Các bạn MMO ngoài đời làm gì!

Mình ở Sơn La bạn à. mình nuôi Rô phi, mè, trắm cỏ..v/v. ngoài ra nuôi gà, vịt, nuôi lợn nữa :D bây h phụ thuộc vào bme ít. Bạn bè đến chơi thì đánh cá làm gỏi ăn. :D cuộc sống thanh nhàn
Ở SƠN LA sao k làm cho Bò sữa Mộc châu ấy nhỉ? Chăn nuôi bò thấy bảo bây giờ lãi lắm, vài chục triệu 1 con bò sữa, hí hí

Ở SƠN LA sao k làm cho Bò sữa Mộc châu ấy nhỉ? Chăn nuôi bò thấy bảo bây giờ lãi lắm, vài chục triệu 1 con bò sữa, hí hí
Mộc châu là huyện khác của Sơn la. mình ở huyện khác nên nuôi đc bò :D

---------- Post added at 10:20 PM ---------- Previous post was at 10:18 PM ----------

Đang chạy chiếc Sirius của chị tính mua jupiter RC thì hồi chiều chở con pồ cũ nó lại bảo ghét nhất jupiter RC :( mà ex thì quá đắt trong khi ko có tiền mua EX
Đôi khi bây giờ xe số đăt bnhiu các em kũng k thích. các em thích xe ga cơ :))

94 năm nay thi rồi nè, lập hồ sơ lẹ đi, cctn mà quất thôi, chúc chủ thớt thi đâu đậu đó, nhưng cái ao quý thế k nên bỏ. mình ở đời làm nghề báo, báo cô.

94 năm nay thi rồi nè, lập hồ sơ lẹ đi, cctn mà quất thôi, chúc chủ thớt thi đâu đậu đó, nhưng cái ao quý thế k nên bỏ. mình ở đời làm nghề báo, báo cô.
Mình k bỏ cái ao đâu bạn. có ng trả 200tr k bán nè. hihi

---------- Post added at 10:34 PM ---------- Previous post was at 10:32 PM ----------

cục hải quan ở thành phố thôi
Ai buôn lậu vào nịnh bác này nè :))

Ngoài đời mình .Có xe riêng , 2 bánh mini ráck
Nhà ở ké bố mẹ , hàng ngày vẫn nút cút đạp xe đi học để đạt đc, ước mơ ,cứ thế thời gian cứ trôi cuộc sống thật tẻ nhạt , trôi dần đến ngày 22-12-2012 xem có hiện tượng gì sảy ra ,rồi trôi tiếp , thế thôi

Nhà ở ké bố mẹ , hàng ngày vẫn nút cút đạp xe đi học để đạt đc, ước mơ ,cứ thế thời gian cứ trôi cuộc sống thật tẻ nhạt , trôi dần đến ngày 22-12-2012 xem có hiện tượng gì sảy ra ,rồi trôi tiếp , thế thôi
:D Ước mơ đã k thành hiện thực

cứ cố gắng đén điên khùng là được mà bạn,haha,mình thích kinh doanh mà mỗi lần vào chợ thấy cái miệng mấy chị kinh quá.ko biết tương lai rồi đây sẽ thế nào :((

cứ cố gắng đén điên khùng là được mà bạn,haha,mình thích kinh doanh mà mỗi lần vào chợ thấy cái miệng mấy chị kinh quá.ko biết tương lai rồi đây sẽ thế nào :((
Kinh doanh có nhiều loại mà bạn. có phải như mấy bà bán thịt lợn đâu :))

Mình làm giáo sư tiến sĩ chuyên về phân tính đánh giá con gái và con trai.
Cái môn này là cái môn gì mà mình cũng hông có biết.Mà đại tài cái môn này.

Sinh viên đại học :m207: ~

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week