Cảnh báo tình trạng lập account LR tràn lan vô nghĩa của dân MMO VN

Status
Not open for further replies.

thang2111

Junior
Reactions
140
MR
0.001
Dân VN mình tại sao đi đâu cũng để thế giới người ta cười vào mặt?
Tại sao các dịch vụ của thế giới rất nhanh chóng đưa VN vào blacklist country?
Tại sao dân MMO VN quá khó sống so với các bạn thế giới?

Mọi người có biết câu trả lời ko?

Đề nghị mỗi chúng ta trong cái diễn đàn này, hãy giữ lại 1 chút gì đấy cho dân MMO VN nói riêng, và cho thể diện người VN nói chung.
Đề nghị các bạn dừng ngay cái trò lập Acc LR số đẹp 1 cách vô nghĩa!
Như thế nào là đẹp? Các bạn có nghĩ đến 1 ngày nào đó, LR cho dân VN vào danh sách blacklist, ko cho đăng ký nữa ko?
Khi đó thì những member đi sau, những anh chị em, con cháu chúng ta sau này có được quyền sử dụng dịch vụ của LR nữa ko?

1 lần nữa, thay mặt cho dân MMO VN, mình đề nghị các bạn dừng ngay cái trò vô nghĩa này lại.
Thanks

chủ thớt chạy đi...cứ tranh luận tiếp sẽ bị ném gạch vở đầu....lòng tốt của chủ thớt ko bày tỏ đúng chổ rồi...Ko nên lập thread như thế này mà kêu gọi mọi người ý thức này nọ,người ta ko chịu đâu....Tốt nhất là nên hội ý với các Mod để thảo luận cấm tất cả các chủ đề về share tool,reg ac LR thì tốt hơn ngồi đây đôi co...

Upvote 0
chém bà thằng này đi , ngu mà còn to mồm !

---------- Post added at 03:44 PM ---------- Previous post was at 03:42 PM ----------

Mày đang sủa đó con d..g à :| , ngu mà còn to mồm , đi đâu cũng để người ta ghét !

mày sủa gì thế con kiki , ko bek nói tiếng ng` à , thích sủa ko , táp cức a đi lát a cho mày sủa tiếp :)

Upvote 0
các bạn thích số đẹp là để số LR của mình dưới chữ ký rồi để font chữ thật to để mọi người biết số LR của mình là đẹp
một số người khác thì mê tín về phong thủy ;))
một số người thì thích dễ nhớ

vì thế mới có phong trào reg và bán số LR tràn lan
mình nghĩ vài bữa có cả reg ID forum số đẹp nữa thì.........

Upvote 0
nên close thôi, ko lại có ng` bị ăn banned vì cãi nhau :|

Upvote 0
nên close thôi, ko lại có ng` bị ăn banned vì cãi nhau :|
Bạn đừng nghĩ vì ai đấy bị banned thì nên close.
Hãy đi tìm nguyên nhân tại sao bị banned.
Mình chỉ có đôi lời muốn góp ý, và muốn mỗi chúng ta suy nghĩ 1 chút, hành động nhỏ 1 chút.
Còn nếu có ai đấy thấy ko vừa ý, ảnh hưởng đến vài chục, vài trăm hoặc vài nghìn $ của các bạn và các bạn bực bội, buông lời vô văn hóa thì mình ko phản đối. Và những người như thế bị banned thì cũng ko có gì là ngạc nhiên. Ở trong diễn đàn VN còn làm những việc như thế để bị banned, thì nói gì khi ra các diễn đàn thế giới?
Thân

Upvote 0
dùng tool thì reg dc nhiều acc thật, nhưng có bao nhiêu acc trong số đó là đẹp ?

số acc còn lại nếu ko log vào điền info thì bên LR nó sẽ coi như acc đó ko tồn tại

với lại có tool reg bằng ip US

:)

Upvote 0
Số đẹp để làm gì.Chỉ cần tài khoản lúc nào cũng nhiều là được rùi.Các bạn nên dừng việc lập acc LR số đẹp nha

Upvote 0
Từ đây đến khi topic này kết thúc thì mình vẫn ủng hộ chủ topic 2 tay 2 chân , và denied gấp mấy ôg share tool .....!!!!!

Upvote 0
Cứ đâm chém thoải mái đi, soắn làm gì. Đối với dân UG, cái này qá cũ kĩ rồi, đâm chém nát bét rồi, thế mà có sao đâu :-??
Hết LR thì sẽ có dịch vụ khác, tốt hơn LR

Upvote 0
Từ đây đến khi topic này kết thúc thì mình vẫn ủng hộ chủ topic 2 tay 2 chân , và denied gấp mấy ôg share tool .....!!!!!

bác bán acc LR số đẹp thì bác cũng dùng tool để reg acc thôi người ta share thì mất miếng ăn cũa bác nên bác nói thế thôi =))

Upvote 0
Cứ đâm chém thoải mái đi, soắn làm gì. Đối với dân UG, cái này qá cũ kĩ rồi, đâm chém nát bét rồi, thế mà có sao đâu :-??
Hết LR thì sẽ có dịch vụ khác, tốt hơn LR
Bạn nghĩ như thế, đứng ở góc độ người sử dụng cá nhân thì hoàn toàn ko sai. Và bạn hoàn toàn có quyền làm thế.
Nhưng hãy nhớ rằng đi trên con đường như thế, VietNam sẽ lại được add thêm vào blacklist country của LR.
Và sau tiếp theo con đường đấy thì VietNam sẽ tiếp tục được add thêm vào blacklist các dịch vụ tiếp theo.
Điều đó có ảnh hưởng gì đến các bạn ko? Có khiến bạn phải suy nghĩ ko? Hoàn toàn phụ thuộc vào nhận thức của mỗi cá nhân!

Upvote 0
bác bán acc LR số đẹp thì bác cũng dùng tool để reg acc thôi người ta share thì mất miếng ăn cũa bác nên bác nói thế thôi =))
cậu dùng tool free àh :)) ~ , tớ dùng tool cũg từ công mà ra , đâu phải cái loại đi sài free rồi reg tứ tung ? . Ai có tool thì cũg có ý thức giữ , share làm gì :)) ! Người ta bán 1 món đồ mà chỉ người ta biết làm , bạn đi học vẹt hay đi ăn cắp ở đâu đó đc cách làm , bạn làm xong hôm sau mở hàng sát bên bán giá rẻ bèo thì người ta có tức k ?
Hi ! Vãi !

Upvote 0
thế à
, vậy bạn banh cái bản họng bạn ra cho mình nhãy vào nào xem đc ko

Bạn có xứng là pro ở forum ko vậy ?

Upvote 0
Cũng chỉ vì mánh cơm manh áo thôi ! bán ác LR có tiền tại sao không làm ? ác LR nhiều hay không có liên quan gì ? Số LR là vô hạn nhé :m131:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,866
172,940
Latest member
pickmegirl

Most viewed of week

Most discussed of week