Cần việc làm mmo

mình góp ý thôi nhé! Newbie nào cũng phải qua giai đoạn khó khăn! chứ không phãi nhãy vào là được 3 triệu ngay đâu! bạn có hiểu cảm giác nhiều newbie 1 tháng 300k-600k chưa! Cái gì cũng từ cái nhỏ đến cái to! Khuyên bạn Nên Captcha! có duyên thì sẽ gặp pro hướng dẫn! captcha rèn luyện cho cậu kiên trì , nhẫn nại! không qua ãi này thì khó lắm!

mình góp ý thôi nhé! Newbie nào cũng phải qua giai đoạn khó khăn! chứ không phãi nhãy vào là được 3 triệu ngay đâu! bạn có hiểu cảm giác nhiều newbie 1 tháng 300k-600k chưa! Cái gì cũng từ cái nhỏ đến cái to! Khuyên bạn Nên Captcha! có duyên thì sẽ gặp pro hướng dẫn! captcha rèn luyện cho cậu kiên trì , nhẫn nại! không qua ãi này thì khó lắm!
da~ dc 300k den 600k thang den h van chua len nan~

Lần đầu tiên mình nhận được $ từ mmo là đánh captcha! Tháng đó mình được 80k nhá, mà cách đây 4 năm roài! tháng thứ 2 là 200k! :p
và tháng thứ 3 là 2tr! :D
Từ từ rồi sẽ được những thứ bạn muốn thôi! Nhưng bạn phải cố gắng trước đã! ^^

Nhìn hình tưởng là con gái, ai ngờ .... :(, với lại làm online thì nhiều việc lắm, nhưng chả được bao nhiêu, muốn kiếm tiền thật sự thì nên làm những việc thật sự vd :

- Bán thẻ nhớ (Mình sẽ hướng dẫn bạn chỗ mua giá sỉ, xong đem bán ở dưới bạn) .
- Bán các phần cho máy điện thoại khác : miến dán, ốp .v.v.
- Bán các bộ phận của máy tính : main, màn hình, ổ cứng, usb .v.v.

Còn cạp ( đã Cạp thì chỉ có Cạp đất :p (Sorry các Pro Cạp nhé)), HYIP, Forex, SEO ... thì cần nhiều thứ hơn!

Newbie thời @ giờ giỏi phết. Mới vào mmo đòi làm cái gì to to cơ, kêu captcha cái là nhăn liền, hoặc là bạo biện "captcha gõ mệt, captcha mình không gõ được bao nhiêu ...." Trong khi mình dạy cho 1 nhóc em (nó sn 95) gõ pix, chỉ sau 1 tháng em nó đã thu nhập ngày 15$, giờ còn pro captcha hơn cả mình :eek:
Captcha công nhận là công việc khá là ít tiền, nhưng nó nhàn, không đòi hỏi trình độ, kỹ thuật, vừa mở phim heo xem vừa gõ, xem hết tập cũng dc vài $ :D không hiểu sao các thánh làm 1 ngày không nổi 1$. Tự hỏi lại bản thân đã cố gắng chưa nhé. :rolleyes:

Theo mình, làm mmo chỉ cần biết nắm bắt cơ hội, biết học hỏi, giao lưu khôn ngoan cùng một chút may mắn sẽ thành công :)

Gõ cạp bị trĩ nữa @@

Newbie thời @ giờ giỏi phết. Mới vào mmo đòi làm cái gì to to cơ, kêu captcha cái là nhăn liền, hoặc là bạo biện "captcha gõ mệt, captcha mình không gõ được bao nhiêu ...." Trong khi mình dạy cho 1 nhóc em (nó sn 95) gõ pix, chỉ sau 1 tháng em nó đã thu nhập ngày 15$, giờ còn pro captcha hơn cả mình :eek:
Captcha công nhận là công việc khá là ít tiền, nhưng nó nhàn, không đòi hỏi trình độ, kỹ thuật, vừa mở phim heo xem vừa gõ, xem hết tập cũng dc vài $ :D không hiểu sao các thánh làm 1 ngày không nổi 1$. Tự hỏi lại bản thân đã cố gắng chưa nhé. :rolleyes:
cho Bác Kru 1 Like! Chuẫn!

Announcements

Forum statistics

Threads
421,041
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week