Network 138ads - Network mới cần tìm anh em đối tác

Sau 10 ngày treo thì tính ra cũng như Vipads thôi, thậm chí thu nhập còn ít hơn mặc dù banner treo tương đương nhau. NET bảo bên khách hết camp view, hết camp click này nọ, mà cái đấy webmaster cũng chỉ biết nghe vậy, không biết đâu mà lần, mình treo cả vipads, cả 138 thì thu nhập như nhau, hơn cái là banner chuẩn kích thước hơn thôi :). Đây là nhận định của mình sau 10 ngày treo và so sánh với Vipads, anh em ai còn gì cứ đóng góp ý kiến để NET phát triển tốt hơn nhé :D
bạn thấy k hài lòng có thể tìm network khác.

bên mình để đảm bảo rate cho em đối tác thì mình chỉ tuyển 1 số lượng cố định, chứ k phải bao nhiêu cũng chấp nhận để rồi rate rớt lè tè. còn ae nào cảm thấy rate không như mong đợi của các bạn thì mong các bạn out network để cho người khác vào.

Cả 1 cái tết không có 1 quảng cáo nào hiện luôn ông thớt ạ, hệ thống toàn chạy bằng cơm thế này thì mệt thật, ông admin nghỉ tết là cả hệ thống nghỉ theo luôn :(

Cả 1 cái tết không có 1 quảng cáo nào hiện luôn ông thớt ạ, hệ thống toàn chạy bằng cơm thế này thì mệt thật, ông admin nghỉ tết là cả hệ thống nghỉ theo luôn :(
Bữa nt đăng ký làm pub cơ mà admin nói nghỉ tết :))). Đúng là vãi thật

Bữa nt đăng ký làm pub cơ mà admin nói nghỉ tết :))). Đúng là vãi thật
thì đúng rồi ông. nghỉ tết thì nói nghỉ tết. hôm nay lại mở ra làm lại r đấy. rate view nay tới mùng 10 là 20 VND, rate click 350 VND

đang lọc đối tác, dư ra 1 số slot, ae nào cần bán banner inbox telegram mình nhé. yêu cầu có GA . ít hay nhiều gì nếu web ok bên mình cũng nhận

bên mình không cần traffic nhiều nhé ae. ae thoải mái. hệ thống mình chủ yếu vẫn là CPC , 1 click từ 350d đến 550d . còn CPM thì cũng đều nhưng sẽ không full , tùy kích thướt.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,761
Latest member
Larano
Back
Top Bottom