• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer bác thanhbet2014 nhận hàng

Status
Not open for further replies.
Reactions
52
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
http://mmo4me.com/threads/10000-wmz-or-pm-rate-20-7-5000-neteller-rate-20-5-vcb-acb-tech.180262/ Thật sự em không muốn đâu nhưng đành vậy .đây là link exchange của bác ấy, hôm ngày 18 tháng 6 lúc 23h em nhờ bác ấy exchange giùm 430Z, bác ấy bảo hôm đó bị giới hạn giao dịch VCB , bác ấy bảo chuyển trước Z rồi 12h về bác ấy send tiền, ok nhìn topic đã giao dịch với các mod, ex uy tín nên em yên tâm. Đã send Z lúc 11h hơn nhưng ko thấy bác ấy online, sáng dậy bác ấy bảo bác ấy thua kèo 380tr gì đấy nên ko có tiền, hẹn chiều 19 hoặc chậm nhất là sáng 20 nhận tiền thì cũng ok. em đợi, nhưng sáng nay bác ấy đòi khất lại và trả dần trong vòng 1 tháng.Em biết là bác không scam nhưng bác ơi, Z em trữ, tới lúc em cần tiền em mới đổi qua để trả tiền trọ ăn uống vâng vâng... mà bác bảo đợi 1 tháng, liệu bác có nói được chủ trọ em trả dần tiền trong 1 tháng không :(, ai cũng cần tiền bác à, vốn liếng sinh nhai của em ở đó hết đấy. :(
Proof của em.

Attachments

107.7 KB · Views: 146
    110.2 KB · Views: 120
    108.9 KB · Views: 113
    110.3 KB · Views: 113
thanhbet cũng có ngày như vậy sao.thua 380 củ đc thì vay mượn ai trả đi bác,thua cờ bạc là chuyện cờ bạc ,còn mua bán thì cho ra mua bán .ko abc xyz

Thanhbet mới win trận Uruquay nên có tiền rùi đó kakak

Chia buồn , con người mà các bạn từng tôn sùng là thánh đây à :D , giờ nên đổi là thánh scam là vừa. Cờ bạc là bác thằng bần , nó theo cờ bạc , hết vốn > scam thì không có gì làm lạ đâu . Không còn cơ hội nhận lại đâu thớt , Nếu nó có tiền thì nó vẫn tài xỉu để gỡ lại những gì nó thua chứ không có trả cho thớt đâu . :D . Nó khuyên anh em cờ bạc phải kiềm chế , giờ nó không kiềm chế được rồi đấy. Giờ mình biết tại sao lại có cái topic share tut chiến casio ngày kiếm 200 > 500k rồi :)) . Nó bòn vài trăm của anh em ham làm giàu nhanh ấy mà . Ông trời có mắt rồi :D:D

Bác nào có bank của bác thanhbet2014 không?
Mà bác nghĩ sao khi ex cho con ma cờ bạc thế . không có bảo hiểm . bác liều thật:eek:

tiền mặt hiện tại đang sạch và ko phải mình ko có khả năng trả bạn , mình nói hết lời với bạn rồi 15/07 site nó paid 865$ mình gửi đủ cho bạn
kể cả nick mình bị band mình vẫn trả cho bạn
còn với mình 1 cái nick này cũng ko quan trọng lắm vì hình như các bạn thấy nó nhiều tai tiếng hơn là danh tiếng
hiện tại giờ chưa có $ để refund cho bạn mình chấp nhận bị band nick
bạn chuyển lên report thì mod vào giải quyết nhanh hơn đó

tiền mặt hiện tại đang sạch và ko phải mình ko có khả năng trả bạn , mình nói hết lời với bạn rồi 15/07 site nó paid 865$ mình gửi đủ cho bạn
kể cả nick mình bị band mình vẫn trả cho bạn
còn với mình 1 cái nick này cũng ko quan trọng lắm vì hình như các bạn thấy nó nhiều tai tiếng hơn là danh tiếng
hiện tại giờ chưa có $ để refund cho bạn mình chấp nhận bị band nick
bạn chuyển lên report thì mod vào giải quyết nhanh hơn đó
Hãy tin tôi , nhất định tôi sẽ trả nếu nhận được 865$ từ site với điều kiện hôm đó không có trận nào để BET.:D

Kai version .....

bác nào cho mình bank của bác thanhbet2014 với ...
không có hy vọng lấy lại đâu bác , cũng may là bác RP sớm , nếu không sẽ có nhiều người như bác nữa chia buồn với bác chứ không biết làm gì hơn , coi đây như là bài học đi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom