Cảnh báo tình trạng lập account LR tràn lan vô nghĩa của dân MMO VN

Status
Not open for further replies.

thang2111

Junior
Reactions
140
MR
0.001
Dân VN mình tại sao đi đâu cũng để thế giới người ta cười vào mặt?
Tại sao các dịch vụ của thế giới rất nhanh chóng đưa VN vào blacklist country?
Tại sao dân MMO VN quá khó sống so với các bạn thế giới?

Mọi người có biết câu trả lời ko?

Đề nghị mỗi chúng ta trong cái diễn đàn này, hãy giữ lại 1 chút gì đấy cho dân MMO VN nói riêng, và cho thể diện người VN nói chung.
Đề nghị các bạn dừng ngay cái trò lập Acc LR số đẹp 1 cách vô nghĩa!
Như thế nào là đẹp? Các bạn có nghĩ đến 1 ngày nào đó, LR cho dân VN vào danh sách blacklist, ko cho đăng ký nữa ko?
Khi đó thì những member đi sau, những anh chị em, con cháu chúng ta sau này có được quyền sử dụng dịch vụ của LR nữa ko?

1 lần nữa, thay mặt cho dân MMO VN, mình đề nghị các bạn dừng ngay cái trò vô nghĩa này lại.
Thanks

Up ủng hộ bác chủ thớt, đề nghị chấm dứt tình trạng này vì sự phát triển chung của cộng đồng MMO Việt Nam.

Upvote 0
ko phai con cháu sau này đâu, có khi liên luỵ đến mọi người hiện tại. Trường hợp xấu nhất là LR nó ko cho VN login vào lun ý chứ ;))

Upvote 0
Em ứ reg nhưng lờ rờ em vẫn cứ đẹp .

Bác chủ thớt lấy nguyên cái nồi cơm úp vào mặt thằng đang ngồi ăn cơm . Hỏi thằng nào tức ?

Upvote 0
Nhảm LR reg chục cái từ hồi mới MMO cái site *** gì đấy cứ 5 phut bonus random 0.05$ tây tàu nó cũng reg cả nghìn cái có sao đâu Bây giờ rộ lên LR đẹp thì đem khoe thôi chứ có phải bây giờ mới đổ xô đi reg đâu.
Suốt ngày lo sợ bị cho vào blacklist sao không nghĩ như bọn US cheat lung tung mà đố thằng nào dám cho nó vào blacklist,toàn lập topic nhảm

Upvote 0
Dân VN mình tại sao đi đâu cũng để thế giới người ta cười vào mặt?
Tại sao các dịch vụ của thế giới rất nhanh chóng đưa VN vào blacklist country?
Tại sao dân MMO VN quá khó sống so với các bạn thế giới?

Mọi người có biết câu trả lời ko?

Đề nghị mỗi chúng ta trong cái diễn đàn này, hãy giữ lại 1 chút gì đấy cho dân MMO VN nói riêng, và cho thể diện người VN nói chung.
Đề nghị các bạn dừng ngay cái trò lập Acc LR số đẹp 1 cách vô nghĩa!
Như thế nào là đẹp? Các bạn có nghĩ đến 1 ngày nào đó, LR cho dân VN vào danh sách blacklist, ko cho đăng ký nữa ko?
Khi đó thì những member đi sau, những anh chị em, con cháu chúng ta sau này có được quyền sử dụng dịch vụ của LR nữa ko?

1 lần nữa, thay mặt cho dân MMO VN, mình đề nghị các bạn dừng ngay cái trò vô nghĩa này lại.
Thanks

Toppic này lập xong chắc số LR đẹp phải giảm giá đây nhể :binhsua01:

Upvote 0
ko phai con cháu sau này đâu, có khi liên luỵ đến mọi người hiện tại. Trường hợp xấu nhất là LR nó ko cho VN login vào lun ý chứ ;))

Điều này hoàn toàn có thể xảy ra, mặc dù mình ko lo về việc này lắm. Người VN chúng ta rất thông minh, cho dù bị ban IP VN ko thể log và LR nữa, thì rồi chúng ta sẽ nghĩ ra và tìm đc cách để log vào. Nhưng dẫu sao chúng ta cũng nên tránh trước và ko để điều đấy xảy ra.

Điều mình mong muốn, là mỗi người chúng ta hãy góp 1 phần nhỏ bé của mình để remove 7 chữ VietNam ra khỏi blacklist country của các dịch vụ cộng đồng trên TG.
Chúng ta làm được, chỉ là có muốn và có cố gắng làm hay ko thôi.

Upvote 0
Điều này hoàn toàn có thể xảy ra, mặc dù mình ko lo về việc này lắm. Người VN chúng ta rất thông minh, cho dù bị ban IP VN ko thể log và LR nữa, thì rồi chúng ta sẽ nghĩ ra và tìm đc cách để log vào. Nhưng dẫu sao chúng ta cũng nên tránh trước và ko để điều đấy xảy ra.

Điều mình mong muốn, là mỗi người chúng ta hãy góp 1 phần nhỏ bé của mình để remove 7 chữ VietNam ra khỏi blacklist country của các dịch vụ cộng đồng trên TG.
Chúng ta làm được, chỉ là có muốn và có cố gắng làm hay ko thôi.

Đồng ý , em cũng đang muốn làm thế , nhưng em đã phát hiện ra một điều . Hãy chờ đợi vào lứa con cháu của mình thôi =))

Upvote 0
Ủng hộ chủ thớt.
Có điều LR đẹp bây giờ cũng có thể sinh ra $, nên ko biết có dừng được không.

Upvote 0
nếu ko thì sao
, bộ là ông nội hay sao mà kêu dừng

chém bà thằng này đi , ngu mà còn to mồm !

---------- Post added at 03:44 PM ---------- Previous post was at 03:42 PM ----------

tội nghiệp 1 con ............... =)) , sủa đi kiki =))

Mày đang sủa đó con d..g à :| , ngu mà còn to mồm , đi đâu cũng để người ta ghét !

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,867
172,940
Latest member
pickmegirl

Most viewed of week

Most discussed of week