Ask TẠI SAO WEB PHIM KHÔNG VI PHẠM BẢN QUYỀN?

matchless2003

Junior
Solutions
5
Reactions
84
MR
10.069
Cho mọi người như title em có thắc mắc rằng tại sao có một số trang web xem phim lậu(không phải 3x) lượt traffic rất cao nhưng không bao bị bản quyền? Vậy họ đã dùng những cách gì để lách những thứ đó ạ?

Cho mọi người như title em có thắc mắc rằng tại sao có một số trang web xem phim lậu(không phải 3x) lượt traffic rất cao nhưng không bao bị bản quyền? Vậy họ đã dùng những cách gì để lách những thứ đó ạ?
vì nó có up lên site nó đâu

Sao bác biết ko bị báo bản quyền, web phim bị mail dmca take down suốt, một số web họ xài vps bỏ qua dmca nên báo thì cứ kệ. Ngoài ra sẽ còn bị nhà mạng chặn domain nữa.

Sao bác biết ko bị báo bản quyền, web phim bị mail dmca take down suốt, một số web họ xài vps bỏ qua dmca nên báo thì cứ kệ. Ngoài ra sẽ còn bị nhà mạng chặn domain nữa.
tại em thấy nó sống lâu ý bác

Trừ khi bị xxx tìm ra chủ site xích cổ vào tù chứ làm gì có cách nào diệt đc site phim. Chặn domain thì đổi domain khác, khóa vps thì mua vps khác
ô hay site đồi truỵ với phim khác gì nhau mà ko xích hết đc , nguy cơ như nhau thôi

Web phim lậu không phải là không bị mà là do web của bác biết là web nhỏ, chứ mấy web phim lậu lớn thì em thấy mỗi tháng phải đổi tên miền 1 lần, có tháng đợt cao điểm phải đổi tên miền tận 3 lần luôn do họ bị chặn

Trừ khi bị xxx tìm ra chủ site xích cổ vào tù chứ làm gì có cách nào diệt đc site phim. Chặn domain thì đổi domain khác, khóa vps thì mua vps khác
thế nếu em up phim cho bọn Nhật xem (không phải JAV, phim trưởng Nhật chẳng hạn) thì nếu có lượt traffic lọt top các website của Nhật Bản thì công an Việt Nam có xích không sếp?

ai nó ko bị bản quyền ??? ngay trung bình dính sương sương 500 link... vậy ko gọi bị bản quyền ,,thì như thế nào mới gọi là bản quyền ? ...

P.s· bản đánh cực kỳ khủng khiếp (nó còn khủng khiếp hơn xưa rất nhiều lần) ... đơn giản chỉ là nhu cầu nhiều quá thui :pepe_the_Frog_018: :pepe_the_Frog_018: :pepe_the_Frog_018: :pepe_the_Frog_018: ... nên traffic ko suy giảm

Attachments

257.8 KB · Views: 179
ai nó ko bị bản quyền ??? ngay trung bình dính sương sương 500 link... vậy ko gọi bị bản quyền ,,thì như thế nào mới gọi là bản quyền ? ...

P.s· bản đánh cực kỳ khủng khiếp (nó còn khủng khiếp hơn xưa rất nhiều lần) ... đơn giản chỉ là nhu cầu nhiều quá thui :pepe_the_Frog_018: :pepe_the_Frog_018: :pepe_the_Frog_018: :pepe_the_Frog_018: ... nên traffic ko suy giảm
Nhưng mà nó vẫn sống đấy thôi ạ

Nhưng mà nó vẫn sống đấy thôi ạ
như em nói trên ...
>>> nên họ vẫn sống nhăn.. chứ ko có cách lách bản quyền gì ở đây hết.

Không có web phim lậu nào mà không bị hết á, chỉ là bị nhiều hay ít thôi. Web càng lớn thì bị càng nhiều

Mà site phim bác lớn lắm à, sao ngày bay màu 500 link luôn khiếp thế

Không có web phim lậu nào mà không bị hết á, chỉ là bị nhiều hay ít thôi. Web càng lớn thì bị càng nhiều

Mà site phim bác lớn lắm à, sao ngày bay màu 500 link luôn khiếp thế
**** .. ***** .. ****** /// khi bản quyền bài nào là sữa lại url bài đó ... có những bài mình bị đánh bản quyền tới 50 lần :pepe_the_Frog_071: :pepe_the_Frog_071:

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,666
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom