SCAM betvn fun cc lập site trá hình

quynhonpro

Banned
Reactions
701
MR
0.000
yh : because_4ever_iloveyou
-- Theo suy luận of mình bạn này 1 hack pp , 2 là fun cc trá hình qua website. Mới đầu gd thì ok mình cứ nghĩ C này chuyển gateway khách sang thẳng pp mình nên mình ko nghĩ ji . Đến sau vô tình b này làm lộ ra thì mình mới biết nhưng đến khi đó đã quá muộn . Mình dính acc 2year hơn cả k gd with ko biết bao nhiêu lần . Nhưng vì ko biết b này fun cc nên mình trả lời pp là $$ nhận từ site thế là pp ko chấp nhận giải thích of mình . acc ngta trả mua cả 4tr mà ko sell jo bị ntn mà C này hứa hẹn nhiều quá ko tin được . Jo ko refun t cũng cbi ra Đà Nẵng mổ cái bướu cổ sẽ ghé thăm C này cùng 1 chú CA . Dạo này xui quá toàn gặp ji đâu đi bệnh viện khám Bác sĩ phán phải phẩu thuật luôn .

====> Betvn bây jo C phải refun $$$ t send + fee trung gian ko thì xác định gặp tại nhà ko nhây được nữa rồi . Lúc đó năn nỷ mình ứng trước 4tr mình cho ứng trc jo làm ăn thế đó .
Mình có địa chỉ C này rồi nhưng muốn xác định chính xác b nào có b làm bên vcb check lại hộ mình.

Update :

Phạm Lên
Địa chỉ: số 11 đường 28/3, Thanh Hà, Hội An, Quảng Nam
CMND: 205707542
Sinh ngày: 18/10/1992
ĐT: 01224464841

Mình đã LH được với cty Amway VietNam HCM họ xác nhận có nhân viên này hiện đang ctac ở cty, họ cần thêm 1 số proof để xác nhận b này SCam of AE nên ai dính trong vụ này thì imbox proof mình send cho bên đó xác nhận .

Phạm Lên trước lính of mình có đứa tên Phạm Nà nên xác định chắc chắn C này ở Hội An rồi .
***** Vài hnua mình về rồi b nào bị Scam muốn gỡ thì quăn proof mình + xí fee mình sẽ ra tận nhà C này đòi cho ko trả thì xác định bóc lịch . Nghe nói UG fun cc thì chắc CA vào ngay

Last edited:
yh : because_4ever_iloveyou
-- Theo suy luận of mình bạn này 1 hack pp , 2 là fun cc trá hình qua website. Mới đầu gd thì ok mình cứ nghĩ C này chuyển gateway khách sang thẳng pp mình nên mình ko nghĩ ji . Đến sau vô tình b này làm lộ ra thì mình mới biết nhưng đến khi đó đã quá muộn . Mình dính acc 2year hơn cả k gd with ko biết bao nhiêu lần . Nhưng vì ko biết b này fun cc nên mình trả lời pp là $$ nhận từ site thế là pp ko chấp nhận giải thích of mình . acc ngta trả mua cả 4tr mà ko sell jo bị ntn mà C này hứa hẹn nhiều quá ko tin được . Jo ko refun t cũng cbi ra Đà Nẵng mổ cái bướu cổ sẽ ghé thăm C này cùng 1 chú CA . Dạo này xui quá toàn gặp ji đâu đi bệnh viện khám Bác sĩ phán phải phẩu thuật luôn .

====> Betvn bây jo C phải refun $$$ t send + fee trung gian ko thì xác định gặp tại nhà ko nhây được nữa rồi . Lúc đó năn nỷ mình ứng trước 4tr mình cho ứng trc jo làm ăn thế đó .
Mình có địa chỉ C này rồi nhưng muốn xác định chính xác b nào có b làm bên vcb check lại hộ mình.

Phạm Lên trước lính of mình có đứa tên Phạm Nà nên xác định chắc chắn C này ở Hội An rồi .
***** Vài hnua mình về rồi b nào bị Scam muốn gỡ thì quăn proof mình + xí fee mình sẽ ra tận nhà C này đòi cho ko trả thì xác định bóc lịch . Nghe nói UG fun cc thì chắc CA vào ngay
nghĩa là nó fund kiểu j cậu? lấy acc PP cậu add vào site rồi pay ah :D
cậu nói rõ xíu để ae biết đường tránh với :(

bác giải thích rõ ràng tí được ko , toàn dùng " code " thế ... cơ bản chỉ biết bạn bị scam , ko hiểu nội dung ~.~

Giao dịch với betvn 3k pp, chuyển khoản trước 20tr, giờ tk PP của seller bị block luôn. Không phải cứ bị ban là xong chuyện đâu. Toàn tiền hàng cả thôi. Đợi xem thứ 2 giải quyết ra sao. Infor có đủ rồi
Việc này làm ko những thiệt hại 20tr mà còn mất luôn một mối hàng

Chơi pp mà ko quen thân thì có ngày cũng như này mà . Khổ nỗi muốn giải thích nó cũng đếch cần ấy . Khổ vãi .

Cậu betvn này trước sell cho mình pp bảo từ site event nhưng mình thấy gd chuyển tiền trực tiếp từ pp cá nhân nên hủy gd.
May ko dính vào chứ ko chắc cũng tèo vụ này.

Nó scam thì các bác cứ gọi là xác định. Về bank thì nó chỉ cần mua lại tài khoản hoặc thuê ông xe ôm, bà bán rau nào đăng ký là xong các bác tìm vào giời.

Chẳng làm gì được nó đâu... từ trước đến giờ vẫn thế mà: toàn hù thôi.

2 cái $1010 kia bị chargeback rồi, còn cái thứ 3 thì bác refund cho thằng Richard Chatterley đi, đừng cố giữ làm gì, tham thì thâm đó, tiền này là tiền bẩn rồi, 99,99% nó sẽ phát hiện ra sớm hoặc muộn thôi.

Cũng tại các bác không chịu check nguồn...mà check cũng chắc gì đảm bảo, nguồn site còn có khi PP cho ra đảo, bao nhiêu bài học ở diễn đàn sờ sờ ra đó mà không chịu tìm hiểu. Cái giá bán PP rẻ cũng có lý do, chứ tiền sạch nó đã rút về, chứ nó sạch nó bán cũng có rủi ro... nói chung đừng tham.

Cái tên là PP US, ng VN mà có cả k$ pp US thì pp đó ở đâu ra vậy? mấy bác dám mua thì cũng có gan trời rồi đấy.

PP bẩn làm khỉ gì dám with bank nên phải bán lại, mấy bác mua coi chừng có ngày bị tội liên quan rửa $ thì khổ. PP nó đâu nghĩ mình bị hại, nó nghĩ mình là đồng bọn lun.

Giao dịch với betvn 3k pp, chuyển khoản trước 20tr, giờ tk PP của seller bị block luôn. Không phải cứ bị ban là xong chuyện đâu. Toàn tiền hàng cả thôi. Đợi xem thứ 2 giải quyết ra sao. Infor có đủ rồi
Việc này làm ko những thiệt hại 20tr mà còn mất luôn một mối hàng

ọc bác thiệt hại nặng thế :( 2k chargeback rồi 1k kia cũng sớm ra đi thôi
tổng cộng chắc 3150$
sặc sụa

PP bẩn làm khỉ gì dám with bank nên phải bán lại, mấy bác mua coi chừng có ngày bị tội liên quan rửa $ thì khổ. PP nó đâu nghĩ mình bị hại, nó nghĩ mình là đồng bọn lun.
hình như PP nó hack, ko phải PP bẩn nên nó ko with bank đc bạn ah

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,733
172,798
Latest member
New88pm4com

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week