Ask cần các pro chỉ giáo gõ captcha (help ..... help)

Status
Not open for further replies.
lần đầu tiên gõ cap đêm... gõ thì cũng bình thường. cũng được 300 capcha , cơ mà cảm thấy ko có động lực để gõ tiếp, thấy chán chán , nên out luôn :D

Mi`nh dang lam` ben GGS ne` :D. La`m thi` cung don gian thoi : canh h` dung 30', dat ra chi tieu (thuong minh dat la` 500 code) roi` go. Rang go sao du het dong code la` ok. Sau do' thi` di choi, nghi ngoi cac kieu. Khoang 2-3 tieng sau thi` lai la`m tiep. Minh lam` hwa ta`m khoang 4 lan` thoi :D. 1 lan` thu dc khoang 0.3$ :). The' la on thoa vs newbie Capt roi` :D

(Sr mod e onl IPAD k go dau dc @@)

Giống như thế này nhé: bạn nghĩ captcha là công việc nặng nhọc, làm cả ngày được vài đồng bọ. Người ta 1 ngày chỉ làm trong 1-2h kiếm về cả trăm $. Tưởng ngon ăn cũng lao vào, mới đầu áp dụng chiến thuật "lướt sóng", "quất lâm" quất tới đâu, ăn tới đó, đánh đông dẹp bắc, giương cao ngọn cờ bách chiến bách thắng. Về sau ăn dần vào máu, chơi chiến thuật "một mười, một tịt" với tâm lý "được ăn cả, ngã ra sông" ..... Một thời gian sau nữa thì không cần phải nói, đa số là mất xác trên sông hoặc đắp chiếu trên đường quốc lộ mà thôi !!!

Kết luận: các công việc đầu tư đòi hỏi thời gian làm việc gấp 10 lần captcha là ít !!! Đừng ham hố quá đà !!!

Ai bảo các công việc đầu tư đòi hỏi thời gian làm việc gấp 10 lần captcha. Phán cứ như thánh o_O. dislike !!! Mình là người đã từng làm captcha gần 2 năm và cũng đã chơi đầu tư. Captcha là 1 công việc vất vả và tốn rất nhiều thời gian và sức khỏe. và chắc chắn là tốn nhiều thời gian làm việc hơn đầu tư.

p/s: 1 lời khuyên chân thành là bạn nên theo 1 hướng MMO khác ví dụ như offer. Tìm Group tuyển newbie và làm lấy kinh nghiệm, chắc chắn bạn ko phải hối hận vì đã ko làm capcha mà chuyển sang offer đâu.

Ai bảo các công việc đầu tư đòi hỏi thời gian làm việc gấp 10 lần captcha. Phán cứ như thánh o_O. dislike !!! Mình là người đã từng làm captcha gần 2 năm và cũng đã chơi đầu tư. Captcha là 1 công việc vất vả và tốn rất nhiều thời gian và sức khỏe. và chắc chắn là tốn nhiều thời gian làm việc hơn đầu tư.

p/s: 1 lời khuyên chân thành là bạn nên theo 1 hướng MMO khác ví dụ như offer. Tìm Group tuyển newbie và làm lấy kinh nghiệm, chắc chắn bạn ko phải hối hận vì đã ko làm capcha mà chuyển sang offer đâu.
Nói có nghĩ không đấy ? Invest là gì ? Offer là gì ? Có cần tôi gọi mấy pro invest sang đây đối chứng xem họ mất bao nhiêu thời gian cho một khoản đầu tư không ? Còn offer, ngày xưa tôi chơi game của nexon lạ quái gì cái trò này. Xin lỗi đây không thích offer nữa rồi. Việc bạn bạn làm, việc tôi tôi làm.

Last edited:
Nói có nghĩ không đấy ? Invest là gì ? Offer là gì ? Có cần tôi gọi mấy pro invest sang đây đối chứng xem họ mất bao nhiêu thời gian cho một khoản đầu tư không ? Còn offer, ngày xưa tôi chơi game của nexon lạ quái gì cái trò này. Xin lỗi đây không thích offer nữa rồi. Việc bạn bạn làm, việc tôi tôi làm.
Những thứ bạn biết có lẽ chỉ ở mảng ngoài của tảng băng trôi thôi. Cậu nên update tiếp topic kia đi. :) Gây war tí ra đảo nữa giờ.

đầu tiên nên chiến captcha tập sự kiên nhẫn..sau đó mạo hiểm chơi ptc, ptu, hyip...rùi qua pet, offer.-- > rùi phá sản --> đi chết
Lời khuyên của cậu thật chí tình chí lý, nghe xong không biết thớt có đồng ý theo con đường này nữa không nhỉ?:D

đôi lúc nghĩ bà con cũng lạ, kêu captcha khổ, vậy mà cứ newbie mới vào thường hỏi "làm gì bây giờ" thì lại kêu "làm captcha đi em" :))))

Cái gì cũng có cái giá của nó ! Lợi nhuận cao thì rủi ro lớn. Newbie thì cạp là tốt nhất, không biết cạp nát cỡ nào nhưng chịu khó thì gạo thật thóc thật hơn.

Vớ vẩn, rõ ràng chả biết quái gì Invest với Offer mà ngồi làm anh hùng bàn phím.

Vớ vẩn, rõ ràng chả biết quái gì Invest với Offer mà ngồi làm anh hùng bàn phím.

Ngày xưa tôi chơi offer bên này: chính ông zkungfupanda (admin Guild Sora No Evie - Vindictus server WEST) chỉ cho tui làm để kiếm thẻ nexon.
http://forum.gamevn.com/showthread....ng-qua-Prizerebel-Tong-hop-Offer-de-thuc-hien

Invest: đầu tư nhằm mục đích ăn lãi suất hoặc chỉ để bảo toàn tiền vốn trong thời kỳ lạm phát. Đầu tư có 2 loại hình là trực tiếp và gián tiếp: trực tiếp là dùng tiền của mình cho thằng Doanh nghiệp vay trực tiếp không qua trung gian ( DN phát hành giấy nợ, mình mua giấy nợ) gián tiếp là dùng tiền của mình cho thằng trung gian (cầu nối giữa "thằng thừa" và "thằng thiếu" ) là các định chế tài chính. Cái này mình học theo bài giảng của tiến sĩ Lê Thẩm Dương. Hiện nay các loại hình đầu tư trên mmo rất nhiều, lãi suất cao đi kèm với rủi ro tăng. Chưa kể mấy cái đầu tư kiểu hyip đòi hỏi người tham gia phải nhìn nhận cho rõ, một hệ thống kinh doanh mà tiền của người tham gia trước nhận được là do tiền của người tham gia sau đóng góp vào, không có bất cứ 1 khoảng tiền nào từ bên thứ ba bỏ vô, chính là một dạng của mô hình kim tự tháp Ponzi. Nói tóm lại, số thời gian bạn dùng để tìm kiếm thông tin trước khi đầu tư càng cao thì khả năng kiếm lời càng nhiều. Đó chính là lý do mình kết luận: invest tốn thời gian gấp 10 lần captcha.
Hình như cái ông kelapdi11 này là nguyên nhân tôi bị ban nick lần trước thì phải ??? Nói không phải khoe chứ, tôi có làm gì ông đâu mà ông khoái hãm hại tôi thế ???

Ngày xưa tôi chơi offer bên này: chính ông zkungfupanda (admin Guild Sora No Evie - Vindictus server WEST) chỉ cho tui làm để kiếm thẻ nexon.
http://forum.gamevn.com/showthread....ng-qua-Prizerebel-Tong-hop-Offer-de-thuc-hien

Invest: đầu tư nhằm mục đích ăn lãi suất hoặc chỉ để bảo toàn tiền vốn trong thời kỳ lạm phát. Đầu tư có 2 loại hình là trực tiếp và gián tiếp: trực tiếp là dùng tiền của mình cho thằng Doanh nghiệp vay trực tiếp không qua trung gian ( DN phát hành giấy nợ, mình mua giấy nợ) gián tiếp là dùng tiền của mình cho thằng trung gian (cầu nối giữa "thằng thừa" và "thằng thiếu" ) là các định chế tài chính. Cái này mình học theo bài giảng của tiến sĩ Lê Thẩm Dương. Hiện nay các loại hình đầu tư trên mmo rất nhiều, lãi suất cao đi kèm với rủi ro tăng. Chưa kể mấy cái đầu tư kiểu hyip đòi hỏi người tham gia phải nhìn nhận cho rõ, một hệ thống kinh doanh mà tiền của người tham gia trước nhận được là do tiền của người tham gia sau đóng góp vào, không có bất cứ 1 khoảng tiền nào từ bên thứ ba bỏ vô, chính là một dạng của mô hình kim tự tháp Ponzi. Nói tóm lại, số thời gian bạn dùng để tìm kiếm thông tin trước khi đầu tư càng cao thì khả năng kiếm lời càng nhiều. Đó chính là lý do mình kết luận: invest tốn thời gian gấp 10 lần captcha.
Hình như cái ông kelapdi11 này là nguyên nhân tôi bị ban nick lần trước thì phải ??? Nói không phải khoe chứ, tôi có làm gì ông đâu mà ông khoái hãm hại tôi thế ???

tại mình thấy bạn nói nhiều, rất có hướng đóng góp nhưng mà phần lớn những cái bạn nói nó sai ở những điểm gọi là quan trọng. Người ko biết sẽ nhầm lẫn.

tại mình thấy bạn nói nhiều, rất có hướng đóng góp nhưng mà phần lớn những cái bạn nói nó sai ở những điểm gọi là quan trọng. Người ko biết sẽ nhầm lẫn.
Mình cũng thấy bạn nhận xét rất tinh tế, rất chuyên nghiệp, nhưng cũng chỉ dừng lại ở mức độ "đại khái là" còn "chi tiết sai ở đâu" thì không nói, hay là không có nên không nói được ?

thanks các bác đã vào cho ý kiến. mỗi ng 1 khác. em loạn hết cả lên. cap thì em mới làm, rất nhiều ý kiến bảo ko nên lao vào cáp. thôi thi bỏ qua.
chuyển qua ptc,ptu, pts...mấy cái đó em cũng biết , nhưng mới chỉ biết về mặt lý thuyết mà thôi. trình độ mới chỉ dựng lại ở mức lập được cái tài khoản . hề hề.
nói thế này thì các bác biết em gà ở mức nào rồi. nhưng ma em vẫn thích mmo. thôi thì em tìm hiểu từ từ. bác nào có lòng thì xin giúp đỡ
đau đầu quá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,850
172,929
Latest member
hoducchinh

Most viewed of week

Most discussed of week