Spotlight Các bạn dành bao nhiêu thời gian cho mmo nói chung và offer nói riêng?

MMOBN

Newbie
Reactions
1
MR
0.001
Mình chơi MMO cũng được hơn 2 năm rồi ,từ hồi tập tọe làm offers (trang offers-wow.com,hình như đã die) và cũng nhận những đồng tiền đầu tiên nhờ nó.Đến nay vẫn duy trì đều đặn 6-8 tiếng /ngày .Nhưng dạo này có vẻ chán nản muốn vác cái bằng đi xin việc quá ,làm việc tại nhà lương cũng ko tệ phải một nỗi suốt ngày ôm cái máy tính ,hại mắt ,hại cơ thể mà còn có khi ế vợ mất.

Lập topic này cho các bạn vào chia sẻ con đường kiếm tiền ,và hỏi ý kiến xem có nên coi MMO là một nghề và tiếp tục gắn bó với nó không?

gọi là nghề nếu nó thu nhập ổn định và có time dành cho các hoạt động khác.

a nên để dành tiền lập hẳn 1 site offer riêng :D

keke, ptu thôi, spammer ;)
mỗi lần làm 5k bài thì 2 tuần mới hết :)) mỗi ngày 4-6$ đủ ăn chưa các bác, giàu thì em nghĩ là khó
Sống đơn giản cho đời thanh thản bác ah, hehe.

Cứ mmo suốt thì ế vợ là cái chắc rồi chứ còn "có khi" gì nữa chủ thớt.

Bác kiếm dc tiền từ offer rồi lấy tiền đó đi học thêm cái gì đó, ví dụ như anh văn. Vào lớp anh văn thể nào chả có gái, khỏi lo ế vợ:))

Sống đơn giản cho đời thanh thản bác ah, hehe.

Cứ mmo suốt thì ế vợ là cái chắc rồi chứ còn "có khi" gì nữa chủ thớt.

Bác kiếm dc tiền từ offer rồi lấy tiền đó đi học thêm cái gì đó, ví dụ như anh văn. Vào lớp anh văn thể nào chả có gái, khỏi lo ế vợ:))

Ý kiến hay đới :binhsua146::binhsua146:

Up cho ai bít :D

---------- Post added at 05:10 PM ---------- Previous post was at 05:09 PM ----------

Lương nhà nc trả có 3m. Cũng thời gian đó làm offer có khi dc gấp đôi. :))
Mình nói mình nghĩ tức đó là ý kiến riêng của mình. Còn ý kiến của bạn thế nào thì là tùy bạn

Kiếm thêm thôi pác ạ. Làm nhà nước thì kết hợp MMO là ngon rồi. Còn pác nào chơi quả làm 2 ngày chơi cả tuần thế thì nhất.

Hic mình đang đi học mà mỗi ngày gắn mắt vào máy tính 8-10h rồi..ngoài ra chả làm gì đc cả :(( $ thì vẫn nợ nần chồng chất.Sáng cầm cái bánh mỳ ăn sáng chỉ dám ăn 1 nửa.còn dành 1 nửa để đến TRƯa :((

Hic mình đang đi học mà mỗi ngày gắn mắt vào máy tính 8-10h rồi..ngoài ra chả làm gì đc cả :(( $ thì vẫn nợ nần chồng chất.Sáng cầm cái bánh mỳ ăn sáng chỉ dám ăn 1 nửa.còn dành 1 nửa để đến TRƯa :((
:binhsua46: Tội nghiệp sếp quá.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,177
172,222
Latest member
quynhba58

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week