Help Các bác chến Ryu nên chú ý cẩn thận đề phồng mấy thằng c hó hacker account

Reactions
344
MR
0.001
Sáng qua mình vào topic Ryu thấy reply của bạn _SkyNet_ bị hack account . Mình vào my account của mình thì thấy info payment đã bị change rất âm thầm
đây là LR của thằng c hó đó .
Mình đã change lai payment info về như cũ .
các bạn đừng tưởng dùng "scurity lock " vs gmail confirm bằng điện thoại mà nó không change được nhé . Nó vẫn change được như thường . Mình đã dùng cả 2 thứ đó mak nó vãn change được .
lần 1 thấy chage âm thầm không thành công . Nó lại vào change tiếp . 12h trưa mình vào lại thấy nó đổi payment ìno về tài khoản LR của nó .
Làn này mình căn thận hơn là change pass khó hơn và đỏi lại payment info .
Thằng c hó này vẫn chưa chịu dừng nó lại hack . lần này nó change cả mail và payment info .

cuộc đấu tranh vs thằng c hó này thật mệt . đành phải nhờ bác kai giúp đỡ .
Đây là info của thằng c hó đó

Các bác nên cẩn thận nên lam như bác mad nói " Login acc ryu trên 1 trình duyệt khác " và cản thận hơn khi vào Wj vs các trang khác
Hiện tại thì mình vẫn chưa biết bị nhiêm trojan ở đâu cả .
Hiện tại thì thằng c hó đó đang tìm cách reset pasword để hack tiếp .( Vừa mới nhận mail reset pasword của thằng c hó đó cách đây 2' )
Mày không cướp được của tao đâu con ak !
Cũng cảm ơn bác kai rất nhiều vì đã nhiệt tình giúp đỡ em lấy lại account .:binhsua44:

Các bác có ý kiến nên xử thằng c hó hack này thế nào ?:binhsua51:

Nếu thế chắc bạn bị keylog, đổi thế nào nó vẫn biết :D
p/s: Anh em truy nã thằng cờ hó này đê :binhsua39:

Last edited by a moderator:
đệt mợ mấy thằng ***, đến VN còn chơi lẫn nhau ....

đệch con má nó nếu nó ở ngoài bắc thì nhờ anh em ngoài bắc xử nó, còn miền trung và nam thì nhờ anh em trong đó ai biết đập chết má nó đi
điên thật

Nếu thế chắc bạn bị keylog, đổi thế nào nó vẫn biết :D
p/s: Anh em truy nã thằng cờ hó này đê :binhsua39:

chủ thớt log bằng veri phone mà keylog có làm gì được đâu sao nó hack được vậy :binhsua53:

Á á á á á á á á áá á á áá á á áá á á áá á á áá á á áá á á áá á á áá á á á !!!!!!!!!!
Thằng đó mà ở Đà Nẵng là mình quật cho gãy chim lun nè =))

chủ thớt log bằng veri phone mà keylog có làm gì được đâu sao nó hack được vậy :binhsua53:

Đúng rồi. vẫn chưa hiểu dc . Mail thì phải veri bằng phone . Acc ryu thì đã enable cái Security lock . Vậy mak nó vẫn hack dc . các bác phải cẩn thận vs những thằng c hó như thế này .

Đúng rồi. vẫn chưa hiểu dc . Mail thì phải veri bằng phone . Acc ryu thì đã enable cái Security lock . Vậy mak nó vẫn hack dc . các bác phải cẩn thận vs những thằng c hó như thế này .

không có thằng nào giỏi vậy đâu . Cho mình hỏi acc cậu Ryu có nhiều tiền không?

chỉ có 2 trường hợp 1 là nó giỏi đến mức hack được cả ryu 2 là bác quá gà để ăn virus thôi ;))

''Ném đá dấu tay và chọc gậy bánh xe '' thì VN là vô địch. Thằng *** này chắc vừa được HCV. :binhsua51:

2-step verification của google có bug nếu bạn dùng từ 2 services của google trở lên và đặt password khác nhau, ko rõ giờ đã fix triệt để chưa nhưng mình đã từng login được vào mail mà không cần dùng đến phone :binhsua53:
Nhưng khả năng cao là máy chủ thớt có virus

2-step verification của google có bug nếu bạn dùng từ 2 services của google trở lên và đặt password khác nhau, ko rõ giờ đã fix triệt để chưa nhưng mình đã từng login được vào mail mà không cần dùng đến phone :binhsua53:
Nhưng khả năng cao là máy chủ thớt có virus

Chắc chắn là dính virus rùi .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom