SCAM Cảnh báo với anh em ai đang làm blvd (sock GOOD, hma..)

Mình nghĩ ko phải do link chít, sock mà do con offer đó bị Advertiser denied và bị đảo ngược toàn bộ trên Net ,chứ nếu mà nó ko denied all thì chỉ những lần lead nào IP ko đảm bảo nó mới trừ thôi .Mình cũng đang chiến 1 Net Banner làm survery mà cũng bị nó clear hết ko giữ đc 1 con nào :(

Bác làm cái tit giật quá. chỉ tổ nó google ra lại thấy ghét.

MONG MẤY BẠN TẾ NHỊ HƠN TRONG CÁCH DÙNG CÂU TỪ, ĐẶT VẤN ĐỀ DÙM CÁI ĐI. AM NOS DDAAYF DAAYX TREEN MMO4ME NAYF DDAAYS. KHÔNG TIN ĐƯA PROOF CHO XEM.!!!

p.s xin lỗi đã mã hóa câu giữa, ae tự hiểu!

Mà theo tôi thấy thì cũng ko cần phải làm topic kêu ca về vấn đề trừ tiền đâu :) lúc các bạn ăn ko bị trừ thì chả thấy ai kêu ca ,feedback lên affpaying ầm ầm ,đến lúc bị trừ thì lại lên đây khóc lóc rồi chửi Net làm ăn mất dạy .1 điều hiển nhiên càng Net nào cho chít và chấp nhận traffic chít thì Net đó bị trừ là điều ko thể tránh khỏi bới vì Net nó có nhận đc xu nào từ Advertiser và Big Net đâu mà nó chả trừ của các bạn .Với tôi, Ksix và BLVD vẫn còn tồn tại đc và hàng tháng vẫn chi trả đc cho các Publisher đến giờ phút này đã là 1 kì tích rồi :) Đôi dòng suy nghĩ thôi :D

MONG MẤY BẠN TẾ NHỊ HƠN TRONG CÁCH DÙNG CÂU TỪ, ĐẶT VẤN ĐỀ DÙM CÁI ĐI. AM NOS DDAAYF DAAYX TREEN MMO4ME NAYF DDAAYS. KHÔNG TIN ĐƯA PROOF CHO XEM.!!!

p.s xin lỗi đã mã hóa câu giữa, ae tự hiểu!

Mong mod edit lại title của thớt!!!!

Mà theo tôi thấy thì cũng ko cần phải làm topic kêu ca về vấn đề trừ tiền đâu :) lúc các bạn ăn ko bị trừ thì chả thấy ai kêu ca ,feedback lên affpaying ầm ầm ,đến lúc bị trừ thì lại lên đây khóc lóc rồi chửi Net làm ăn mất dạy .1 điều hiển nhiên càng Net nào cho chít và chấp nhận traffic chít thì Net đó bị trừ là điều ko thể tránh khỏi bới vì Net nó có nhận đc xu nào từ Advertiser và Big Net đâu mà nó chả trừ của các bạn .Với tôi, Ksix và BLVD vẫn còn tồn tại đc và hàng tháng vẫn chi trả đc cho các Publisher đến giờ phút này đã là 1 kì tích rồi :) Đôi dòng suy nghĩ thôi :D

chuẩn cmnr :binhsua78:

Nghĩ sao để cái Title là SCAM..... vậy.
Net scam của cậu cái gì thế???
Làm sai nó trừ $ thôi, đối tác nó khiếu nại không thanh toán cho NET thì nó phải trừ $ những con offer đấy thôi.

à thêm nữa là cái này cũng do ăn ở nữa sao ấy ;))
vãi bác :binhsua10::binhsua10:
nhận iêm đệ tử với :binhsua04:

không đơn giản là cứ cậu làm sock ngon và làm tốt thì có nghĩa là cậu sẽ không bị gì khi con off đó bị phang quá mạnh đâu....tớ nghĩ dù mình có làm tốt thế nào nhưng bản chất của mình củng là dùng proxy để làm ==> gian lận...gặp con off đó bị phang quá lố thế là nó cứ lùng xem acc ai có sờ vào nó quất mạnh tay...

Đọc topic vào check acc BLVD ngay clear sạch playzy lead 100% về 0% mấy hôm nay hớn hở làm thế mà thành thế này.:binhsua76:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,402
172,490
Latest member
quy3979

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom