Bản quyền One Piece!

namsea

Hero
Reactions
230
MR
0.032
Mọi người cho e hỏi, e xem trên youtube thì thấy khá nhiều ng reup về phim này, thấy có vài kênh thuộc GA. Nhưng sao họ không bị dính bản quyền vậy?

Thì cắt khung, thêm nhạc , làm rối âm thanh ! là ok! :D

Content nha bạn , nói về một chủ đề nào đó của phim , ví dụ , ước mơ của luffy : tôi sẽ trở thành vua hải tặc .

Toàn bộ nội dung của video xoay quanh những đoạn trong phim mà thể hiện rõ nhất lời hứa đó, và thể hiện sự quyết tâm để ước mơ của luffy thành sự thật .

Cắt ghép từng đoạn một trong bộ phim vào video , mỗi cảnh lại khớp với bài nhạc mà bạn chọn , hiệu ứng hình ảnh thay đổi liên tục theo từng giây .

Tất cả các bộ phim khác, hay ngay cả về một nhân vật nào đó ngoài đời thực , đều dùng công thức trên là ok bạn nhé !

thế quái nào tự quay video chơi game Lol mà dính cái lý do Reason: Spam Content (BBTV) là sao bác @Trung_Peter

BroadbandTV

Nếu video chính chủ thì kháng cáo được mà bạn , cung cấp thêm thông tin để chứng minh là của mình là xong ,
thông thường thì khi upload video chính chủ phải có demo video + logo của kênh lên thì yên tâm bạn nhé !

Content nha bạn , nói về một chủ đề nào đó của phim , ví dụ , ước mơ của luffy : tôi sẽ trở thành vua hải tặc .

Toàn bộ nội dung của video xoay quanh những đoạn trong phim mà thể hiện rõ nhất lời hứa đó, và thể hiện sự quyết tâm để ước mơ của luffy thành sự thật .

Cắt ghép từng đoạn một trong bộ phim vào video , mỗi cảnh lại khớp với bài nhạc mà bạn chọn , hiệu ứng hình ảnh thay đổi liên tục theo từng giây .
Như vậy Content One Piece, nó cũng không nghiêm ngặt mấy nhỉ?

trc cũng reup của One Piece quá trùi, kg chỉnh gì hết mà có thấy gì đâu:D:D, đến khi quiz đá thì bỏ luôn reup:)

YouTube có áp dụng luật Fair Use đó. Tận dụng nó đi.

là s hả p k hiểu
Không hiểu mất quyền lợi :D Lên gg search ra và đọc nhen bạn cho đầy đủ nhất.. :)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom