• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cảnh báo tình trạng lập account LR tràn lan vô nghĩa của dân MMO VN

Status
Not open for further replies.

thang2111

Junior
Reactions
140
MR
0.001
Dân VN mình tại sao đi đâu cũng để thế giới người ta cười vào mặt?
Tại sao các dịch vụ của thế giới rất nhanh chóng đưa VN vào blacklist country?
Tại sao dân MMO VN quá khó sống so với các bạn thế giới?

Mọi người có biết câu trả lời ko?

Đề nghị mỗi chúng ta trong cái diễn đàn này, hãy giữ lại 1 chút gì đấy cho dân MMO VN nói riêng, và cho thể diện người VN nói chung.
Đề nghị các bạn dừng ngay cái trò lập Acc LR số đẹp 1 cách vô nghĩa!
Như thế nào là đẹp? Các bạn có nghĩ đến 1 ngày nào đó, LR cho dân VN vào danh sách blacklist, ko cho đăng ký nữa ko?
Khi đó thì những member đi sau, những anh chị em, con cháu chúng ta sau này có được quyền sử dụng dịch vụ của LR nữa ko?

1 lần nữa, thay mặt cho dân MMO VN, mình đề nghị các bạn dừng ngay cái trò vô nghĩa này lại.
Thanks

up cho lr đẹp mà trog lép kẹp

Upvote 0
Bạn thiển cận quá, LR nó không mất gì cả... có khi nó còn được lợi thêm thì có... Lợi gì bạn suy nghĩ kỹ thêm thì biết...

Upvote 0
- các bạn không lên auto LR thì đúng.
- Đẹp mà không tiền thì đẹp làm gì

Upvote 0
nếu ko thì sao
, bộ là ông nội hay sao mà kêu dừng

mất mặt vì những thăng luôn đặt lợi ích riêng lên lợi ích chung như mày:) VN sẽ k bao giờ phát triển và đc coi trong nếu có nhiều thăng như mày:) tốn oxi lắm:)

Upvote 0
Theo các bạn số LR này đẹp hay xấu :)) : U0249964

Upvote 0
W ko nói bái viết này là ko đúng nhưng hình như nó đi phản lại tác dụng kêu gọi dừng reg acc LR!!!
Lý do bạn dự đoán:
Khi đó thì những member đi sau, những anh chị em, con cháu chúng ta sau này có được quyền sử dụng dịch vụ của LR nữa ko?
Còn do ý thức mỗi người, cái gì đẹp mà ai ko ham?!?
Đằng này câu trên như dạng có "nguy cơ" sau này ko reg đc acc lr,
a-e sẽ ồ ạt "tấn công" hơn!!! (biết đâu sau này kiếm chác đc gì chăng?!?!)

Upvote 0
mình thấy mấy topic rao bán LR vô nghĩa, chả có ma nào mua dù với giá rẻ bao nhiêu, số là mấy, ko có khái niệm chính xác thế nào là đẹp, mong mod quản lý chặt chẽ hơn vấn đề này

Upvote 0
ôi LR ta dùng 3 tháng nay mà còn chưa nhớ nổi số LR chính nữa. Giao dịch hay loggin thì copy paste. người ta nhìn cũng có bao h khen "ôi sao LR đẹp thế" rồi đi nhớ nó thay vì nhìn xem nó của ai rồi copy không? Tạo Lr vô tội vạ là 1 việc làm vô nghĩa (trừ khi tạo để reg mega )

Upvote 0
Cần thì cứ việc tạo. Tuy nhiên tạo mà ko xài .......... thì đúng là ...... :|. Chính mình cũng đang xài khoảng 30 LR

Upvote 0
Số đẹp mà làm gì quý ở cái lõi kia kìa :m131:

Upvote 0
Bạn thiển cận quá, LR nó không mất gì cả... có khi nó còn được lợi thêm thì có... Lợi gì bạn suy nghĩ kỹ thêm thì biết...
Có thể như bạn nói là mình thiển cận. Nhưng quay lại vấn đề: tại sao VN ta luôn vinh dự có tên trong blacklist của các dịch vụ online?
Có thể hiện tại việc reg tràn lan này mang lợi cho LR như bạn nói. Nhưng xin nhắc rằng 1 lúc nào đó cái lợi đấy nó ko còn ý nghĩa lớn nữa, và LR ngứa mắt với cái kiểu lập cả đống để đấy và vứt đi, ảnh hưởng tài nguyên của dịch vụ thì đừng lạ nếu như VN đc vào blacklist. Xin lỗi bạn vì mình hơi thiển cận.

Upvote 0
Với tình trạng này rồi 1 ngày LR sẽ bắt verified account hoặc khóa tất cả các ACC LR đến từ VN lại, hold tiền,.... Lúc đó thì giá LR sẽ giảm xuống kéo theo 1 số hệ lụy mà người chịu thiệt sẽ là chính chúng ta.

Upvote 0
Đẹp mà có nhiều tiền : Đẹp toàn diện
Xấu mà có nhiều tiền : Hơi bị đẹp
Đẹp mà không nhiều tiền : Đẹp mà không đẹp
Xấu mà không có tiền : Là tình trạng của mình (quá xấu)
Tùy theo mục đích của mỗi người mà có thể tạo nhiều hay ít LR

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight