Bàn thêm về logchat clickdicung :|

Status
Not open for further replies.

OnlyC

Senior
Reactions
2,312
MR
0.000
Insuree Balance
0
http://www.mediafire.com/?6622sm92ax2codc

Các bạn tải về, mở teamviewer lên, chọn Extra => Play... rồi mở file đấy ra xem nhé.

Mình đã thử tạo 1 nick ảo, và chat với nạn nhân. Lúc sau xem lại log history, thì có 1 đoạn, hiện lên ở cả 2 nick => Yahoo bị lỗi, xem lịch sử chat nick ảo, sẽ thấy cả lịch sử chat với nick chính
Đối chiếu với bên nick của clickdicung thì thấy giống như vậy, chat với 1 nick nhưng hiện cả 2 bên.

Các bạn cho thêm ý kiến về vụ này nhé.

Ko phải tớ :(( leemynhyoo ko phải tớ :(( sao lại như vậy?còn chưa kịp set up yahoo mess 11 :((

UHm.Yahoo bị lỗi,máy mình vào cả 2 nich chát 1 lần trên cùng 1 máy cùng 1 tên đăng nhập :binhsua76:

Tớ sẽ pm trợ giúp của yahoo xem yahoo của clickdicung này (leemynhyo) có add nick ảo nào là leemynhyoo ko! >"< và nếu ko, thì chủ thớt topic bên kia phải chịu ban 4ever !

:m092: a C điều tra vụ này rồi

Làm theo cách này 100% biết được sự thật:

Clickdicung đưa Yh! cho admin vào lấy Yahoo 11 vào bật lịch sử lên xem :

Trường hợp 1 : Có ls chat của clickdicung và chủ thread thì clickdicung scam

Trường hợp 2 thì ngược lại

Đơn Giản

khỏi chối con ơi rõ rành rành ra đấy . trả ta 400k cũng được hoặc cứ xem như là ta rủa ngươi trong đoạn chat nhé . đừng giả điên nữa . Game over
Đưa admin test acc cậu còn ban hay không hãy để admin quyết định ======> CẬU KHÔNG CÓ QUYỀN

Last edited by a moderator:
Làm theo cách mình là hết chối à dám đưa yahoo cho anh onlyC ko

Làm theo cách này 100% biết được sự thật:

Clickdicung đưa Yh! cho admin vào lấy Yahoo 11 vào bật lịch sử lên xem :

Trường hợp 1 : Có ls chat của clickdicung và chủ thread thì clickdicung scam

Trường hợp 2 thì ngược lại

Đơn Giản

nhỡ từ đó đến giờ clickdicung chưa xài Y!M11 thì sao mà xem log online

clickdicung pm mình cái nick xem họ cho, khỏi cài yahoo 11.

Chuẩn bị hết film hé hé .

Mình tin tưởng admin

Send nick cho OnlyC rùi, ai nói láo ko có bằng chứng mod ban hết đi, ngậm máu phun người

bác leemynhyo có pm mình: câu mua 17k ap giống chủ thớt.

logs chát ngày 13 và 15 có sự khác nhau. leemynhyoo ( ngày 13) và leeynhyo (ngày 15)
.mình suy luận rằng. leemynhyo tạo nick ảo là leemynhyoo scam chủ thớt nhưng ko xóa nick chủ thớt. hôm sau( 15) lấy nick leemynhyo spam mua ap. nên log chát nó lưu luôn tin nhắn. vì nick ảo bị xóa rồi

HoHo! clickdicung cậu cứ đưa đi mình chắc chắn ko có đoạn hội thoại đó đâu, mà sao cái fr này mỗi mình mình hiểu là sao. hic! chờ onlyC sẽ biết.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,691
170,789
Latest member
gamedoithuong123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week