Ask Cần tư vấn về Adsense Web, cảm ơn các bác

dell1555

Newbie
Reactions
0
MR
0.199
Mấy bác đi qua cho em lời khuyên về Adsense web và hình thức trình bày của web với ạ? Em đăng ký mà nó báo vấn đề chính sách không à ? :confused:

Last edited:
Thanks bác, ý mình là nó báo chính sách chung chung, mình tối ưu hết r gửi lại vẫn k đc chấp nhận

mình lấy làm lạ, sao thấy dùng plugin chôm bài, mà vẫn có google vẫn duyệt, chán chả muốn nói

e cần tư vấn về google adsense và web wordpress ạ. e mới lập 1 web tin tức, nội dung thì cũng thu thập từ các web khác, cho e hỏi là nếu liên kết với GA thì có đc xét duyệt không và web sau khoảng bao lâu thì mới nên đăng kí GA ạ. 1 điều nữa là web của e gõ lên google bỏ mỗi .com đi và thì ko thấy web của mình đâu vậy là web chưa public đúng ko ạ và làm sao để public web. e cảm ơn mn

e cần tư vấn về google adsense và web wordpress ạ. e mới lập 1 web tin tức, nội dung thì cũng thu thập từ các web khác, cho e hỏi là nếu liên kết với GA thì có đc xét duyệt không và web sau khoảng bao lâu thì mới nên đăng kí GA ạ. 1 điều nữa là web của e gõ lên google bỏ mỗi .com đi và thì ko thấy web của mình đâu vậy là web chưa public đúng ko ạ và làm sao để public web. e cảm ơn mn
Mình nghĩ GA khó duyệt, bạn đk google search console một thời gian thì sẽ được index thôi

Tạo site mới rồi tranh vết đổ site cũ bác à! Cuối cùn bác sẽ có 02 site đặt được Ads nhé! Theo mình biết quan điểm của Gồ:
-Site mới tự tạo khoảng hơn 30 chục bài nội dung: không xào chẻ, site không dính vấn đề thiên về chính trị, tôn giáo... mà Gồ nó không ưa.
- Site đặt gà không được duyệt lần đầu thì các lần sau kháng sẽ rất lâu
...để các cao thủ phía sau nói tiếp.
Việc gì về Gà 'muốn lách' cũng có thể làm được nhưng có đáng để làm không thôi!

Tạo site mới rồi tranh vết đổ site cũ bác à! Cuối cùn bác sẽ có 02 site đặt được Ads nhé! Theo mình biết quan điểm của Gồ:
-Site mới tự tạo khoảng hơn 30 chục bài nội dung: không xào chẻ, site không dính vấn đề thiên về chính trị, tôn giáo... mà Gồ nó không ưa.
- Site đặt gà không được duyệt lần đầu thì các lần sau kháng sẽ rất lâu
...để các cao thủ phía sau nói tiếp.
Việc gì về Gà 'muốn lách' cũng có thể làm được nhưng có đáng để làm không thôi!
Ok thank bác, mình cũng đang xây dựng thêm 1 site nữa thử :)

Tiếng Anh thì dễ chứ tiếng Việt khoai phết đấy. Mới được chấp nhận 1 con 5 ngày là hiện Ads, đăng ký nghịch thôi vì chủ yếu mình chơi aff chứ adsense chả mấy đồng.

Mấy site đấy thì sao mà duyệt được. Tin tức lại còn craw thì ai nó duyệt :D Mua GA + domain đã active rồi mà chơi cho nhanh.

Có bán rẻ k bác ơi, mình mua làm thử

Giờ GA đang kiếm ăn được nên mua khó lắm, tìm xem ai bán cả thì mua.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,496
170,589
Latest member
nhacaiuytinmisse

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom