Ask cần các pro chỉ giáo gõ captcha (help ..... help)

Status
Not open for further replies.
Cứ gõ captcha đi rồi 3-4 tháng sau quay ra tập thử môn khác như invest offer hyip đi. Tốn thời gian hơn captcha 10 lần như đại ca gì trên kia nói, mỗi tội trong khoảng thời gian x10 ấy mình vừa chơi facebook, đọc báo, học tiếng anh, nấu cơm quét nhà được... còn thời gian captcha thì cày cuốc cường độ cao hại não hại tay. Tùy chọn :)

Lâu lâu captcha nó chậm cũng lên khoahoc.com.vn đọc báo được nè. vs lại đứng lên ẹo qua ẹo lại cho đỡ mỏi lưng. Hì. Gõ thấy hơi ngáo ngáo thì spause đi pha cafe đong nước rùi khoảng 5p rùi cạp típ :D Sáng giờ ngồi 4h rùi này. Vẫn khỏe như trâu. Mí đi truyền nước biển hôm trước thui :D

Lâu lâu captcha nó chậm cũng lên khoahoc.com.vn đọc báo được nè. vs lại đứng lên ẹo qua ẹo lại cho đỡ mỏi lưng. Hì. Gõ thấy hơi ngáo ngáo thì spause đi pha cafe đong nước rùi khoảng 5p rùi cạp típ :D Sáng giờ ngồi 4h rùi này. Vẫn khỏe như trâu. Mí đi truyền nước biển hôm trước thui :D
bác có yahoo hem cho em xin

mình cũng là newbie cũng đã trải qua, gõ captcha mà gõ phím chậm hoặc ko tinh mắt là ban ngay, nếu bạn đang nản captcha thì có thể pm mình hướng dẫn cho làm 1 số cái hay hay khác nhé
p/s: mình ăn tạp
xin chào, bạn có cái hay là cái gì thế.
xin chỉ giáo

mình cũng là newbie cũng đã trải qua, gõ captcha mà gõ phím chậm hoặc ko tinh mắt là ban ngay, nếu bạn đang nản captcha thì có thể pm mình hướng dẫn cho làm 1 số cái hay hay khác nhé
p/s: mình ăn tạp
xin chào, bạn có cái hay là cái gì thế.
xin chỉ giáo

Đánh captcha giờ cực, rate giảm, ăn gian... nói chung Pix cũng phải mua proxy, triển vọng nhưng chỉ dành cho pro, kế tiếp là GGS, fastyper, capchatyper, mega,... dành cho newbie, khuyên bạn đánh thời gian đầu để tiền để chuẩn bị qua cái khác như offer, hiện tại có vài offer đang nát, nhưng cũng có vài cái các pro đang ăn ko chia sẻ, vì chia sẻ cũng sẽ nát

Lời khuyên của mình là MMO là phụ, và cv ngoài đời là chính, MMO ko bền ( ko bền vì dễ nát còn gặp scamer ( tụi lừa đảo ngu học) ), và nếu bạn vẫn muốn làm captcha, 1 lời khuyên ko làm thuê cho bất cứ ai, thứ 1 họ ăn tiền của mình, thứ 2 rate giảm họ ăn như vậy bạn sẽ đánh cực lắm, thứ 3 họ kẹt tiền họ quịt ( uy tín hay ko cũng vậy :D ), vậy thôi, chúc thành công

Lời khuyên của mình là MMO là phụ, và cv ngoài đời là chính, MMO ko bền ( ko bền vì dễ nát còn gặp scamer ( tụi lừa đảo ngu học) ), và nếu bạn vẫn muốn làm captcha, 1 lời khuyên ko làm thuê cho bất cứ ai, thứ 1 họ ăn tiền của mình, thứ 2 rate giảm họ ăn như vậy bạn sẽ đánh cực lắm, thứ 3 họ kẹt tiền họ quịt ( uy tín hay ko cũng vậy :D ), vậy thôi, chúc thành công

Bôi đen 1: MMO bây giờ là xu thế mới, chưa chắc đã kém các công việc ngoài đời đâu bạn nhé !!! Ngoài đời cũng có SCAM, cũng có bóc lột, cũng có ăn quịt, cũng bị cạnh tranh đến mức 1 công việc mà có 100 thằng nộp đơn chứ không ngon ăn đâu.
Bôi đen 2: Lời khuyên của bạn chỉ đúng với những ai đã đủ kinh nghiệm tự lập, tự solo, chứ không thể đúng với newbie được. Newbie không biết gì thì tốt nhất vẫn phải nương tựa vào làm thuê để kiếm thêm kinh nghiệm và được đảm bảo về mọi mặt (trừ việc ban nick).

Mình đang khuyên newbie thôi, chứ pro thì cần gì cv chính, còn việc làm cho group, myfriendgroup là 1 VD điển hình rồi, với mình đã từng thấy có thông in scammer rồi sao, toàn chém gió và anh hùng bàn phím, bản thân thì mất tiền, captcha thì ko có gì phải học, đánh nhanh kiếm phần mềm gõ chữ, còn vào các box captcha ko hiều thì hỏi,... còn làm cho chủ group chỉ dc cái hướng dẫn, thôi thì vào box captcha hỏi nhanh hơn ko, rate đã tệ hại còn bị trừ tiền, còn phải lo sợ chủ group giật nữa, solo cho lành :D

Mình đang khuyên newbie thôi, chứ pro thì cần gì cv chính, còn việc làm cho group, myfriendgroup là 1 VD điển hình rồi, với mình đã từng thấy có thông in scammer rồi sao, toàn chém gió và anh hùng bàn phím, bản thân thì mất tiền, captcha thì ko có gì phải học, đánh nhanh kiếm phần mềm gõ chữ, còn vào các box captcha ko hiều thì hỏi,... còn làm cho chủ group chỉ dc cái hướng dẫn, thôi thì vào box captcha hỏi nhanh hơn ko, rate đã tệ hại còn bị trừ tiền, còn phải lo sợ chủ group giật nữa, solo cho lành :D

Đấy là bạn từng trải rồi nên mới nghĩ thế, chứ newbie người ta lại nghĩ khác. Thứ nhất là chưa rõ công việc này có kiếm ra tiền hay không, cho nên vẫn còn tâm lý lo sợ và cần người bảo kê + hướng dẫn. Thứ hai là đa số newbie đến cái tài khoản ngân hàng VN còn phải đi mượn người thân chứ đừng nói họ làm thế nào để rút về từ ngân hàng quốc tế. Do vậy quyết định vào group của các newbie là rất đúng đắn !!! Sau này pro rồi hẵng tách ra solo sau !!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,744
172,800
Latest member
hitclubsp

Most viewed of week

Most discussed of week