• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Cần pro Youtube giúp gấp.

TongNhat

Banned
Reactions
188
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Hiện tại mình đang có 2 KÊNH YTB trên một TK, do KÊNH 1 không đáp ứng nhu cầu nên mình sử dụng KÊNH 2 để có thể sử dụng 2 KÊNH cùng lúc với 2 loại nội dung khác nhau. 1 KÊNH chuyên về VIDEO NEWS và các bài hướng dẫn do mình tự làm. 1 KÊNH chuyên về SEX. Mình đã Upload video KÊNH 1 hiển thị quảng cáo như thường còn KÊNH 2 thì mình mới Upload một Videos và nó báo lỗi "ĐÒI XÁC MÌNH BẢN QUYỀN" để hiển thị QC.

Vậy các bác cho mình hỏi:
- Mình sử dụng 2 KÊNH chung 1 TK có sao không ?
- Nếu bị YTB báo lỗi kiếm tiền mình có nên xóa Videos đó không, đáng lẽ mình sẽ xóa không ngần ngại nếu nó ko tăng lượt xem nhanh đến vậy. Vì mình mới Upload lên hồi 6H mà đến giờ là 9H55 mà đã có hơn 200 lượt xem rồi, mặc dù mình chia share lên bất kì đâu hoặc QC bất kì nơi nào.
- Và ACE cho mình hỏi xem là: Videos XXX 18+ lộ 100% Upload YTB không để ở chế độ giới hạn độ tuổi có sao không ?

CẢM ƠN ACE TRƯỚC Ặ. MÌNH MỚI LÀM YTB NÊN CHƯA HIỂU RÕ LẮM, TIỆN BÁC NÀO TUYỂN MEMBER OFF THÌ CHO EM XIN MỘT CHÂN VỚI. DẠO NÀY QUÁ ĐÓI.

Nói thêm với ACE là hiện mình đã tắt kiếm tiền trên Video báo lỗi đó rồi ặ. Nhưng vẫn muốn dữ lại nó vì nếu nó HOT thì kéo Ranks qua Videos khác nữa ặ.

Up cho cao nhân chỉ với ặ.

1.2 kênh chung 1 TK ko sao cả
2. Up 3x view thì có đó, nhiều đó nhưng mà report cắm cờ cái là kênh ra đi trong vòng 1 nốt nhạc nhé, Youtube ko chấp nhận nội dung khiêu dâm đồi trụy nhé ^^

1.2 kênh chung 1 TK ko sao cả
2. Up 3x view thì có đó, nhiều đó nhưng mà report cắm cờ cái là kênh ra đi trong vòng 1 nốt nhạc nhé, Youtube ko chấp nhận nội dung khiêu dâm đồi trụy nhé ^^
Nếu nó nằm ở mức độ 16+ thì có sao ko bác.

Nếu nó nằm ở mức độ 16+ thì có sao ko bác.
youtube nó cấm các hình thức khiêu dâm ếu biết là 18 hay 16 cứ mà kích thích tình dục là nó chém ko thương tiếc nhé, nếu đã dùng acc gà và cùng 1 gà với acc 9 tốt nhất ếu dính đến sex nhé ko là có ngày toai tất cả đấy, ếu biết nghĩ gì lại ném ếch vào channel gà =))

Nói thêm với ACE là hiện mình đã tắt kiếm tiền trên Video báo lỗi đó rồi ặ. Nhưng vẫn muốn dữ lại nó vì nếu nó HOT thì kéo Ranks qua Videos khác nữa ặ.
mình nghĩ bạn nên bỏ cái tư tưởng này đi đóng ngay channel ếch đi ko khóe nó ghét nó chảm cả acc gà đấy có chơi tạo trên 1 gà khác mà chơi ai đời chơi ngày cái nội dung cấm kị của gồ vừa dính BQ vừa dính phốt khiêu dâm nó ếu chém cũng lạ

mình nghĩ bạn nên bỏ cái tư tưởng này đi đóng ngay channel ếch đi ko khóe nó ghét nó chảm cả acc gà đấy có chơi tạo trên 1 gà khác mà chơi ai đời chơi ngày cái nội dung cấm kị của gồ vừa dính BQ vừa dính phốt khiêu dâm nó ếu chém cũng lạ
Cảm ơn bác đã góp ý. Thực ra là em hỏi vậy thôi chứ Videos em UPLOAD lên chỉ là videos quay Webcam con gái gọi đấy ặ. Hôm trước CHAT với nó quay đc. Nhưng không hiểu sao, bật kiếm tiền thì nó ra một cái hình dấu chấm than (!), cái chính em muốn hỏi là nó hiển thị như thế thì có cần thiết phải xóa videos đó ko ặ. Thực tế chưa ai trả lời dùm em, còn mấy cái vi phạm em có thể tự tìm hiểu và đọc đc.

Cảm ơn bác đã góp ý. Thực ra là em hỏi vậy thôi chứ Videos em UPLOAD lên chỉ là videos quay Webcam con gái gọi đấy ặ. Hôm trước CHAT với nó quay đc. Nhưng không hiểu sao, bật kiếm tiền thì nó ra một cái hình dấu chấm than (!), cái chính em muốn hỏi là nó hiển thị như thế thì có cần thiết phải xóa videos đó ko ặ. Thực tế chưa ai trả lời dùm em, còn mấy cái vi phạm em có thể tự tìm hiểu và đọc đc.
Cung cấp bằng chứng cho YTB bảo con kia nó scan CMT gửi cho rồi send cho YTB :p

nó báo chấm than là chấm than thế nào ? Cảnh báo nội dung trùng bên thứ 3 hay là chặn kiếm tiền " và bạn có bật hạn chế độ tuổi cho video đó ko " nếu bật hạn chết độ tuổi thì bạn k thể bật kt tiền đc nhé bạn ...
Còn cái xác minh BQ mình chịu rồi bạn cứ báo là bạn có video gốc nó là đc còn nếu nó lằng nhằng nữa thì del bà nó đi :D

Mình chưa thấy đồng chí nào bật được quảng cáo trên youtube qua video kiểu như bạn up..:D
Thực tế là em đã bật đc rồi ặ. Cái dấu chấm than chỗ kiếm tiền đấy là do nó bị trùng bài nhạc lúc em bật lên. Nó báo trùng khớp. Nhưng lúc em mới lúc đó ko thấy nó báo là Nội dung trùng khớp mà giờ nó lại có nên ko bít. Em đã Edit và clink xóa bản nhạc nhưng chả ăn thua, nên đã xóa Video đó, nhưng em vẫn thấy tiếc nên đã cố gắng quăng cái bài nhạc ra khỏi videos và Upload lại thì sau 1p Video đó đã có thể kiếm đc tiền. Và em xin chân thành cảm ơn các bác đã góp ý.

nó báo chấm than là chấm than thế nào ? Cảnh báo nội dung trùng bên thứ 3 hay là chặn kiếm tiền " và bạn có bật hạn chế độ tuổi cho video đó ko " nếu bật hạn chết độ tuổi thì bạn k thể bật kt tiền đc nhé bạn ...
Còn cái xác minh BQ mình chịu rồi bạn cứ báo là bạn có video gốc nó là đc còn nếu nó lằng nhằng nữa thì del bà nó đi :D
Rất cảm ơn bác, em đã làm đc và $ đang tăng rồi. Thấy có 0,58 rồi bác ặ.

Em đã làm đc từ tối hôm qua nhưng hì hục kiếm thêm Video mãi nên giờ mới báo cáo đc.

Thực tế là em đã bật đc rồi ặ. Cái dấu chấm than chỗ kiếm tiền đấy là do nó bị trùng bài nhạc lúc em bật lên. Nó báo trùng khớp. Nhưng lúc em mới lúc đó ko thấy nó báo là Nội dung trùng khớp mà giờ nó lại có nên ko bít. Em đã Edit và clink xóa bản nhạc nhưng chả ăn thua, nên đã xóa Video đó, nhưng em vẫn thấy tiếc nên đã cố gắng quăng cái bài nhạc ra khỏi videos và Upload lại thì sau 1p Video đó đã có thể kiếm đc tiền. Và em xin chân thành cảm ơn các bác đã góp ý.
Đúng..bình thường có lúc youtube chưa phát hiện ra ngay khi up lên nhưng có thể sau 1 thời gian hoặc do ai đó báo cáo thì nó lại báo mình bị chấm than hoặc bên thứ 3 trùng khớp..Chúc bạn ngon cơm..:D

Đúng..bình thường có lúc youtube chưa phát hiện ra ngay khi up lên nhưng có thể sau 1 thời gian hoặc do ai đó báo cáo thì nó lại báo mình bị chấm than hoặc bên thứ 3 trùng khớp..Chúc bạn ngon cơm..:D
Cảm ơn bác.

Mấy hôm nay tự dưng thấy lên tay ghê, gần 1 tháng nghiên cứu MMO rồi, đã rút đc 2 triệu đầu tiên khi tham gia MMO nhờ PTC và Off. Nhưng mà gà OFF quá, mấy con khó nhiều con ko ăn đc.

Mấy hôm nay tự dưng thấy lên tay ghê, gần 1 tháng nghiên cứu MMO rồi, đã rút đc 2 triệu đầu tiên khi tham gia MMO nhờ PTC và Off. Nhưng mà gà OFF quá, mấy con khó nhiều con ko ăn đc.
thế là khá hơn mình rồi...còn có proof..mình thì có mỗi 7$ từ việc click tay PTC thôi..:D

thế là khá hơn mình rồi...còn có proof..mình thì có mỗi 7$ từ việc click tay PTC thôi..:D
Nếu cậu mới bắt đầu mình tin là cậu sẽ gặp nhiều khó khăn hơn mình vì các lý do sau:

- Mình là dân IT
- Mình sử dụng Internet từ lúc mới 13t.
- Mình đã tìm hiểu và chơi UG khoảng 4 năm.

Luôn chúc cậu thành công. Mình cũng mới tìm hiểu nên chưa đầu tư 1 dồng nào vào đây.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom