cần người gỡ limit :(

Reactions
21
MR
0.000
do mới tạo ppus và mua của bác nhtwvn, thế là bị limit mà chẳng biết thế nào,
ai giúp mình với :(

cái địa chỉ + tên là bên us, veri cái foto + local chắc khog đc rùi. Chỉ còn cách là add bank vào thôi, lúc trước có nhớ trong 4rum có người veri PP us bằng cách add bank và đc veri ngay lập tức mà giờ khog thấy topic đó đâu.

cái địa chỉ + tên là bên us, veri cái foto + local chắc khog đc rùi. Chỉ còn cách là add bank vào thôi, lúc trước có nhớ trong 4rum có người veri PP us bằng cách add bank và đc veri ngay lập tức mà giờ khog thấy topic đó đâu.

Mình có thể veri = acc bank ngay lập tức nè . Có gì cần giúp cậu pm mình giúp cái bank cho. @@

Mình có thể veri = acc bank ngay lập tức nè . Có gì cần giúp cậu pm mình giúp cái bank cho. @@
Pri cái yh cho mình liên lạc nhé !

---------- Post added at 10:43 AM ---------- Previous post was at 10:41 AM ----------

Sao không dùng PAYPAL VN mà dùng US.
Refund lại cho bác nhtwvn rồi tạo acc khác đơn giản.
Refund lại đc khog ?

Up lên phát, chưa gỡ đc con này, khog biết có nên bỏ nó lun khog, bỏ thì phí quá. Bác nhtwvn bảo là chỉ cần add card là xong, khôg biết có đc khog hay là add card xog thì tiền mất tật mang ?

thangquynho

Senior
Reactions
1,447
MR
0.008
Up lên phát, chưa gỡ đc con này, khog biết có nên bỏ nó lun khog, bỏ thì phí quá. Bác nhtwvn bảo là chỉ cần add card là xong, khôg biết có đc khog hay là add card xog thì tiền mất tật mang ?

Add card gì, VN à :"> .
Gỡ quả limit này các pro đòi 1 nửa balance trong đó, min 100$ , :">

Mua 1 VCC tầm 6$ của yahoo: makerviet
Mua 1 bank của yahoo trên hoặc leemoney gì đấy:">
Comfirrm location: khó đây này
Photoshop ID :"> => photo ID

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,798
176,243