SCAM Nguyễn Linh, bán tài khoản bitcointalk và resell lại 0071000895288 Nguyen Hoai Linh

sonlandpro

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Ngày 28/7/2018 mình có đăng một bài với nội dung
Link bài cũ : https://mmo4me.com/threads/closed.373780/#post-6616972

"Mình có mua của Nguyễn Linh 6 tài khoản, tin tưởng không qua trung gian, và giờ 100% số tài khoản đã bị hack lại và đổi hết thông tin. Khi mua Nguyễn Linh luôn trấn an bảo nó uy tín và không cần đổi pass và mail. Và giờ 6 tải khoản bitcointalk hoàn toàn không thể vào được.

Ai đã từng mua bitcointalk account của nó phải cẩn thận không là bị scam. Nhớ đổi mail và pass

STK VCB 0071000895288
Nguyen Hoai Linh
https://www.facebook.com/linh.nguyen3132"

Trước đó mình có đăng một bài, vì yêu cầu hòa giải của mod và yêu cầu của Linh trên facebook mình đã closed topic, nhưng tới thời điểm hiện tại thì vẫn chưa giải quyết rõ ràng cho mình.

Và tới thời điểm hiện tại ngày 16.10.2018 Nguyễn Hoài Linh vẫn hoàn toàn chưa hề trả lại nick cho mình, một lần nt thì tới cả tuần mới reply, lấy đủ lý do để từ chối gửi tài khoản. Gọi điện/nhắn tin không trả lời, bác nào có ý định mua tài khoản của cậu này thì cẩm thận nha.

Last edited by a moderator:
Nhớ vụ này trước đây đã giải quyết xong close rồi mà nhỉ , sao lại lằng nhằng lôi lại tới tận bây jo

Linh nó trốn rồi. Mình cũng mua acc của nó mà acc thì chết, acc thì ko giao.Tin tưởng đưa tiền trước mà giờ nó trốn. Nó trả đc 1 ít, còn thiếu mình 10tr + 1.55 Eth

Linh nó trốn rồi. Mình cũng mua acc của nó mà acc thì chết, acc thì ko giao.Tin tưởng đưa tiền trước mà giờ nó trốn. Nó trả đc 1 ít, còn thiếu mình 10tr + 1.55 Eth
chú về trông coi khách sạn đê, đâm đầu vào bct làm gì :popo_boss:

mới thấy chú khơi chuyện nên đá top cho xôm =)) sao dụ con nợ tự quay video hay vãi :popo_boss:

hề hề, cố gắng phát tán lăng xê giúp nó vào show bitch ak a
chú có bài gì mà ép được con nợ tự quay video hay thế, chia sẻ cho bà con áp dụng với :popo_boss:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom