Ask cần các pro chỉ giáo gõ captcha (help ..... help)

Status
Not open for further replies.
Xin lỗi nhé, đây nói cái gì ra là đã suy nghĩ kỹ rồi. Còn chính mình xem lại lời nói mình đi. Nói ra cái câu ngứa cả tai đây mới phải nói ra chứ đây ko rỗi hơi đi nói với người như đằng ấy đâu. " các công việc đầu tư đòi hỏi thời gian làm việc gấp 10 lần captcha là ít " - thật nực cười. Xem ai đã từng làm captcha nghiêm túc trên này đồng ý với ý kiến này ko??? mang invest vào đây nữa chứ. sợ quá...xin lỗi đây ghét cái người như đằng ấy
.... Invest: đầu tư nhằm mục đích ăn lãi suất hoặc chỉ để bảo toàn tiền vốn trong thời kỳ lạm phát. Đầu tư có 2 loại hình là trực tiếp và gián tiếp: trực tiếp là dùng tiền của mình cho thằng Doanh nghiệp vay trực tiếp không qua trung gian ( DN phát hành giấy nợ, mình mua giấy nợ) gián tiếp là dùng tiền của mình cho thằng trung gian (cầu nối giữa "thằng thừa" và "thằng thiếu" ) là các định chế tài chính. Cái này mình học theo bài giảng của tiến sĩ Lê Thẩm Dương. Hiện nay các loại hình đầu tư trên mmo rất nhiều, lãi suất cao đi kèm với rủi ro tăng. Chưa kể mấy cái đầu tư kiểu hyip đòi hỏi người tham gia phải nhìn nhận cho rõ, một hệ thống kinh doanh mà tiền của người tham gia trước nhận được là do tiền của người tham gia sau đóng góp vào, không có bất cứ 1 khoảng tiền nào từ bên thứ ba bỏ vô, chính là một dạng của mô hình kim tự tháp Ponzi. Nói tóm lại, số thời gian bạn dùng để tìm kiếm thông tin trước khi đầu tư càng cao thì khả năng kiếm lời càng nhiều. Đó chính là lý do mình kết luận: invest tốn thời gian gấp 10 lần captcha.

Ý hiểu của mình về đầu tư là đây, nãy nói rồi, giờ trích lại. Có thể mình sai, tuy nhiên các bạn muốn phản bác thì phải dựa vào lời nói trên của mình mà phản bác. Mình chỉ nhấn mạnh vào việc đầu tư tốn thời gian hơn captcha, nhưng không có nghĩa là số tiền kiếm được không bằng captcha, chắc chắn nó phải hơn captcha, trừ khi đầu tư lỗ !!!

Last edited:
Ý hiểu của mình về đầu tư là đây, nãy nói rồi, giờ trích lại. Ai muốn phản bác thì phải dựa vào lời nói trên của mình mà phản bác. Mình chỉ nhấn mạnh vào việc đầu tư tốn thời gian hơn captcha, nhưng không có nghĩa là số tiền kiếm được không bằng captcha, chắc chắn nó phải hơn captcha, trừ khi đầu tư lỗ !!!
vấn đề cái nào làm nhiều tiền hơn cái nào ở đây ko nói, cái nói đến ở đây là phán như thánh 1 câu: " các công việc đầu tư đòi hỏi thời gian làm việc gấp 10 lần captcha là ít ". với newbie thì khi bắt đầu vào 1 lĩnh vực nào đó thì đều phải mất thời gian để tìm hiểu, tìm hiểu và làm captcha ban đầu với newbie cũng ko có dễ dàng đâu. Tưởng chỉ có mình mình đầu tư chắc. Lại còn so sánh tiền nhiều với tiền ít nữa. Đừng có làm vấn đề nó đi xa hơn nữa, đừng có lên đây mà nói vớ vẩn nữa...

Khuyến cáo là nếu bạn nào theo đường captcha thì khi gõ phải ngồi ở thế cực kì thoải mái ko gồng mông gồng ass, nửa tiếng hoặc 1 tiếng đi đái đi tiểu 1 lần để phòng tránh bị bệnh trĩ nhé

:D mấy cha đi sai hướng topic nặng quá rồi
captcha muốn gõ nhanh thì phải quyết tâm + chịu khó thấy mấy pro gõ speech 3x thì thâm niên cũng 1 năm không phải cứ cắm đầu vào gõ là speech cao liền phải có tư duy + kinh nghiệm :)

:D mấy cha đi sai hướng topic nặng quá rồi
captcha muốn gõ nhanh thì phải quyết tâm + chịu khó thấy mấy pro gõ speech 3x thì thâm niên cũng 1 năm không phải cứ cắm đầu vào gõ là speech cao liền phải có tư duy + kinh nghiệm :)
3 tháng là đủ rồi bạn 1 năm thì lâu quá

newbie nên ra ngoài làm, không nên mmo. vừa rèn luyện được nhiều kỹ năng, tạo được các mối quan hệ, vừa có thu nhập ổn định. mình khuyên thật đó!!!

mình cũng là newbie cũng đã trải qua, gõ captcha mà gõ phím chậm hoặc ko tinh mắt là ban ngay, nếu bạn đang nản captcha thì có thể pm mình hướng dẫn cho làm 1 số cái hay hay khác nhé
p/s: mình ăn tạp

Ai bảo các công việc đầu tư đòi hỏi thời gian làm việc gấp 10 lần captcha. Phán cứ như thánh o_O. dislike !!! Mình là người đã từng làm captcha gần 2 năm và cũng đã chơi đầu tư. Captcha là 1 công việc vất vả và tốn rất nhiều thời gian và sức khỏe. và chắc chắn là tốn nhiều thời gian làm việc hơn đầu tư.

p/s: 1 lời khuyên chân thành là bạn nên theo 1 hướng MMO khác ví dụ như offer. Tìm Group tuyển newbie và làm lấy kinh nghiệm, chắc chắn bạn ko phải hối hận vì đã ko làm capcha mà chuyển sang offer đâu.
cho mình một group tuyển newbie làm offer đi c! mình tìm hoài mà không thấy :rolleyes:

học làm scamer đi em..một tháng 50$ chuyện nhỏ thui.. nghe lời mấy thánh này phán xong càng mất phương hướng.

học làm scamer đi em..một tháng 50$ chuyện nhỏ thui.. nghe lời mấy thánh này phán xong càng mất phương hướng.
Hướng của thánh này là hướng vào bóc lịch này...

hiện đến giờ phút này thi t vẫn theo. nhưng ko biêt trụ dc lâu ko thôi
:DMình hồi đầu cũng theo captcha, giờ thì bỏ rồi vì ngồi đau lưng mỏi mắt lại hại sức khỏe vì phải thức khuya nhiều. Nhưng hầu hết ai ban đầu khi tham gia MMO thì đều captcha cả.

Tốt nhất, ai chủ group qua hốt ông chủ thớt này đi, lúc nào cũng có topic cần pro chỉ dẫn captcha, trong khi topic chỉ dẫn đầy ngoài kia, kiến thức về captcha cũng không thiếu, khi xưa mình nhảy vào nghề này cũng phải lăn lộn hết topic này đến topic khác chứ có mấy ai chỉ đâu... Hạnh phúc là đấu tranh, muốn có tiền thì lăn xả vào mà học hỏi.

Chào chủ thớt, theo mình thì captcha dự án pix là thơm nhất, 1 Group (khoảng 10-15id) + proxy + soft = solo khỏi thằng nào bóc lột,nếu speech 15, mà cậu làm ban đêm từ 12h đến 5h sáng thì cũng hơn 4$, chịu khó lúc đầu thôi, thời gian sau speech tăng thì đỡ vất vả lại.:D

cho mình một group tuyển newbie làm offer đi c! mình tìm hoài mà không thấy :rolleyes:
thấy topic này tuyển bạn thử tìm hiểu xem: http://mmo4me.com/threads/can-tuyen-5-newbie-lam-offer.139208/

chủ topic nếu vẫn gõ captcha thì nên gõ pix, gõ kolo rate quá thấp. Pix có giờ vàng bạn gõ từ 0h đến 10h sáng có rate 1$/ 1000 pic. Nếu chăm chỉ gõ thì cũng được nhưng hiện giờ muốn gõ ban ngày thì phải mua proxy để gõ.

thấy topic này tuyển bạn thử tìm hiểu xem: http://mmo4me.com/threads/can-tuyen-5-newbie-lam-offer.139208/

chủ topic nếu vẫn gõ captcha thì nên gõ pix, gõ kolo rate quá thấp. Pix có giờ vàng bạn gõ từ 0h đến 10h sáng có rate 1$/ 1000 pic. Nếu chăm chỉ gõ thì cũng được nhưng hiện giờ muốn gõ ban ngày thì phải mua proxy để gõ.
nhìn ô chủ topic ấy mình ko tin tưởng cho lắm :D, mới vào nghề mà ăn cam thì mất động lực lắm b, b còn biết cái nào ko, gt mình với!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,746
172,801
Latest member
bincocain

Most viewed of week

Most discussed of week