• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Cần tư vấn về Adsense Web, cảm ơn các bác

Uh b, ga mình đang khởi nghiệp nên chưa kiếm đc gì, web đk quài chưa đc 😄
Giờ chỉ có mua là nhanh nhất, còn nếu site mới thì phải site tiếng Anh mới đăng ký được. Chỉ cần khoảng 30 bài viết tiếng Anh ko copy, vài organic traffic 1 ngày là duyệt nhanh như người yêu cũ trở mặt.

Thấy có ông rao bán trên group tự vào tìm nhé : https://www.facebook.com/groups/pinrichquoc

Last edited:
Giờ chỉ có mua là nhanh nhất, còn nếu site mới thì phải site tiếng Anh mới đăng ký được. Chỉ cần khoảng 30 bài viết tiếng Anh ko copy, vài organic traffic 1 ngày là duyệt nhanh như người yêu cũ trở mặt.

Thấy có ông rao bán trên group tự vào tìm nhé : https://www.facebook.com/groups/pinrichquoc

View attachment 189028
từ cmt của bác em đúc kết được kinh nghiệm về viết bài lên GA.

View attachment 189028

Viết bài với đăng ký quá đơn giản, nhưng để làm ra tiền nhiều mới khó.

Giờ hiếm người chia sẻ gì về MMO lắm vì ai ăn được sẽ im im ăn. Ai có tut gì sẽ giữ, ko còn thời ngày xưa chơi vui vẻ biết gì share nấy nữa rồi. Giờ mà nhiệt tình chia sẻ chỉ có lùa gà bán khoá học thôi.

Viết bài với đăng ký quá đơn giản, nhưng để làm ra tiền nhiều mới khó.

Giờ hiếm người chia sẻ gì về MMO lắm vì ai ăn được sẽ im im ăn. Ai có tut gì sẽ giữ, ko còn thời ngày xưa chơi vui vẻ biết gì share nấy nữa rồi. Giờ mà nhiệt tình chia sẻ chỉ có lùa gà bán khoá học thôi.
quá chuẩn bác.

Em chơi GA cũng được 3 Năm à cũng hay bị sus acc nên cũng đôi lần chán lắm.
mình chơi content die đâu đấy vài trăm acc, có thời đỉnh cao mua 33m 1 em :popo_beated: :popo_beated:

Cỡ bác chắc nhà lầu xe hơi r nhể 😄
trước ăn cũng nhiều mà sau gồ ăn lại cũng ko ít b ạ, mình vào muộn so với ae nên nhiều oan trái lắm :(

Uh bác, mình thì cố gắng làm lành mạnh kiếm cơm thôi, hy vọng sống qua ngày được 🙂
hồi g+ sắp đóng cửa tớ mới biết chơi Ga, trước đoá toàn cong đít spam traffic bán cho mấy ông chơi gà, số ko giàu :popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick:

không biết mọi người kiếm tiền nhiều ko mà em thấy ít quá. khi cài toàn bộ trang thì thấy lượt traffic giảm nên e gỡ bỏ luôn rồi.

hồi g+ sắp đóng cửa tớ mới biết chơi Ga, trước đoá toàn cong đít spam traffic bán cho mấy ông chơi gà, số ko giàu :popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick:
G+ thì bị google ngừng hoạt động rồi.
em ko biết hiện tại dịch vụ blogspot của google còn ko.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,942
171,012
Latest member
doithuongsunwin
Back
Top Bottom