Spotlight Các bạn Newbie sẽ làm gì nếu cứ bị ném gạch???

Các bạn newbie sẽ làm gì?

• Cứ tiếp tục để người khác ném gạch

Votes: 9 14.3%
  • Bỏ PTU

Votes: 10 15.9%
  • Âm thầm lặng lẽ tìm hiểu

Votes: 36 57.1%
  • Nhờ sự giúp đỡ của người quen

Votes: 8 12.7%

• Total voters
    63

boyswat

Hero
Hot Boy
Reactions
1,015
MR
1.019
dạo này thấy box PTU trở thành chiến trường đẫm máu,đi đâu cũng thấy gạch nhất là các bạn newbie :binhsua80:
nên hôm nay lập topic này ra để các bạn tự nhận xet,đưa ra phương hướng cho bản thân mình.Sẵn đây các pro vào cho ý kiến để bạn newbie thay đổi :D
p/s: Hi vọng chủ thớt không bị ném gạch :binhsua10:

Vote: "Âm thầm lặng lẽ tìm hiểu"
mình thì ko thích ném gạch ng khác, nếu bị ném gạch chứng tỏ ng ta ko muốn giúp, âm thầm tìm hiểu đôi khi sẽ phát hiện đc nhiều cái hay, ng ta làm đc thì mình cũng làm đc thôi, share cho nhau thì tốt, trên mmo nhiều bạn ko muốn share.

Tui tự tìm hiểu đã lâu mà chẳng ra làm sao hết.nản

Ko biết bám đc bao lâu nữa,lúc trước còn gà chơi toàn gặp scam

cứ bị ăn gạch => hiểu được chân lý vì sao ăn gạch => từ cái này suy ra cái vần đề 3 ở trên poll ;))

Vote: "Âm thầm lặng lẽ tìm hiểu"
mình thì ko thích ném gạch ng khác, nếu bị ném gạch chứng tỏ ng ta ko muốn giúp, âm thầm tìm hiểu đôi khi sẽ phát hiện đc nhiều cái hay, ng ta làm đc thì mình cũng làm đc thôi, share cho nhau thì tốt, trên mmo nhiều bạn ko muốn share.
cậu là người muốn share hay là người không muốn share giông idsect này?

ko hỏi, tự mình tìm tòi và làm việc.
sau vài tháng kết quả khác ngay. Hỏi thì bị ném gạch thôi

PTU thật khốc liệt, các bác pro dấu nghề thì cứ từ từ mà học thôi, làm sao phải xoắn

Các pro share hay không thì do các pro quyết định, các bác đừng xin xỏ làm gì.

cậu là người muốn share hay là người không muốn share giông idsect này?

mình share hết tất cả mọi thứ mà, ai hỏi đều trả lời nhiệt tình hết, nói chung cứ chia sẻ cho nhau đỡ tốn thời gian tự tìm hiểu thôi, còn mmo chỉ là cái giải trí, học xong đi làm 10 củ 1 tháng có phải sướng hơn cày mmo mà học bị đuối đi ko ^^ tớ nghĩ thế

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,818
170,889
Latest member
sukemsk
Back
Top Bottom