Cách kiếm 1tr mỗi tháng

anhducat8b

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mới tìm hiểu MMO mấy ngày. Cần mọi người giúp đỡ
Với mục tiêu khoảng 1tr/tháng. Các bạn bảo nên tham gia chương trình nào

zeekrewards.com !!! may anh pro làm giàu từ cái này đó !!! muốn là cái gì lên google coi.. chịu khó đọc và tìm hiểu dừng lam biếng !! theo anh cấp trên của mình sau 5 tháng là anh kiếm dc 100$ tháng !!!

còn bây giờ 1 năm rồi ảnh kiếm dc 300$ !!

mình tin tại vì nghe nhieu anh pro nói rồi cái này làm dễ nhung phải kien trì !! làm khong mệt chỉ 3 phút 1 ngày nhung phải kien trỉ làm hang ngày !!

Upvote 0
Mới tìm hiểu MMO mấy ngày. Cần mọi người giúp đỡ
Với mục tiêu khoảng 1tr/tháng. Các bạn bảo nên tham gia chương trình nào

có vốn thì Jss với các Invis mà chơi Ko Vốn thì captcha mà tiến Kiếm đc vốn rồi thì từ từ tìm hiểu cái khác mà học

Upvote 0
zeekrewards.com !!! may anh pro làm giàu từ cái này đó !!! muốn là cái gì lên google coi.. chịu khó đọc và tìm hiểu dừng lam biếng !! theo anh cấp trên của mình sau 5 tháng là anh kiếm dc 100$ tháng !!!

còn bây giờ 1 năm rồi ảnh kiếm dc 300$ !!

mình tin tại vì nghe nhieu anh pro nói rồi cái này làm dễ nhung phải kien trì !! làm khong mệt chỉ 3 phút 1 ngày nhung phải kien trỉ làm hang ngày !!

tg quá dài để nuôi acc bạn ơi Nuôi xong thì nó Die zeek thì khổ. Các pro giàu lên Nhờ Zeek đa phần là UG cả bạn ah:D Toàn Đâm CHọt ko thì Scan cả chứ có Ma nào đầu Tư = $ túi vào Zeek đâu

Upvote 0
chỉ ta với,làm sao kím 1tr/tháng đây......................nghèo wa :m040:

Upvote 0
Đó là mục tiêu ban đầu mà bạn. Mất phương hướng quá. Còn Capcha chắc mình hem chơi với nó đâu

Nếu không có vốn thì nói thật ngoài captcha ra ko có cái gì cho bạn làm có ngay 1 tháng 1tr đâu, vừa đơn giản vừa kiếm $ nhanh nhất, chỉ có điều hơi mệt thôi, mà làm việc có kế hoạch thì vẫn tốt như thường, sau này có vốn rồi tính đến chơi trò khác :binhsua25:

Upvote 0
chắc cũng qua ptc capt thôi

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,924
171,969
Latest member
sanphukhoa

Most viewed of week

Most discussed of week