Bàn thêm về logchat clickdicung :|

Status
Not open for further replies.
thì rõ rành rành là yahoo ảo, ta đây mới nói thế còn lúc đầu hoàn toàn không nói bạn scam :|

Mời chủ thớt, clikdicung và Onlyc vào làm rõ:
Hôm qua tớ với onlyc đã đưa ra 2 quan điểm, quan điểm của cậu ấy là nick leemynhyo có nick ảo là leemynhyoo và yh 11 có thể xóa được lịch sử chát( cái việc xóa này tớ đồng ý với cậu) nhưng leemynhyo ko hề xóa lịch sử chát và trong lịch sử chát của leemynhyo ko có cuộc nói chuyên vs chủ thớt. Vậy Onlyc nghi ngờ leemynhyo xóa đoạn chát bên trên để phi tang chứng cứ, vậy nếu 2 nick đó là 2 nick riêng biệt thì có thể giải đáp nghi vấn của onlyc. Vậy mời các bạn xem chứng cứ dưới đây
099122dbed425be8fe419dee95643d8a_40969244.1.bmp

0a5d0dad0a5831c9166e7bdb33cbbe09_40969241.2.bmp

nếu chưa đủ chứng cứ nữa thì tớ cũng chịu rồi, suy cho cùng tất cả sựu việc này đều do chủ thớt gây ra ( do xóa nick leemynhyoo đi rồi lại add lại ) cậu nên chịu trách nhiệm về việc này.
Kết luận: Các cậu nghĩ xem leemynhyo đã gd rất nhiều vs ae forum( tớ xem lại các topic thấy vậy) uy tín của cậu ấy 400k có mua đc ko nếu mua đc tớ cũng mua và làm 1 mẻ cho sướng, mà nếu cậu ấy muốn scam sao lại ngu đến nỗi đi lấy nick chính có đầy đủ info ra scam. Các bạn cứ suy nghĩ đi còn về phần mình, mình khẳng định ko quen biết vs leemynhyo mang cả đầu ra đảm bảo đó, vì mình thấy forum mình có nhiều sự cố chấp đó là lý do vì sao ng việt nam mình luôn đi sau thế giới. Mong các bạn cố gắng!

vậy cũng nói, đã nói là sau khi pm cho leemynho hỏi sau đó nhờ leemynho check nên mới add lại . Nếu đã rút được tớ cũng chẳng bao giờ bán . @@ . Bỏ bố thý . Chẳng cần

2 nick riêng biệt, ok nhé? :|
mình ko nghĩ OnlyC lại có thể đặt tên topic (lúc đầu) là "clickdicung nguy hiểm thật" đâu, nhưng thank OnlyC và online_bank đã làm sáng tỏ việc này
và mong mấy bác bảo 2 nick đấy là 1 edit lại bài post, để mình lấy lại chút danh dự cuối cùng :|
sau đó banned nốt nick WhiteFox này theo rule giùm :| khi nào có việc thì alo mình onl nhé =.=

:binhsua146: DÙng cách suy luận đi . CLICKDICUNG support cho Yahoo hỏi xem nick ảo đó bị xóa lúc nào với cũng hóng hớt theo dõi vụ này.

---------- Post added at 11:06 AM ---------- Previous post was at 11:03 AM ----------

Theo suy nghĩ riêng của mình nhé . Nếu sai mong bạn CLICKDICUNG cho mình xin lỗi .
SCAMMER nào đó đã cố tình tạo Y!m chat với nick leemynho0 thì việc gì phải xóa đi nick đó để lâu lâu vào scam mấy con mồi mới không hay hơn à !!!

SCAMMER chỉ xóa nick phụ đó khi : ..........

có tật giật mình thôi mà ! cũng thấy mấy thằng scam add nick cũng để cả năm trời lâu lâu vô hốt 1 mẻ . cái này scam xong xóa nick . Vinhkhanhpy đưa ra hướng đi mới nhỉ ;))

:binhsua146: DÙng cách suy luận đi . CLICKDICUNG support cho Yahoo hỏi xem nick ảo đó bị xóa lúc nào với cũng hóng hớt theo dõi vụ này.

---------- Post added at 11:06 AM ---------- Previous post was at 11:03 AM ----------

Theo suy nghĩ riêng của mình nhé . Nếu sai mong bạn CLICKDICUNG cho mình xin lỗi .
SCAMMER nào đó đã cố tình tạo Y!m chat với nick leemynho0 thì việc gì phải xóa đi nick đó để lâu lâu vào scam mấy con mồi mới không hay hơn à !!!

SCAMMER chỉ xóa nick phụ đó khi : ..........

nick leemynhyoo bị xóa hay ko thì liên quan gì đến tôi?
leemynhyoo ko phải là nick yahoo ảo của leemynhyo, ko check LR, ko verify phone, mà tôi phải đứng ra chịu trách nhiệm à?
tôi bị report thế này nhưng người exchange với tôi chắc chắn vẫn nhiều hơn ông đấy
đừng mong dìm hàng =.=

vậy cũng nói, đã nói là sau khi pm cho leemynho hỏi sau đó nhờ leemynho check nên mới add lại . Nếu đã rút được tớ cũng chẳng bao giờ bán . @@ . Bỏ bố thý . Chẳng cần
Cậu quá cố chấp! cậu muốn biết sự việc thật giả thế nào thì cài lại cái yh11 của cậu đi, nó lỗi rồi, rồi cho mình teawi mình sẽ chỉ ra cho cậu chỗ cậu sai, cậu sai lầm ngay từ đầu rồi( ở bức ảnh thứ nhất cậu nói đó là log chat 1 bên là của leemynhyo 1 bên là của leemynhyoo nhưng thực ra đó chỉ là của thằng scam thôi chẳng qua là sau khi add và trước khi add, mình nghĩ onlyc sẽ hiểu điều này.) nên cậu đừn cố chấp nữa, tớ cá với cậu đấy!

@suytinh345 : bằng chứng rành rành ra thế .... ông tiếc tiền qá lu mờ rồi àh ?
Lúc nào miệng cũng oang oang 2 từ "bố thý" trong khi mình sai hoàn toàn ? Có bị s k vậy ?
Theo bác clickdicung nói thì ông k check LR , k verify phone => tự chịu trách nhiệm đi ...
- Vừa ăn cắp vừa la làng -

suytinh345 cậu nên sâu chuỗi sự việc lại từ đầu sắp xếp lại 1 cách logic đi, dễ hiểu mà!

nói thật nhé mấy bác nhục quá đấy hội đồng 1 đứa chỉ mới học lớp 9 mà chả có tý bằng chứng nào cứ chỉ biết cm suy luận =)) suy luận là 1 chuyện mà có chứng cớ để chứng minh suy luận ấy là đúng lại là 1 chuyện cao hơn đó nhé, đến cả 1 thám tử khi suy luận cũng chả dám công bố ra cho thiên hạ cho đến khi tìm đc đầy đủ chứng cứ. Còn các bác ở đây lại đi nói qua loa, đi ăn hiếp 1 đứa con gái gần tròn 16t. Đàn ông + sống thật tý đi mấy bác :)
À dẫn chứng luôn cho các bác ko nói tui cug~ cm bậy: Dẫn chứng là tui đã đọc thấy các bác cm khá nhiều nh~ câu "dự đoán" + "suy luận" về clickdicung scam mà chả có tý = chứng nào. ^^

ko nên nhân nhượng với bọn bán trái cây. đặc biêt bọn bán cam.

nói thật nhé mấy bác nhục quá đấy hội đồng 1 đứa chỉ mới học lớp 9 mà chả có tý bằng chứng nào cứ chỉ biết cm suy luận =)) suy luận là 1 chuyện mà có chứng cớ để chứng minh suy luận ấy là đúng lại là 1 chuyện cao hơn đó nhé, đến cả 1 thám tử khi suy luận cũng chả dám công bố ra cho thiên hạ cho đến khi tìm đc đầy đủ chứng cứ. Còn các bác ở đây lại đi nói qua loa, đi ăn hiếp 1 đứa con gái gần tròn 16t. Đàn ông + sống thật tý đi mấy bác :)
À dẫn chứng luôn cho các bác ko nói tui cug~ cm bậy: Dẫn chứng là tui đã đọc thấy các bác cm khá nhiều nh~ câu "dự đoán" + "suy luận" về clickdicung scam mà chả có tý = chứng nào. ^^
Tuyệt vời ! giá như ai cũng được như bác :D

@suytinh345 : bằng chứng rành rành ra thế .... ông tiếc tiền qá lu mờ rồi àh ?
Lúc nào miệng cũng oang oang 2 từ "bố thý" trong khi mình sai hoàn toàn ? Có bị s k vậy ?
Theo bác clickdicung nói thì ông k check LR , k verify phone => tự chịu trách nhiệm đi ...
- Vừa ăn cắp vừa la làng -

ê nói chuyện phải đọc hết rồi comment chứ @@ có mắt không . Không biết phân biệt thời gian à . lúc cm câu đó là lúc vừa check nick ảo với admin xong , tao mới nói câu đó . Mất thì coi như bố thý chứ gì .Ở đây tao nghi ngờ thằng kia là nick ảo nên tao report.
Vừa ăn cắp vừa la làng=======> có lẽ là mày mới đúng . Ở đây tao mất tiền và nghi ngờ nên tao report . Lấy tiền mày hả la tao ăn cắp . nói chuyện cứ như não không nếp nhăn ấy . Lạy ba, mai mốt vào cm thì làm ơn đọc xong suy nghĩ tí rồi hãy cm nhé .:binhsua162:
còn việc clickdicung là boy ,girl tuổi tác gì ai quan tâm .thấy cm toàn kêu thằng không mà nói ăn hiếp gì .

ê nói chuyện phải đọc hết rồi comment chứ @@ có mắt không . Không biết phân biệt thời gian à . lúc cm câu đó là lúc vừa check nick ảo với admin xong , tao mới nói câu đó . Mất thì coi như bố thý chứ gì .Ở đây tao nghi ngờ thằng kia là nick ảo nên tao report.
Vừa ăn cắp vừa la làng=======> có lẽ là mày mới đúng . Ở đây tao mất tiền và nghi ngờ nên tao report . Lấy tiền mày hả la tao ăn cắp . nói chuyện cứ như não không nếp nhăn ấy . Lạy ba, mai mốt vào cm thì làm ơn đọc xong suy nghĩ tí rồi hãy cm nhé .:binhsua162:
còn việc clickdicung là boy ,girl tuổi tác gì ai quan tâm .thấy cm toàn kêu thằng không mà nói ăn hiếp gì .
Nói thật! đầu óc cậu quá có vấn đề khi nhờ admin tạo nick ảo để check, khi đã tạo nick ảo thì nó vẫn là 1 nick thôi, chát nick ảo hay nick thật đều là 1 làm sao phải chứng minh nữa và tôi đã chứng minh với bạn yh leemynhyo ko có nick ảo là leemynhyoo, vậy còn thiếu gì nữa chứ, tôi đã nói cậu cìa lại yh 11 và đưa tôi tewi cho sẽ biết cái sai của mình, vấn đề đơn giản thế thôi mà sao cậu ko hiểu đc vậy.

Nói thật! đầu óc cậu quá có vấn đề khi nhờ admin tạo nick ảo để check, khi đã tạo nick ảo thì nó vẫn là 1 nick thôi, chát nick ảo hay nick thật đều là 1 làm sao phải chứng minh nữa và tôi đã chứng minh với bạn yh leemynhyo ko có nick ảo là leemynhyoo, vậy còn thiếu gì nữa chứ, tôi đã nói cậu cìa lại yh 11 và đưa tôi tewi cho sẽ biết cái sai của mình, vấn đề đơn giản thế thôi mà sao cậu ko hiểu đc vậy.
vậy cậu hãy đi chửi admin đi nhé não cậu mới có vấn đề. admin teamview và thấy lạ nên đã tự tạo nick ảo để check thử . Còn việc cài lạ hả nhảm vậy . Trên PC và laptop đều như vậy chẳng lẽ 2 cái đều cùng hư @@ .
tôi đã nói cậu cìa lại yh 11 và đưa tôi tewi cho sẽ biết cái sai của mình, vấn đề đơn giản thế thôi mà sao cậu ko hiểu đc vậy.
=====> tớ đã biết không phải do yh 11 nên không cần cài lại hiểu không @@ h muốn teamview hả . Khỏi cả 2 cái yahoo cho vào blacklist hết rồi và đã xóa hết nhật ký . :|Comment cuối đấy .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,693
170,792
Latest member
bk8bingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week