• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Bác nào Trade trên BTC-E giúp em với

muromvn

Senior
Reactions
109
MR
0.030
Insuree Balance
0
Tình hình em đang chuẩn bị $ đề Trát chiếc thì trong khi em theo dõi em thấy trường hợp sau
Giá thì các bác biết rồi đấy, 2 phút nó lên 3 phút nó giảm
thì em thấy như này kiểu như site nó không update kịp giá
[url=http://upanh.com/view/?id=2vw1cb0cfmz][/URL]
Liệu ngay tại thời điểm đó em bán thì nó có được giá là 24.6307$ ko @@

Upvote 0
Em edit lại, cái ở trên là giá vừa diễn ra. Cái giá bác khoanh tròn là giá cao nhất của bên mua. Nếu bác bán ngay thì chỉ dc cái giá 24.501 thôi.

Upvote 0
ví dụ bạn đắt giá mua 24.7, nó sẽ ưu tiên khớp giá tốt nhất cho bạn 24.6 rồi mới tới giá 24.7

Upvote 0
Em edit lại, cái ở trên là giá vừa diễn ra. Cái giá bác khoanh tròn là giá cao nhất của bên mua. Nếu bác bán ngay thì chỉ dc cái giá 24.501 thôi.
bác rõ chút hộ em zới, gọi cái khoanh ở trên là 1, còn cái ở dưới là 2 đi để cho dễ giảng giải :D
theo như em ngâm thì hình như cái thứ 2 chính là giá bán ra mà nhỉ? nếu như nó là giá bán ra thì ko khớp với giá bán ở ô 2?.
Mong các bác thông não

Upvote 0
Cậu không thấy nó để chữ "Highest Bid Price" có nghĩa là cái giá cao nhất mà người mua muốn đưa ra ví dụ như trên hình 24.501$ như vậy nếu tại thời điểm đó mà bán thì chỉ có thể đạt được mức giá. Muốn bán cao hơn thì chỉ có thể chờ rất rất nhiều người muốn sell họ ngả giá cao hơn :D...Cái ni là liên quan đến Bid/Ask price mà thôi. Nhìn qua cái chart thì có thể thấy cả LTC hay BTC trong ngày thì có vẻ có xu hướng giảm rồi, còn chờ tiếp tuần này hoặc 2 3 tuần nữa mà còn đà giảm thì chỉ có thể giảm tiếp nữa luôn :))

Upvote 0
Cậu không thấy nó để chữ "Highest Bid Price" có nghĩa là cái giá cao nhất mà người mua muốn đưa ra ví dụ như trên hình 24.501$ như vậy nếu tại thời điểm đó mà bán thì chỉ có thể đạt được mức giá. Muốn bán cao hơn thì chỉ có thể chờ rất rất nhiều người muốn sell họ ngả giá cao hơn :D...Cái ni là liên quan đến Bid/Ask price mà thôi. Nhìn qua cái chart thì có thể thấy cả LTC hay BTC trong ngày thì có vẻ có xu hướng giảm rồi, còn chờ tiếp tuần này hoặc 2 3 tuần nữa mà còn đà giảm thì chỉ có thể giảm tiếp nữa luôn :))
đã hiểu ạ, vậy cho em hỏi là cái khoanh tròn thứ nhất cố tác dụng gì ợ :D

Upvote 0
Bạn nhìn kỹ nhé :D. Highest Bid Price . Có nghĩa giá tốt nhất (cao nhất ấy) bạn có thể bán mà có người sẽ mua ngay đó :)

Upvote 0
Thế này nhé:
Bên mua: Ông A chào mua giá 11, ông B giá 16, ông C giá 21, ông D giá 19
Bên bán: Ông X chào bán giá 22, ông Y giá 27, ông Z giá 21
Giá khớp sẽ là giá 21 là giá bác khoanh số 1
Giá ông D là 19 sẽ là giá bác khoanh số 2

Upvote 0
Thế này nhé:
Bên mua: Ông A chào mua giá 11, ông B giá 16, ông C giá 21, ông D giá 19
Bên bán: Ông X chào bán giá 22, ông Y giá 27, ông Z giá 21
Giá khớp sẽ là giá 21 là giá bác khoanh số 1
Giá ông D là 19 sẽ là giá bác khoanh số 2
em hiểu rồi ợ thanks bác nhiều nhiều :D:D:D

Upvote 0
:eek: trade bao lâu rồi thế

Upvote 0
Chơi cái này một thời gian mà lời không được bao nhiêu, đổ thời gian vào đấy lại nhiều, nên thôi bỏ hẳn, về vườn đầu cơ chờ lên cao bán.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom