SCAM Cảnh báo với anh em ai đang làm blvd (sock GOOD, hma..)

soncpa28

Junior
Reactions
288
MR
0.000
Tháng này chưa hết tháng nó đã trừ của mình 6k4$,. Nó không để cho mình sống nữa . Mình đầu tư toàn sock xịn đẻ làm mà nó trừ giết không còn gì..Mả chi nó...kHUYÊN ANH EM AI CÓ MUA SOCK XỊN MÀ LÀM THẰNG NÀY THÌ COI CHỪNG NHÉ...coi như tháng này mình không còn gì. cả tháng ngồi cày đến giờ phút này tan Nat.

.....blvd Đúng là bọn gay....:binhsua76:

sặc, log acc vào nhìn mà nản quá. con Playzy UK và con Nielsen UK không còn 1 lead. vãi cả blvd thôi.

sặc, log acc vào nhìn mà nản quá. con Playzy UK và con Nielsen UK không còn 1 lead. vãi cả blvd thôi.

Tính ra chơi với blvd thì không ổn ..Nó pay nhanh nhưng khi pay cứ acc nào làm nhiều là nó xẻo, cũng không cảnh báo, không delete acc, không gì shit.....Má nó.... Cảnh báo này cho anh em biết mà phòng thôi. đừng ham hố như tôi để rồi thất vọng

3 thang rồi cứ đợt nào ko làm mấy y như rằng anh em bị trừ ác liệt :| tháng này cũng bị nó cho đi mất 1/2 trên tổng 60$ :((

Last edited by a moderator:
chia buồn cùng chủ thớt, bị trừ phát này chắc nản offers luôn nhỉ :">

Cheat thì mới bị trừ - khóc gì nữa ! Cậu thuê mem thì mấy con UK vs con Playzy nó có link cheat đó ! Tớ cũng đuổi mấy thằng rồi ! Nó có link cheat nên dừng có mà ham hố ! T ớ cũng bị trừ 400$ chán kinh đi được !

Mà thằgn BLVD nó buồn cuời ra phết - Tháng trước thì cứ làm lên trên 1000$ là nó lại trừ cho xuống duới 1000$ làm thế nào cũng ko ngóc lên nổi 1000$
Tháng này thì làm lên 1000$ nó lại trừ còn 600$ cứ làm lên trên 600$ là nó lại trừ bằng sạch chỉ được 600$ thôi!
Khắm vãi ! Chắc phải chơi chiến thuật nhiều account - mỗi account chiến 1 ít - nó trừ cái là chuyển mem sang acc khác làm thôi :binhsua79:

Cheat thì mới bị trừ - khóc gì nữa ! Cậu thuê mem thì mấy con UK vs con Playzy nó có link cheat đó ! Tớ cũng đuổi mấy thằng rồi ! Nó có link cheat nên dừng có mà ham hố ! T ớ cũng bị trừ 400$ chán kinh đi được !

Mà thằgn BLVD nó buồn cuời ra phết - Tháng trước thì cứ làm lên trên 1000$ là nó lại trừ cho xuống duới 1000$ làm thế nào cũng ko ngóc lên nổi 1000$
Tháng này thì làm lên 1000$ nó lại trừ còn 600$ cứ làm lên trên 600$ là nó lại trừ bằng sạch chỉ được 600$ thôi!
Khắm vãi ! Chắc phải chơi chiến thuật nhiều account - mỗi account chiến 1 ít - nó trừ cái là chuyển mem sang acc khác làm thôi :binhsua79:

nói nếu cheat link thì không phải.. vì chỉ có tớ và 4 đứa em làm gần nhà nhau.. Không có chuyện cheat.. nó là làm ăn bố láo....BLVD đúng là khốn nạn

Có cái quái gì cũng đổ thừa cheat link, con playzy UK làm chưa tới 5 phút nó lead rồi, gặp sock nhanh còn nhanh hơn nữa. Mà cái này là tình trạng chung của đa số acc mà

Chuẩn rồi ! Tớ cũng bị trừ hết tiền các loại offer non us trên BLVD ko biết là bên các bạn sao ?
:binhsua79:

Cái lão này cứ bị trừ là kêu cheat link. Sợ cheat quá thì về tự cày đi đừng tuyển mem nữa :| éo phải cái gì cũng do cheat link đâu nhé.Ko cheat nó cũng trừ ầm ầm đây này

:binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07:
Cái lão này cứ bị trừ là kêu cheat link. Sợ cheat quá thì về tự cày đi đừng tuyển mem nữa :| éo phải cái gì cũng do cheat link đâu nhé.Ko cheat nó cũng trừ ầm ầm đây này

Mình thiệt hại 5$....

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,402
172,490
Latest member
quy3979

Most discussed of week

Most discussed of week