SCAM Cảnh báo với anh em ai đang làm blvd (sock GOOD, hma..)

oạch trừ khủng khiếp vậy à chắc do cách làm thôi vì cũng có ng không bị trừ mà có phải ai cũng trừ đâu :D

Buồn cười, tháng trước làm đc 1 em 1k2 thì hết tháng, tháng sau làm tiếp đc 800, đc paid 1k2 còn 800 thì vừa bị trừ :))

Đếu hiểu, làm nhiều thế sao ko mua thêm domain lập 4-5 site mà làm, 1 site 1-2k có phải là giảm thiểu được nhiều rủi ro ko, chưa thấy ai đâm đầu làm 1 net 1 account mà lên $ quá dữ như zậy :binhsua08: trong khi BLVD thì quá dễ lập acc

Chủ thớt úp proof xem, chứ chém với box offers thi ăn gạch dài dài
:m021:

Đếu hiểu, làm nhiều thế sao ko mua thêm domain lập 4-5 site mà làm, 1 site 1-2k có phải là giảm thiểu được nhiều rủi ro ko, chưa thấy ai đâm đầu làm 1 net 1 account mà lên $ quá dữ như zậy :binhsua08: trong khi BLVD thì quá dễ lập acc

1- cẢM ƠN BẠN VÌ LỜI KHUYÊN CHÂN TINH
2- tÔI VÀ 3 NGƯỜI BẠN SOLO
3- Mình muốn lưu tâm những ai làm với blvd mà $ cao thôi..chứ có cao lên nó lại hạ bằng chứng là kinh qua 4 tháng rồi

1- cẢM ƠN BẠN VÌ LỜI KHUYÊN CHÂN TINH
2- tÔI VÀ 3 NGƯỜI BẠN SOLO
3- Mình muốn lưu tâm những ai làm với blvd mà $ cao thôi..chứ có cao lên nó lại hạ bằng chứng là kinh qua 4 tháng rồi

4 người solo mới 23 ngày 6400$ vãi quá bác up proof cho anh em mở rộng tầm mắt đi

4 người solo mới 23 ngày 6400$ vãi quá bác up proof cho anh em mở rộng tầm mắt đi
tưởng đông chứ 4 người mà 6k4 thì phải xem lại rồi :binhsua146:

- - - Updated - - -

tưởng đông chứ 4 người mà 6k4 thì phải xem lại rồi :binhsua146:

mọi người hỏi proof để chứng minh ko chém gió, chém bão, tạo scandal, pr kìa thớt

cũng đang tò mò, vì 4 người mà solo dc 6400$ thì không đơn giản chút nào.
thớt up cái proof đi mình chiếm ngưỡng với
:m048:

Dù có thực hay chém gió thì cũng làm sao mà có proof được nữa,nó trừ hết rồi còn đâu :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,408
172,494
Latest member
marcelbreuerorg

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom