Spotlight Các bạn Newbie sẽ làm gì nếu cứ bị ném gạch???

Các bạn newbie sẽ làm gì?

• Cứ tiếp tục để người khác ném gạch

Votes: 9 14.3%
  • Bỏ PTU

Votes: 10 15.9%
  • Âm thầm lặng lẽ tìm hiểu

Votes: 36 57.1%
  • Nhờ sự giúp đỡ của người quen

Votes: 8 12.7%

• Total voters
    63
bố khỉ người giàu người giỏi chưa chắc họ đã nhận mình là giàu và giỏi chỉ có xã hội đánh giá họ thôi. Kiếm hơn người 1 chút đã nói này nói nọ. Đại học không phải con đường duy nhất để vào đời sao ai cũng phải cố vào đại học
Vậy thì bạn vào diễn đàn này để làm gì,lo về mà đi học đi,hoc cái nganh ma bạn hoc ở Đại Học đó,:)),đừng tham gia vào đây,Oii cái cuộc đời này nhiều thằng ấu trĩ

Vậy thì bạn vào diễn đàn này để làm gì,lo về mà đi học đi,hoc cái nganh ma bạn hoc ở Đại Học đó,:)),đừng tham gia vào đây,Oii cái cuộc đời này nhiều thằng ấu trĩ

Vừa học đại học, vừa tham gia cái này không được hả bạn ?:binhsua22:

tôi thấy bạn ấu trĩ thì đúng hơn ! =)
chã nhẽ đi học ko được MMO à =))

vào để kiêm $$$$$$, kô ăn chơi bù đắp tiền ba má thì cất để dành lấy vợ kô phải xin nữa =))

Vừa học đại học, vừa tham gia cái này không được hả bạn ?:binhsua22:
trước khi mình trả lời câu hỏi của bạn thì xin bạn trả lời câu hỏi cua mình trước đã vừa đại học,vừa make money online,2 việc làm 1 lúc,liệu có thành công được không đây?Hãy nhớ rằng cả hai công việc đều tôn thời gian như nhau,ôm nhiều mối qua có ngày nằm không đó bạn:))

trước khi mình trả lời câu hỏi của bạn thì xin bạn trả lời câu hỏi cua mình trước đã vừa đại học,vừa make money online,2 việc làm 1 lúc,liệu có thành công được không đây?Hãy nhớ rằng cả hai công việc đều tôn thời gian như nhau,ôm nhiều mối qua có ngày nằm không đó bạn:))

thế cứ ai pro PTU là bỏ học hết hả? :-/

thành công ! bác đúng là cáng nói càng dại =)) thời gian bạn bõ ra bao lâu thì tùy cách sắp xếp và công việc cũa bạn !
bạn xem MMO như 1 việc làm thêm tương tụ như phục vụ , chạy bàn ngoài đời thôi , sinh viên làm thêm là bình thường mà , nhờ tiền ba mẹ ko à =))
còn nếu bạn muốn MMO là cong việc chính thì ban đầu tư thôi gian thôi =))
xin lỗi đã trã lời vì cách cãi cố cũa bạn mắc cười quá :binhsua166:

thành công ! bác đúng là cáng nói càng dại =)) thời gian bạn bõ ra bao lâu thì tùy cách sắp xếp và công việc cũa bạn !
bạn xem MMO như 1 việc làm thêm tương tụ như phục vụ , chạy bàn ngoài đời thôi , sinh viên làm thêm là bình thường mà , nhờ tiền ba mẹ ko à =))
còn nếu bạn muốn MMO là cong việc chính thì ban đầu tư thôi gian thôi =))
xin lỗi đã trã lời vì cách cãi cố cũa bạn mắc cười quá :binhsua166:
sory mình không hỏi bạn.:)),dừng nhảy vô thế chứ,nếu bạn đgn noic huyện với 1 người mà người khác từ đâu đi đến chen vào thì bạn cảm thấy sao,mà xin lỗi nha,cái mình nói cũng chả ảnh hương gì đện bạn,mình không reply bạn,sao ban lại nhay r vào,vô duyên vừa thôi.

Last edited by a moderator:
lại chọi gạch nhau nữa, các pro ko nói nữa thì các bạn cũng đừng nói nữa, rãnh thì lo làm chuyện khác đi :binhsua140:

Ai quăng gạch t đỡ. Lại có gạch bán kiếm thêm ít $ :binhsua79:. Trong khi đó tiếp tục tìm hiểu và nhờ người khác giúp đỡ
Ko vote cái nào :binhsua140:

Quả thực từ lúc bước chân vào cái thế giới MMO này! Cái mà tôi nhận được không đơn giản chỉ là vài đồng tiền tiêu vặt! Âu cũng là duyên số! Cám ơn mọi người rất nhiều! :m038:

Chắc bạn vào đây mới biết 1 điều là: "Người ra có thể làm nhiều hơn 2 việc cùng 1 lúc mà vẫn thành công nhỉ ??" :)

@paytopost123: Sẽ ko có ai nhảy vào chen cuộc nói chuyện của bạn vs 1 ai đó, nhưng nếu có mùi thum thủm thì người bên cạnh phải can thiệp vào để tránh ảnh hưởng đến những người xung quanh

thế nào là nhiều tiền và thế nào là ít tiền??? tiền tỷ chưa chắc đã nhiều!

em giờ đang chu cấp được cho ba má em chưa? hay còn ăn bám? hay đi làm rồi chỉ lo được cho bản thân? có đem được đồng nào cho ba má em đi du lịch, hưởng phước ko? Nếu ko thì em đừng nói mấy lời giả tạo, sâu xa này, em ko có tư cách đâu!

người giàu ít ai có tính khỏe của :-"

lý thuyết suông quá :binhsua79:, có biết đọc báo ko =))

ai chả từng ăn bám ba mẹ, trước sau gì cũng phải tự lo cho thân thôI! ông nói giống như ông chưa từng bu đít ba mẹ ý =))

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back