếp ). trong thời gian k có camp view, camp click vẫn hoạt động với rate 450d /1 click. nên mình và bạn k thoải mái nên mình mới bạn tìm network khác nhé

View attachment 247347
À đã rõ thông tin. Mình k có trong group đó. Vậy là tiền sẽ nhảy nhà qc, nếu nhà qc không chạy camp nữa thì doanh thu sẽ đứng đúng không ?

À đã rõ thông tin. Mình k có trong group đó. Vậy là tiền sẽ nhảy nhà qc, nếu nhà qc không chạy camp nữa thì doanh thu sẽ đứng đúng không ?
những vấn đề bạn hỏi mình đã giải thích cho bạn và tất cả mọi người. bên mình có 2 loại camp. view và click. camp click thì có ở tất cả các kích thướt, với rate camp click ít nhất là 350d ( hiện tại đã lên 450d ) .Còn camp view rate là 15d. camp view phụ thuộc vào khách hàng họ có lên camp hay không, và lên camp ở vị trí nào. mình đều thông báo qua nhóm telegram để biết các kích thướt có camp view. Còn tiền bạn đứng là do website của bạn không ăn camp view, cũng không có click. như bạn nói cả ngày không lên tiền thì cả ngày k hề có click,vì nếu có click là có lên tiền r.

những vấn đề bạn hỏi mình đã giải thích cho bạn và tất cả mọi người. bên mình có 2 loại camp. view và click. camp click thì có ở tất cả các kích thướt, với rate camp click ít nhất là 350d ( hiện tại đã lên 450d ) .Còn camp view rate là 15d. camp view phụ thuộc vào khách hàng họ có lên camp hay không, và lên camp ở vị trí nào. mình đều thông báo qua nhóm telegram để biết các kích thướt có camp view. Còn tiền bạn đứng là do website của bạn không ăn camp view, cũng không có click. như bạn nói cả ngày không lên tiền thì cả ngày k hề có click,vì nếu có click là có lên tiền r. View attachment 247354
Đã hiểu, cảm ơn bạn nhiều.

Sau 10 ngày treo thì tính ra cũng như Vipads thôi, thậm chí thu nhập còn ít hơn mặc dù banner treo tương đương nhau. NET bảo bên khách hết camp view, hết camp click này nọ, mà cái đấy webmaster cũng chỉ biết nghe vậy, không biết đâu mà lần, mình treo cả vipads, cả 138 thì thu nhập như nhau, hơn cái là banner chuẩn kích thước hơn thôi :). Đây là nhận định của mình sau 10 ngày treo và so sánh với Vipads, anh em ai còn gì cứ đóng góp ý kiến để NET phát triển tốt hơn nhé :D

Last edited:
Sau 10 ngày treo thì tính ra cũng như Vipads thôi, thậm chí thu nhập còn ít hơn mặc dù banner treo tương đương nhau. NET bảo bên khách hết camp view, hết camp click này nọ, mà cái đấy webmaster cũng chỉ biết nghe vậy, không biết đâu mà lần, mình treo cả vipads, cả 138 thì thu nhập như nhau, hơn cái là banner chuẩn kích thước hơn thôi :). Đây là nhận định của mình sau 10 ngày treo và so sánh với Vipads, anh em ai còn gì cứ đóng góp ý kiến để NET phát triển tốt hơn nhé :D
NET ổn mà, mà bữa mình hiểu lầm vụ hết camp view này kia, bác chủ NET cho vé CÚT luôn rồi :))))

NET ổn mà, mà bữa mình hiểu lầm vụ hết camp view này kia, bác chủ NET cho vé CÚT luôn rồi :))))
Mình có bảo không ổn đâu, chỉ là chạy camp như này cũng hơi ậm ừ thôi, ban đầu tưởng rate cao hơn vipads nhưng sau thì cũng y nhau :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,664
170,764
Latest member
iimskills20
Back
Top Bottom