Spotlight Các bạn Newbie sẽ làm gì nếu cứ bị ném gạch???

Các bạn newbie sẽ làm gì?

• Cứ tiếp tục để người khác ném gạch

Votes: 9 14.3%
  • Bỏ PTU

Votes: 10 15.9%
  • Âm thầm lặng lẽ tìm hiểu

Votes: 36 57.1%
  • Nhờ sự giúp đỡ của người quen

Votes: 8 12.7%

• Total voters
    63
@khongthay99, A.KhanhNgan: các bé làm anh vào đính chính 1 chút.
Anh nói anh không bao giờ "bu đit" ba mẹ chứ anh không nói anh không bao giờ "ăn bám" cha mẹ nhé (từ sơ sinh đến 15 tuổi anh ăn bám cha mẹ).
Anh không biết mấy em dân miền nào, chứ anh thì anh thấy bu đít là cái kiểu các em bám đít ba má mấy em hoặc bú đít gì đó, điều ấy mà anh rất kinh tởm. Ba mẹ anh cũng thương anh lắm, họ chỉ toàn ôm anh vào lòng hoặc cõng trên vai, chứ không bao giờ để anh vào đít như mấy em nói đâu (anh không tin ba má em làm như vậy với các em, chỉ có điều các em lại tự bôi xấu bản thân khi tự nhận đi bu đít).
Giờ anh hơi bận, khi anh rảnh sẽ vào đây đọc mấy em viết cái gì đây...hy vọng đừng tự sỉ nhục bản thân nhé!

Thế là "anh" đang phủ nhận 1 thực tế ;)) nói bu đít là nhẹ nhàng đấy ;))"anh" không từ cái pussy = âm hộ của mẹ "anh" ra ah? ;)) ai cũng như nhau cả thôi ;)) nếu "anh" cảm thấy kinh tởm vì cái chuyện đó thì "anh" thì anh chắc thấy cái việc mẹ "anh" chịu đau mà rặn ra thằng con như "anh" cũng là kinh tớm ;)) nếu thế anh chắc là thần thánh quá :X mà đến cả Thần Thành cũng phải chui từ l` nhau ra cả thôi =)) chấp nhận thực tế đi ;)) nếu anh không muốn gọi là "bám đít"(miền bắc) hay là "bu đít" (miền trung) thì gọi là bám l` vậy :x

chẹp không online 1 tí mà cái câu đại học bị mấy thằng dùng mặt cắm đít mình ~.~ đau quá. Thế mọi người đang nói chuyện về vấn đề gì. Giờ như thế này box PTU lập 2 cái mỗi bên 1 cái la` ok nhất thằng nào thò mặt nhầm box ba mẹ chết chùm =))

Thế là "anh" đang phủ nhận 1 thực tế ;)) nói bu đít là nhẹ nhàng đấy ;))"anh" không từ cái pussy = âm hộ của mẹ "anh" ra ah? ;)) ai cũng như nhau cả thôi ;)) nếu "anh" cảm thấy kinh tởm vì cái chuyện đó thì "anh" thì anh chắc thấy cái việc mẹ "anh" chịu đau mà rặn ra thằng con như "anh" cũng là kinh tớm ;)) nếu thế anh chắc là thần thánh quá :X mà đến cả Thần Thành cũng phải chui từ l` nhau ra cả thôi =)) chấp nhận thực tế đi ;)) nếu anh không muốn gọi là "bám đít"(miền bắc) hay là "bu đít" (miền trung) thì gọi là bám l` vậy :x

Trình độ ngu của em khiến anh trở lại sớm hơn dự định!
Lúc nãy anh tính đề cập chuyện này vì sợ em hiểu lầm nhưng thấy có lẽ em cũng ko ngu lắm nên anh ko nói nữa, nhưng không ngờ trình độ ngu của em lại quá cao, cho nên anh phải giải thích cho em rõ cho em biết rõ ý nghĩa của từ "bám".
Anh được sinh ra từ mẹ anh, và chỉ "phọt" là ra đời. Chứ anh đâu có bám vào đít đâu? Và anh được sinh ra không phải từ đít. Anh không bám đit, bu đít, hay bám L...nhé, và không ai bám mấy thứ đó cả, tất cả đều phọt ra như nhau. Nhưng hình như em lại rất thích bám vào mấy thứ đó (sau khi đã được phọt ra), thật kinh tởm!
Giờ anh đi công chuyện vài ngày, sẽ quay lại khi có thể. Chào nhé!

Last edited by a moderator:
Lúc nãy anh tính đề cập chuyện này vì sợ em hiểu lầm nhưng thấy có lẽ em cũng ko ngu lắm nên anh ko nói nữa, nhưng không ngờ trình độ ngu của em lại quá cao, cho nên anh phải giải thích cho em rõ cho em biết rõ ý nghĩa của từ "bám".
Anh được sinh ra từ mẹ anh, và chỉ "phọt" là ra đời. Chứ anh đâu có bám vào đít đâu? Và anh được sinh ra không phải từ đít. Anh không bám đit, bu đít, hay bám L...nhé, và không ai bám mấy thứ đó cả, tất cả đều phọt ra như nhau. Nhưng hình như em lại rất thích bám vào mấy thứ đó (sau khi đã được phọt ra), thật kinh tởm!
biến đi cho đẹp trời. thằng khỉ nuôi

---------- Post added at 04:40 PM ---------- Previous post was at 04:37 PM ----------

idsect ạ ! bác làm em buồn quá ! bác càng nói càng ngu =)) !
ngồi đọc mà thấy mắc cười , bị ăn ko biết bao nhiêu gạch thế mà vẫn lò cái mặt ra được , nói ko nói nữa mà vẫn thò mặt dog ra sũa lại ! =)) cái này đem qua box chat chit thì đúng hơn :binhsua79:

thèng idsect sủa gì ma` nghe như dog thiến thế . Lôi hết mấy thứ bẩn thỉu ra chửi nhau,

---------- Post added at 04:40 PM ---------- Previous post was at 04:37 PM ----------

idsect ạ ! bác làm em buồn quá ! bác càng nói càng ngu =)) !
ngồi đọc mà thấy mắc cười , bị ăn ko biết bao nhiêu gạch thế mà vẫn lò cái mặt ra được , nói ko nói nữa mà vẫn thò mặt dog ra sũa lại ! =)) cái này đem qua box chat chit thì đúng hơn :binhsua79:

Phù, mới về nhà xong :D. Mấy em có giỏi thì phản bác lại mấy lời anh nói đi, chứ chửi đổng như vậy thì tự nhận anh đúng rồi =)). Ai mà làm người lại đi bám đít như mấy em đã nói chứ, hehe! Lũ nhóc còn ăn bám vô dụng =))
@all:
Anh chưa bao giờ gọi các em là thú vật, vì anh tôn trọng giống loài của bản thân anh cũng như mấy em, làm người rất là quý, cho nên các em đừng có tự hạ các em thành các con thú, đồ vật qua việc chửi người khác thành con thú, đồ vật, chẳng hạn như: "sủa", "cắn", "thuốc trị táo bón"...vì dù tệ đến thế nào thì chúng ta đều là người :). Hãy dùng những từ tục khác để chửi nhau vẫn hay hơn :binhsua79:
anh sẽ ko tám nữa, ko phải là anh sợ mấy em (ây da...cũng có đôi chút, vì nhiều đứa ngu gộp lại thì cũng rất nguy hiểm) mà là vì anh thấy ngán rồi. Chào!
Trích từ: http://mmo4vn.com/showthread.php?28...u-bi-nem-gach-&p=420318&viewfull=1#post420318

:binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79:
Nhưng thấy mấy em ngu là anh sẽ lại vào tám tiếp, đừng sợ anh sẽ bỏ đi mãi mãi =))

Last edited by a moderator:
nói năng lảm nhảm. Không ra đâu vào đâu. Nói mãi cuối cùng biện minh được 1 câu Idsect là ngươi sắp là người rồi. Thêm dấu huyền khó lắm BẠN HIỀN ạ . Cố lên mình ủng hộ bạn . :binhsua10:

nói năng lảm nhảm. Không ra đâu vào đâu. Nói mãi cuối cùng biện minh được 1 câu Idsect là ngươi sắp là người rồi. Thêm dấu huyền khó lắm BẠN HIỀN ạ . Cố lên mình ủng hộ bạn . :binhsua10:
Anh tự lập, lo cho gia đình được thì anh là người rồi em. Còn mấy loại ăn bám (ko biết có em ko) thì cũng là người thôi, có điều là loại người ăn bám vô dụng, đẳng cấp kém loại tự lập như anh nhiều =)).

Anh tự lập, lo cho gia đình được thì anh là người rồi em. Còn mấy loại ăn bám (ko biết có em ko) thì cũng là người thôi, có điều là loại người ăn bám vô dụng, đẳng cấp kém loại tự lập như anh nhiều =)).
im đi. không đủ tư cách nói chuyện với chúng tôi đâu.:binhsua122:. thằng mất dạy. không ra gì thì đừng nói

Lâu ngày ko vào 4rum, mà lần nào vào lại thì cũng toàn những topic thế này.

@"newbie": thấy người khác làm đc, thì chắc chắn "có cửa" làm đc, mục tiêu phấn đấu của các bạn là rõ ràng, là thực tế, ko phải các bạn đang theo đuổi những thứ ảo tưởng.
Tuy nhiên, kiến thức ko nhiều, ko biết thì nên tập nghe, tập phát hiện những giá trị thật sự trong những câu nói của ng khác.

@"pro": giúp đc thì giúp, ko giúp đc thì thôi. Ai cũng từng trải qua cái thời tìm tòi, học hỏi cái mới, tìm lối đi cho mình, có những người may mắn, thì chọn đc đúng đường ngay từ đầu, những người kém may hơn, thì đi chậm hơn.
Đừng nên vịn vào đó mà xỉ vả nhau.
Như việc 2 người cùng mua vé số, người trúng độc đắc, người thì ko, đừng hỏi lý do tại sao mọi chuyện lại như vậy, ko có câu trả lời đâu.
Nếu lại dựa vào việc mình trúng, mà quay sang xỉ vả người kia, thì thật tình là phải đem đi khám não.
Các "pro" chửi "newbie" thì cũng chẳng khác gì tự chửi vào cái quá khứ của mình.

Chỉ có loại người sau là đáng chỉ trích:
- Hời hợt, tham lam, ko chịu vươn lên, ko chịu học hỏi, thiếu kiên nhẫn.

Sẽ ko ai có thể chỉ trích bạn, khi bạn còn đang cố gắng, nổ lực hết mình để vươn lên, chỉ những kẻ lười nhác mới đáng bị như thế.

Cố đi thì sẽ đến.
Cố tìm thì sẽ gặp.

Thành công ko chắc có thể đến cho dù bạn đã nổ lực hết mình, vì vốn thời gian con người là có hạn, hãy nghĩ xem con người mất bao lâu để có thể bay đc?
Nhưng có một điều chắc chắn, sẽ chẳng bao giờ có thể bay nếu con người ko tìm cách thực hiện nó.

_________
Hy vọng lần sau vào 4rum sẽ có nhiều bài có giá trị hơn, 4rum giờ nát quá.

Đừng để như Công tử Bạc Liêu nhá,khoe khoang phung phí quá giờ cả dòng họ đói như gì :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,889
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom