Help Bạn cần những tool gì?

xilatleo

Senior
Reactions
413
MR
0.000
Như tiêu đề, mình muốn khảo sát các bạn cần những tool gì cho trang web nào, có tính năng gì, và bạn sẽ trả bao nhiêu để có được tool đó.

Mình có 1 ít kinh nghiệm về thiết kế tool/bot nên các bạn cần tool gì có thể post ở đây để mình xem có khả thi không. ^.^

Bạn muốn nó có chức năng gì? Như thế nào, cứ nói rõ. Mình cũng biết chút ít về SEO ^.^

thớt cho cái yahoo để liên lạc nhá

Viết cho mình tool tự động gõ mọi captcha nhé, giá bao nhiêu cũng được :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
nói đùa cho vui thôi
up cho chủ thớt nào

cho xin tool hack bitcoin :D

có viết được tool trade ltc ko bạn :D

có viết được tool trade ltc ko bạn :D

Dc. Nhưng tốn tg tính toán, tổng hợp số liệu để đưa ra phép tính trade cho cái tool cho hợp lí. Với cả nếu viết chắc giá cũng ko rẻ, vì tốn nhiều chất xám quá :D

Dc. Nhưng tốn tg tính toán, tổng hợp số liệu để đưa ra phép tính trade cho cái tool cho hợp lí. Với cả nếu viết chắc giá cũng ko rẻ, vì tốn nhiều chất xám quá :D
mình sẽ tìm cách tính cái EMA 10 với EMA 21 và tính khi nào mua và bán, bạn chỉ cần biết cách dùng lệnh API để lấy giá close của nó từ sàn btc-e thôi, với lệnh để mua và bán ltc ở mức giá thị trường thôi :D mà cho mình hỏi tool/bot bạn viết thì giá dao động từ bao nhiêu đến bao nhiêu $ vậy :D

cho xin tool hack bitcoin :D

Tool hack Bitcoin CÓ mà KO CÓ. Cứ tạo đại 1 cái con bot lấy tên là Bitcoin Generator hay gì đấy. Up lên mấy trang PPD rồi làm cái Youtube vid cho em nó bảo là đây là tool nhận Bitcoin Free 0.001 mỗi 30~60' (Bình thường mấy cái Bitcoin Faucet trả có 0.000001 hay gì thôi). Thể nào cũng có mấy con nhạn lao vào làm offer và cố download. Thế là ngồi hưởng tiền :D

có tol reg gmail ko cậu

SCAN PASS WIFI HÀNG XÓM ! CODE ĐỰOC KO PRO

Như tiêu đề, mình muốn khảo sát các bạn cần những tool gì cho trang web nào, có tính năng gì, và bạn sẽ trả bao nhiêu để có được tool đó.

Mình có 1 ít kinh nghiệm về thiết kế tool/bot nên các bạn cần tool gì có thể post ở đây để mình xem có khả thi không. ^.^
cho yahoo or skype với thớt ơi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom