Ask cần các pro chỉ giáo gõ captcha (help ..... help)

Status
Not open for further replies.

thaihoang113

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
em thấy rât có hứng thú với mmo. và cũng theo đa số mọi ng, cũng gõ captcha, nhưng cứ tình hình này, em thấy nản quá, em đang làm kolo. thức trắng đêm mà cũng không dc nổi 2k. mà lên đây đọc, thấy các bác chia sẻ : 1h các bác ý ít cũng phải hơn 1k. xem mà ngương mộ quá. qua đây, cũng mong bác nào từng chải rôi, thì chia sẻ cho em 1 ít kinh nghiệm làm vốn. em cảm ơn các bác nhiều nha !!

gõ dần rùi quen thui, ngày mới cạp, 1h mình chỉ cạp đc 500code. mà bị thằng chủ bóc lột nữa, ngồi cạp lồi mắt ra ý chứ, bây h quen tay đc tí thì làm cũng tạm tạm. cứ làm dần rùi quen thui bạn à.

gõ dần rùi quen thui, ngày mới cạp, 1h mình chỉ cạp đc 500code. mà bị thằng chủ bóc lột nữa, ngồi cạp lồi mắt ra ý chứ, bây h quen tay đc tí thì làm cũng tạm tạm. cứ làm dần rùi quen thui bạn à.
thanhks nhanav! 2 tuần đã trôi qua, tay chẳng thấy quen hơn, mà chỉ thấy cóng hơn thôi

Siêu pro là khác =))
Khuyên thread là nên kiếm 1 hình thức MMO nào đó khác đi, captcha h nó khó khăn lắm, còn ko pm @hotonhuy xin làm fasttypers cho thím ấy =))

t đã can đảm tự tin, cứ tưởng đc gọi là pro, thế mà zo đây cụt hứng vì k dc hê hê

em thấy rât có hứng thú với mmo. và cũng theo đa số mọi ng, cũng gõ captcha, nhưng cứ tình hình này, em thấy nản quá, em đang làm kolo. thức trắng đêm mà cũng không dc nổi 2k. mà lên đây đọc, thấy các bác chia sẻ : 1h các bác ý ít cũng phải hơn 1k. xem mà ngương mộ quá. qua đây, cũng mong bác nào từng chải rôi, thì chia sẻ cho em 1 ít kinh nghiệm làm vốn. em cảm ơn các bác nhiều nha !!

Bạn nên đọc phần giới thiệu trong topic này http://mmo4me.com/threads/cac-quy-dinh-va-quy-luat-va-huong-di-moi-cua-du-an-pix.138526/, rồi sau đó hãy quyết định xem có nên đi theo captcha hay không nhé :D

nhưng bạn cũng đừng trông mong vào việc ng khác sẽ chỉ bạn những cv trên vì họ k đưa bát cơm cho cậu ăn cùng đâu :3
mình đây trước cũng cạp,sau đó wa ptu nhờ có 1ng hướng dẫn,sau 1 năm vẫn quay về với cạp :D

Giống như thế này nhé: bạn nghĩ captcha là công việc nặng nhọc, làm cả ngày được vài đồng bọ. Người ta 1 ngày chỉ làm trong 1-2h kiếm về cả trăm $. Tưởng ngon ăn cũng lao vào, mới đầu áp dụng chiến thuật "lướt sóng", "quất lâm" quất tới đâu, ăn tới đó, đánh đông dẹp bắc, giương cao ngọn cờ bách chiến bách thắng. Về sau ăn dần vào máu, chơi chiến thuật "một mười, một tịt" với tâm lý "được ăn cả, ngã ra sông" ..... Một thời gian sau nữa thì không cần phải nói, đa số là mất xác trên sông hoặc đắp chiếu trên đường quốc lộ mà thôi !!!

Kết luận: các công việc đầu tư đòi hỏi thời gian làm việc gấp 10 lần captcha là ít !!! Đừng ham hố quá đà !!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,744
172,800
Latest member
hitclubsp

Most viewed of week

Most discussed of week