Bàn thêm về logchat clickdicung :|

Status
Not open for further replies.
lão Cề mà da tay thì gạo bay ra cám :m131:

Tin chắc chủ thớt đã sai, onlyc đang check nick leemynhyo và ko có đoạn hội thoại với chủ thớt. Cậu thắc mắc gì cứ hỏi mình trong khi chờ đợi onlyC.

vẫn chưa xong. Nhanh kái bác Cờ ơi?? :-ss Ae cứ sốt xình xịch hết cả ra đây. :-ss

tớ không biết sai hay không . Tớ chỉ muốn anh em thấy điều mà tớ găp và tránh cho mình về sau. con gái không scam hả . Ai nói bị tigon chơi 1 vố nè @@ . vụ thằng huân , lúc đầu hứa trả nếu admin không paid và sẽ paid sau khi report . Giờ thì sao ? không trả tiền và tiếp tục tuyển mem off khác .

Làm theo cách này 100% biết được sự thật:

Clickdicung đưa Yh! cho admin vào lấy Yahoo 11 vào bật lịch sử lên xem :

Trường hợp 1 : Có ls chat của clickdicung và chủ thread thì clickdicung scam

Trường hợp 2 thì ngược lại

Đơn Giản

Vừa vào xem rồi, không có.
Nhưng mình xoá thử logchat thì được luôn. Xoá mất 1 đoạn.

Vừa vào xem rồi, không có.
Nhưng mình xoá thử logchat thì được luôn. Xoá mất 1 đoạn.

Rồi vậy không chứng minh được gì luôn. Ngày mai đem nich đó lên tụi support yahoo phục hồi thử lịch sử chat thử xem sao bác mod

tớ không biết sai hay không . Tớ chỉ muốn anh em thấy điều mà tớ găp và tránh cho mình về sau. con gái không scam hả . Ai nói bị tigon chơi 1 vố nè @@ . vụ thằng huân , lúc đầu hứa trả nếu admin không paid và sẽ paid sau khi report . Giờ thì sao ? không trả tiền và tiếp tục tuyển mem off khác .
tớ đã im thì cậu cũng đừng nên nói nữa :|
Ai nói kon gái ko scam mà chưa gì cậu xồn xồn lên thế? Thế cậu nghĩ tỉ lệ con zai scam với tỉ lệ con gái scam là bao nhiêu?
Cậu cố tình report mình, sao gd với leemynhyoo xong cậu ko pm nó mà lại pm mình để gây lẫn log chat? Và cái post cuối trong topic kia là gì? Vâng, là đền bù. 400k. Cậu cười haha thoả thích. Cậu yêu tiền đến mức đấy à? Tớ nói trước, không phải do tớ thì tớ sẽ không bao giờ đền bù đâu, cho nhanh
Tớ đã tự mail cho yahoo để yahoo check những biệt hiệu (nick yahoo ảo) Và nếu ko có leemynhyoo trong đấy, thì cậu chuẩn bị lập nick 4rum mới giùm
ông mmolion có liên quan gì đến vụ này ko? Có thì show proof, ko thì im nốt đi

các bạn đều cho rằng 2 nick là 1 vậy mai lên supost chỉ cần hỏi nick này có phải nick ảo của nick kia ko thôi, chứ bắt nó khôi phục nó ko làm đâu vì như thế xâm phạm quyền riêng tư của ng dùng và hình như ko co dịch vụ đó. Đã thử. topic còn 1 ngày để làm rõ sự việc ngày mai bạn chủ thớt bên kia có thể cho minh teawi đc ko, mình đã nghiên cứu hết chỉ còn chỗ bạn là ko xem đc. Cám ơn bạn!

---------- Post added at 02:41 AM ---------- Previous post was at 02:38 AM ----------

Ai nói kon gái ko scam mà chưa gì cậu xồn xồn lên thế? Thế cậu nghĩ tỉ lệ con zai scam với tỉ lệ con gái scam là bao nhiêu?
Cậu cố tình report mình, sao gd với leemynhyoo xong cậu ko pm nó mà lại pm mình để gây lẫn log chat? Và cái post cuối trong topic kia là gì? Vâng, là đền bù. 400k. Cậu cười haha thoả thích. Cậu yêu tiền đến mức đấy à? Tớ nói trước, không phải do tớ thì tớ sẽ không bao giờ đền bù đâu, cho nhanh
Tớ đã tự mail cho yahoo để yahoo check những biệt hiệu (nick yahoo ảo) Và nếu ko có leemynhyoo trong đấy, thì cậu chuẩn bị lập nick 4rum mới giùm
Ngủ đi cho lành cậu ơi! Mai tính tiếp, rất muốn ra gặp cậu để nói chuyện nhưng hiện tại mình ko trên hn.hic! khi nào lên tớ pm đi uống cafe làm quen.hi. ngủ thôi! g9 cả nhà.

Mình chỉ góp ý cách để chứng minh cậu có scam hay là không

Mình chưa bao giờ nói là cậu scam nhé.

Bị banded nich rồi muốn người ta bị banded giống mình à ?

cậu có mắt không thế . tớ đọc thấy 1 cm nói cậu chắc không scam , thì tớ đã gặp 1 trường hợp và đưa ra ví dụ . Nói cậu scam hồi nào. Yêu tiền à ? cậu mất 400k mà không nói gì à ? nói mà sao không có óc để suy nghĩ chứ. Tớ đâu có định report . Cậu kêu tớ check và kêu tớ report rồi còn gì ? muốn thì làm tới cùng luôn ? Ai dám nói mất 400k mà không nói gì đâu giơ tay lên coi . Nói mà sao không dám làm . Tớ chưa từng khảng định cậu scam và nếu không được thì coi như bố thý ăn mày cũng được . mất 1$ người ta còn post ở đây mất 20$ không post scam à !

Last edited by a moderator:
Làm theo cách này 100% biết được sự thật:

Clickdicung đưa Yh! cho admin vào lấy Yahoo 11 vào bật lịch sử lên xem :

Trường hợp 1 : Có ls chat của clickdicung và chủ thread thì clickdicung scam

Trường hợp 2 thì ngược lại

Đơn Giản
Lịch sử chát xóa được mà bạn?

sao việc này xảy ra cùng lúc với tất cả các giao dịch PP đều bị refund từ clickdicung.
clickdicung thì bảo ban acc đi còn tiền thì 180 ngày sau mới trả mà ko biết trả ko.
Sự trùng hợp ngẫu nhiêu hay có dụng ý từ trc?
Moc C vào rồi thì yên tâm sẽ làm sáng tỏ

Sao bác clickdicung ko vào đây nhỉ ? Mình bán LR cho clickdicung vài lần rồi không có vấn đề gì. Mà ngồi đây xem thật giả sao :)

Sao bác clickdicung ko vào đây nhỉ ? Mình bán LR cho clickdicung vài lần rồi không có vấn đề gì. Mà ngồi đây xem thật giả sao :)
bác này ko đọc cm à mà hỏi sao clickdicung ko vào?vào đang cãi nhau chí chóe kia thây

chủ thớt nghĩ 20 LR đủ mua danh dự của tớ sao?

---------- Post added at 07:57 AM ---------- Previous post was at 07:56 AM ----------

cậu có mắt không thế . tớ đọc thấy 1 cm nói cậu chắc không scam , thì tớ đã gặp 1 trường hợp và đưa ra ví dụ . Nói cậu scam hồi nào. Yêu tiền à ? cậu mất 400k mà không nói gì à ? nói mà sao không có óc để suy nghĩ chứ. Tớ đâu có định report . Cậu kêu tớ check và kêu tớ report rồi còn gì ? muốn thì làm tới cùng luôn ? Ai dám nói mất 400k mà không nói gì đâu giơ tay lên coi . Nói mà sao không dám làm . Tớ chưa từng khảng định cậu scam và nếu không được thì coi như bố thý ăn mày cũng được . mất 1$ người ta còn post ở đây mất 20$ không post scam à !

nguyên văn #80 của cậu đây nhé
haha đã có lời giải đáp của admin ! tí nữa hãy xem video của admin nhé . clickdicung co ngon thì vào đối chứng . Nếu đúng là uy tính thi đền bù cho tớ lại đi scam không tốt lành gì đâu . Còn không thì cứ xem đoạn chat và có thể 1 ngày nào đó em sẽ bị như vậy nhé . Gieo quả nào trời trao quả đáy con ạ . :D
tớ có bắt cậu ko đc report lúc nào? Thậm chí chính tớ đã đề nghị cậu lập topic để thảo luận, bởi tớ ko biết lý do tại sao cái log chat lại như thế, và tớ nghĩ sẽ có câu trả lời thích đáng cho cậu

vậy sao còn nói tớ cố ý report . Nói lật lọng vừa thôi chứ ~ không từ nào khẳng định cậu scam cả ok. Nếu, có thể . tớ không nói chắc chắn ok .

khỏi chối con ơi rõ rành rành ra đấy . trả ta 400k cũng được hoặc cứ xem như là ta rủa ngươi trong đoạn chat nhé . đừng giả điên nữa . Game over
Đưa admin test acc cậu còn ban hay không hãy để admin quyết định ======> CẬU KHÔNG CÓ QUYỀN

thế đây là gì??????:|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,683
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week