SCAM Cảnh báo với anh em ai đang làm blvd (sock GOOD, hma..)

Sao bug net nó ko trừ xu nào nhỉ :m131:. Nó lỗi thì tích cực mà bug, Bug mấy con 4-5 $ ấy, vừa nhanh vừa đỡ mất công :m009:

Cái lão này cứ bị trừ là kêu cheat link. Sợ cheat quá thì về tự cày đi đừng tuyển mem nữa :| éo phải cái gì cũng do cheat link đâu nhé.Ko cheat nó cũng trừ ầm ầm đây này

thì bên tớ nó cũng có thằng cheat link mà ! Nó thú nhận rồi ! chứ có phải tự nhiên tớ kêu đâu^^

Kêu là 1 chuyện, post là 1 chuyện, cái số kia chỉ là tượng trưng... tháng này chưa thấy BLDV trừ :))
Hi vọng tháng sau nó trừ của mình ;))

6k4 5 người ... cũng trâu nhỉ :binhsua04:
BLVD chưa bao giờ làm quá 500$ :D

Nghe đồn dạo trước PTP con pin UK đc paid ngon lành.... chắc các bác hùng hổ quá...thấy gr nào cũng post con đấy ~!~ nhìn mà thèm quá :((

Sao cái prefix nó lại là SCAM thế kia bạn chủ thớt ?
Bạn hiểu scam là gì không? Ai scam ai?

Thằng manager BLVD nó vào đây nhìn thấy chữ Scam to tướng nó ban hết cả VN bây giờ đó

Ngày xưa nó dễ quá Viet Nam mình lấn tới. cheaters theo kiểu lộ liễu, bây giờ nó phải có 1 cái điều luật gì đó dành cho tất cả members ở VN thôi.
Tốt nhất đừng chiến nữa là oke :D

Biết trách ai?....

- - - Updated - - -

Biết trách ai?....

sơ sơ các bác làm binh thường nó ban thì cũng phải ngậm miệng mà chịu chứ còn kêu ca gì. cheat của nó nó cho thì ăn, ko cho thì nhịn. vậy thôi

Tháng này chưa hết tháng nó đã trừ của mình 6k4$,. Nó không để cho mình sống nữa . Mình đầu tư toàn sock xịn đẻ làm mà nó trừ giết không còn gì..Mả chi nó...kHUYÊN ANH EM AI CÓ MUA SOCK XỊN MÀ LÀM THẰNG NÀY THÌ COI CHỪNG NHÉ...coi như tháng này mình không còn gì. cả tháng ngồi cày đến giờ phút này tan Nat.

.....blvd Đúng là bọn gay....:binhsua76:

chia buồn cùng bạn.. Chắc là do cách làm .:binhsua10: 6k4.. lại một pro ra đi

up proof chơi . Làm 6k4 $ đâu phải đơn giản . K thì nói dóc à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,746
172,801
Latest member
bincocain

Most viewed of week