Ask cần các pro chỉ giáo gõ captcha (help ..... help)

Status
Not open for further replies.
mình lạy bạn thật 1 đêm mà ko đc cả 1k code haiz, mình lúc mới làm thời kolo rate chưa thảm thế này 1 đêm cũng hơn 5$ rồi bạn gõ kiểu gì mà cả đêm ko đc 1k code vậy chắc ko đc 0.5$ nữa @@

Ai bảo các công việc đầu tư đòi hỏi thời gian làm việc gấp 10 lần captcha. Phán cứ như thánh o_O. dislike !!! Mình là người đã từng làm captcha gần 2 năm và cũng đã chơi đầu tư. Captcha là 1 công việc vất vả và tốn rất nhiều thời gian và sức khỏe. và chắc chắn là tốn nhiều thời gian làm việc hơn đầu tư.

p/s: 1 lời khuyên chân thành là bạn nên theo 1 hướng MMO khác ví dụ như offer. Tìm Group tuyển newbie và làm lấy kinh nghiệm, chắc chắn bạn ko phải hối hận vì đã ko làm capcha mà chuyển sang offer đâu.
thanks y!. offer thì em đã nghe, nhưng mới chỉ như nghe tin đồn thôi. còn cụ thể là làm thế nào, tìm group ở đâu, thi em chịu. bác nói cụ thể hơn, và có lòng thi chỉ giùm em

mình thề. mình mà biết ggs là cái gì thì con ng yêu nó chia tay minh ngay trong tối nay. haha
Bạn có thể vô box captcha và tìm bài post Gogetsome để tìm hiểu nhé, mình nghĩ dự án này tốt hơn so với các dự án khác :p

Mình biết đến diễn đàn mmo, xem qua các công việc và chọn captcha làm đầu tiên vì nó có vẻ dễ nhất.
Nhưng nếu giờ chọn lại m ko chọn nó. Tất nhiên nhiều pro vẫn sống tốt nhờ capt, nhưng thời gian để bạn từ bắt đầu thành pro m nghĩ bạn cũng nên thử thêm 1 số công việc khác

thanks y!. offer thì em đã nghe, nhưng mới chỉ như nghe tin đồn thôi. còn cụ thể là làm thế nào, tìm group ở đâu, thi em chịu. bác nói cụ thể hơn, và có lòng thi chỉ giùm em

Trang bị vài thủ thuật Fake Ip, cheat,... thì mới có cơm . Muốn học hỏi thì nên làm group ( Admin phải lương thiện tí nhé , haha) . Muốn như pro trên 1 tháng 2k$ thì rủ thêm vài đứa bạn thân thân , kéo off về site mà quất. Lỡ NET nó ko paid thì còn thông cảm được. haha

Mình biết đến diễn đàn mmo, xem qua các công việc và chọn captcha làm đầu tiên vì nó có vẻ dễ nhất.
Nhưng nếu giờ chọn lại m ko chọn nó. Tất nhiên nhiều pro vẫn sống tốt nhờ capt, nhưng thời gian để bạn từ bắt đầu thành pro m nghĩ bạn cũng nên thử thêm 1 số công việc khác
thêm việc khác nữa,chắc t chết. cap đã mệt lắm rồi. nhưng mà theo bạn thi thêm gì nữa

Nói có nghĩ không đấy ? Invest là gì ? Offer là gì ? Có cần tôi gọi mấy pro invest sang đây đối chứng xem họ mất bao nhiêu thời gian cho một khoản đầu tư không ? Còn offer, ngày xưa tôi chơi game của nexon lạ quái gì cái trò này. Xin lỗi đây không thích offer nữa rồi. Việc bạn bạn làm, việc tôi tôi làm.
Xin lỗi nhé, đây nói cái gì ra là đã suy nghĩ kỹ rồi. Còn chính mình xem lại lời nói mình đi. Nói ra cái câu ngứa cả tai đây mới phải nói ra chứ đây ko rỗi hơi đi nói với người như đằng ấy đâu. " các công việc đầu tư đòi hỏi thời gian làm việc gấp 10 lần captcha là ít " - thật nực cười. Xem ai đã từng làm captcha nghiêm túc trên này đồng ý với ý kiến này ko??? mang invest vào đây nữa chứ. sợ quá...xin lỗi đây ghét cái người như đằng ấy

Trang bị vài thủ thuật Fake Ip, cheat,... thì mới có cơm . Muốn học hỏi thì nên làm group ( Admin phải lương thiện tí nhé , haha) . Muốn như pro trên 1 tháng 2k$ thì rủ thêm vài đứa bạn thân thân , kéo off về site mà quất. Lỡ NET nó ko paid thì còn thông cảm được. haha
nói thật là em vẫn chưa đủ trình để hiểu những gì bác nói cả. hị hị.

Xin lỗi nhé, đây nói cái gì ra là đã suy nghĩ kỹ rồi. Còn chính mình xem lại lời nói mình đi. Nói ra cái câu ngứa cả tai đây mới phải nói ra chứ đây ko rỗi hơi đi nói với người như đằng ấy đâu. " các công việc đầu tư đòi hỏi thời gian làm việc gấp 10 lần captcha là ít " - thật nực cười. Xem ai đã từng làm captcha nghiêm túc trên này đồng ý với ý kiến này ko??? mang invest vào đây nữa chứ. sợ quá...xin lỗi đây ghét cái người như đằng ấy
Kiềm chế là sức mạnh !!! Bài học của mod @themen99 đang lảng vảng quanh đầu ...:(

Bạn vào box offer sẽ có tất cả trong đó cho bạn hoặc bạn vào link này để tìm G để học hỏi : http://mmo4me.com/forums/offers.21/

Nói có nghĩ không đấy ? Invest là gì ? Offer là gì ? Có cần tôi gọi mấy pro invest sang đây đối chứng xem họ mất bao nhiêu thời gian cho một khoản đầu tư không ? Còn offer, ngày xưa tôi chơi game của nexon lạ quái gì cái trò này. Xin lỗi đây không thích offer nữa rồi. Việc bạn bạn làm, việc tôi tôi làm.
mình cũng là mem captcha nhưng xem ra bạn tôn thờ captcha quá mức, Inviest mà tốn TG hơn captcha ? What ? Off mà tốn TG hơn captcha ? xin lỗi bạn chứ invest là 1 dạng đầu tư ăn lãi theo ngày họ có cần làm gì đâu ngoài ném tiền vào, trừ 1 số site nào đó yêu cầu cái gì thôi nhưng tốn ko quá 2 tiếng nhé :D
Off chỉ chết với new thôi còn ai đã làm rành rồi thì việc gì tốn tg hơn captcha ? 1h off bằng 2--5h cạp vậy cái nào tốn hơn cái nào, chơi game là đó là 1 dạng thôi chứ có phải off cái nào cũng giống cái nào, mình thấy bạn mới là ng ko suy nghĩ, tuy rằng đều là mem cạp nhưng thấy ở đây chỉ có PTC captcha với lại PTU " new " mới tốn tg thôi còn lại thì chẳng có cái nào tốn tg hơn captcha đâu nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,744
172,800
Latest member
hitclubsp

Most viewed of week

Most discussed of week