Spotlight Các bạn Newbie sẽ làm gì nếu cứ bị ném gạch???

Các bạn newbie sẽ làm gì?

• Cứ tiếp tục để người khác ném gạch

Votes: 9 14.3%
  • Bỏ PTU

Votes: 10 15.9%
  • Âm thầm lặng lẽ tìm hiểu

Votes: 36 57.1%
  • Nhờ sự giúp đỡ của người quen

Votes: 8 12.7%

• Total voters
    63
em giờ đang chu cấp được cho ba má em chưa? hay còn ăn bám? hay đi làm rồi chỉ lo được cho bản thân? có đem được đồng nào cho ba má em đi du lịch, hưởng phước ko? Nếu ko thì em đừng nói mấy lời giả tạo, sâu xa này, em ko có tư cách đâu!

lý thuyết suông quá :binhsua79:, có biết đọc báo ko =))

Tạm thời stop reply trong 1 thời gian cho mấy em tiếp tục xả gạch!

ko nên nhận xét về ng khác khi chẳng biết tý gì về họ

hehe nó bảo nó chu cấp cho ba ma nó là chu cấp gì ấy nhỉ??? chu cấp tình thuơng hày là vứt cho ba má nó 1 đống tiền rồi xong =))

ko nên nhận xét về ng khác khi chẳng biết tý gì về họ
lại nói kiểu thần bí =))

ai chả từng ăn bám ba mẹ, trước sau gì cũng phải tự lo cho thân thôI! ông nói giống như ông chưa từng bu đít ba mẹ ý =))

1. Anh chưa từng "bu đít" cha mẹ, em dùng từ đó thì có lẽ em bu đít ba mẹ em à? Sao em kinh tởm thế?
2. Hiện tại, anh ko ăn bám, cho nên loại ăn bám không có tư cách nói anh =)) (chừng nào anh còn ăn bám thì ok). Em nói ngu thật đấy, đúng là loại còn ăn bám + xì tu pịt...nó có khác, ví dụ cũng xì tu pịt hơn người.
3. Anh nhắc lại là anh thấy kinh tởm em thật đấy, tuy ba mẹ là người thân nhất, nhưng em lại đi bu đít gì đó, ớn quá!

@all:
Anh chưa bao giờ gọi các em là thú vật, vì anh tôn trọng giống loài của bản thân anh cũng như mấy em, làm người rất là quý, cho nên các em đừng có tự hạ các em thành các con thú, đồ vật qua việc chửi người khác thành con thú, đồ vật, chẳng hạn như: "sủa", "cắn", "thuốc trị táo bón"...vì dù tệ đến thế nào thì chúng ta đều là người :). Hãy dùng những từ tục khác để chửi nhau vẫn hay hơn :binhsua79:
anh sẽ ko tám nữa, ko phải là anh sợ mấy em (ây da...cũng có đôi chút, vì nhiều đứa ngu gộp lại thì cũng rất nguy hiểm) mà là vì anh thấy ngán rồi. Chào!

Last edited by a moderator:
1. Anh chưa từng "bu đít" cha mẹ, em dùng từ đó thì có lẽ em bu đít ba mẹ em à? Sao em kinh tởm thế?
hoho bà con nghe nó nói kìa, nó chưa từng bu đít ba mẹ vậy chắc là nó bu đít *** nên mới sống được đến bây giờ để ngồi mà ba hoa chích chòe =))

Vậy thì bạn vào diễn đàn này để làm gì,lo về mà đi học đi,hoc cái nganh ma bạn hoc ở Đại Học đó,:)),đừng tham gia vào đây,Oii cái cuộc đời này nhiều thằng ấu trĩ

ông mới là thằng ấu trĩ ấy !!

lại nói kiểu thần bí =))

2. Hiện tại, anh ko ăn bám, cho nên loại ăn bám không có tư cách nói anh =)) (chừng nào anh còn ăn bám thì ok). Em nói ngu thật đấy, đúng là loại còn ăn bám + xì tu pịt...nó có khác, ví dụ cũng xì tu pịt hơn người.
3. Anh nhắc lại là anh thấy kinh tởm em thật đấy, tuy ba mẹ là người thân nhất, nhưng em lại đi bu đít gì đó, ớn quá!

@all:
Anh chưa bao giờ gọi các em là thú vật, vì anh tôn trọng giống loài của bản thân anh cũng như mấy em, làm người rất là quý, cho nên các em đừng có tự hạ các em thành các con thú, đồ vật qua việc chửi người khác thành con thú, đồ vật, chẳng hạn như: "sủa", "cắn", "thuốc trị táo bón"...vì dù tệ đến thế nào thì chúng ta đều là người :). Hãy dùng những từ tục khác để chửi nhau vẫn hay hơn :binhsua79:
anh sẽ ko tám nữa, ko phải là anh sợ mấy em (ây da...cũng có đôi chút, vì nhiều đứa ngu gộp lại thì cũng rất nguy hiểm) mà là vì anh thấy ngán rồi. Chào!
Pro ơi đối đáp lại mấy thằng ngu này làm gì,có học mà đé o biết khôn,kệ mẹ chúng nó đi,thời gian đấy mình làm việc khác còn hơn

Mọi người cứ bình tĩnh, sống như thế nào, làm như thế nào, đó là quyền của mỗi người. Không có việc gì phải xoắn !:binhsua10:

lại nói kiểu thần bí =))

@all:
nói chuyện không có chút gì văn minh đàng hoàng. vậy giàu để làm gì. giàu để khoe của hả. người không có giáo dục thế này giàu để làm gì. nói chuyện kiểu đó thì ai tin bạn chu cấp ba mẹ. nói mà không biết suy nghĩ không biết tự xấu hổ. nhục:binhsua122:

mấy bác nói chuyện nghe ghê quá, mà bác idsect từ nhỏ đến lớn chắc là do khỉ nuôi hay sao mà chưa từng ăn bám cha mẹ thế :binhsua33:

ừ nó bảo là nó "CHƯA BAO GIỜ ĂN BÁM BỐ MẸ" " CHƯA BAO GIỜ" =)) vậy là nó ăn bám người khác rồi! Hix giờ mới hiểu sao nó lại thích khoe khoang rồi.ba mẹ nó ko đủ tiền nuôi nó bây giờ bác ấy kiếm được ít tiền nên khoe khoang cho đỡ tuổi thân ý mà! Thôi mấy bác thông cảm cho em nó!

thằng đó chắc là người rừng, khỉ nuôi từ nhỏ, ko có bố mẹ nuôi:|

@khongthay99, A.KhanhNgan: các bé làm anh vào đính chính 1 chút.
Anh nói anh không bao giờ "bu đit" ba mẹ chứ anh không nói anh không bao giờ "ăn bám" cha mẹ nhé (từ sơ sinh đến 15 tuổi anh ăn bám cha mẹ).
Anh không biết mấy em dân miền nào, chứ anh thì anh thấy bu đít là cái kiểu các em bám đít ba má mấy em hoặc bú đít gì đó, điều ấy mà anh rất kinh tởm. Ba mẹ anh cũng thương anh lắm, họ chỉ toàn ôm anh vào lòng hoặc cõng trên vai, chứ không bao giờ để anh vào đít như mấy em nói đâu (anh không tin ba má em làm như vậy với các em, chỉ có điều các em lại tự bôi xấu bản thân khi tự nhận đi bu đít).
Giờ anh hơi bận, khi anh rảnh sẽ vào đây đọc mấy em viết cái gì đây...hy vọng đừng tự sỉ nhục bản thân nhé!

Announcements

Forum statistics

Threads
420,849
172,928
Latest member
thuoctri

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back