• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Request Cần giúp gấp gấp!!

Danieldong

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
Mình cần mua gấp 1 con smartsphone hôm nay, nhưng k biết bank donga tại tphcm chỗ nào làm việc luôn cả ngày chủ nhật nhỉ. Mong các bạn chỉ giúp.

Mình cần mua gấp 1 con smartsphone hôm nay, nhưng k biết bank donga tại tphcm chỗ nào làm việc luôn cả ngày chủ nhật nhỉ. Mong các bạn chỉ giúp.

không có!

Upvote 0
mh nhớ là hồi trc có chỗ làm việc cả ngày cn lun mà, nhưng giờ ra k thấytheo mình bít thì ko bank nào làm chủ nhật đâu, tốt nhất cậu hãy gặp 1 ai đó uy tín, bảo họ chuyển cho người cậu cần sau đó cậu hay đưa tiền mặt cho họ. vậy thôi

Upvote 0
mua gấp tức là bạn cần máy ngay, vậy sao ko gặp trực tiếp hoặc đến tận nơi trả tiền nhận máy ? Người bán ở đâu mà phải chuyển vào tài khoản, chuyển rồi khi nào nhận đc.

Upvote 0
mua gấp tức là bạn cần máy ngay, vậy sao ko gặp trực tiếp hoặc đến tận nơi trả tiền nhận máy ? Người bán ở đâu mà phải chuyển vào tài khoản, chuyển rồi khi nào nhận đc.
chẳng hạn cậu ấy mua ở hà nội. hàng chuỷen từ đó vô sg chỉ cần 2 day là tới rồi. chắc hàng không còn nhiều nên mua gấp sợ người ta bán hết

Upvote 0
chủ nhật không có bank nào làm việc nhé

Còn các điểm giao dịch với máy ATM thì các bank ATM này làm việc 24/07

Mà tùy máy nhiều khi máy lỗi và nuốt thẻ luôn đó nha

Upvote 0
có đấy thớt, mình có ông anh trong đó toàn dùng đông á, kêu tốt lắm, nhiều chỗ 24/7 nhưng mình dùng ngoài hn cũng k được thấy tốt lắm

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,009
171,061
Latest member
phongna
Back
Top Bottom