Bác Admin OnlyC cho e xin ý kiến về lời hứa và hành động của mình

Status
Not open for further replies.

TreCon

Banned
Reactions
1
MR
0.000
Ngày 4/4/2012 sau khi thắc mắc một số điều cũng như chấp nhận hình phạt bác có hứa như sau (Ảnh):

Có nghĩa 23h hôm nay (6/4/2012)hết hạn bị ban em login vào thì có thông báo như sau

Nghĩa là sao vậy bác. Bác hứa với em 1 đằng bác lại hành động một nẻo vậy sao. hay mod nào làm chuyện này sau lưng bác thế. E còn trẻ nên khó mà tránh khỏi tính bốc đồng nhưng e nghĩ rằng chúng ta đều là nam nhi hơn bác lại là Admin của một diễn đàn lớn sao lại để lời hứa không đi với việc làm được. Mong sao bác đọc được thông tin này và cho e lời giải thích.

Hai tội gộp lại :binhsua08:
Tội của mình đã xử. bác ý đã hứa là xử thế nào và thông báo trên 4rum rồi.

---------- Post added at 10:31 PM ---------- Previous post was at 10:31 PM ----------

Cộng thêm ngày vì clone thêm 1 nick nữa =))
Nick này lập để giải trình sự việc

---------- Post added at 10:37 PM ---------- Previous post was at 10:31 PM ----------

up lên để có câu trả lời

Upvote 0
mình xử lý được ko ? cậu spam onlyC giảm xuống 14 còn 3 ngày, mình + thêm 7 ngày vì clone tự PR được ko ?
Thân

Upvote 0
chờ đợi và hy vọng
Please lengthen your message to at least 20 characters.

---------- Post added at 10:43 PM ---------- Previous post was at 10:41 PM ----------

mình xử lý được ko ? cậu spam onlyC giảm xuống 14 còn 3 ngày, mình + thêm 7 ngày vì clone tự PR được ko ?
Thân
Hôm kia cậu với mình đã nói chuyện. cậu bảo hãy tìm lên admin. có nghĩa là cậu sẽ ko giải quyết chuyện này mà chuyển lên cấp cao hơn. và cấp cao hơn xử thế nào thì y án thế. cậu sao tiền hậu bất nhất vậy???

---------- Post added at 10:44 PM ---------- Previous post was at 10:43 PM ----------

Hôm mùng 4 mình và bác admin đã thống nhất hình phạt chung cho cả 2 tội là spam và clone nick như đã thông báo (ảnh trên)chứ không phải là chỉ phạt mình tội spam

Upvote 0
chờ đợi và hy vọng
Please lengthen your message to at least 20 characters.

---------- Post added at 10:43 PM ---------- Previous post was at 10:41 PM ----------

Hôm qua cậu với mình đã nói chuyện. cậu bảo hay tìm lên admin. có nghĩa là cậu sẽ ko giải quyết chuyện này mà chuyển lên cấp cao hơn. và cấp cao hơn xử thế nào thì y án thế. cậu sao tiền hậu bất nhất vậy

---------- Post added at 10:44 PM ---------- Previous post was at 10:43 PM ----------

Hôm mùng 4 mình và bác admin đã thống nhất hình phạt về spam và clone nick như đã thông báo chứ không phải là chỉ phat mình tội spam

onlyC chỉ thống nhất về hình phạt spam, còn clone nick tự PR thì chưa cậu à , nếu vừa spam vừa clone nick tự PR thì 3 ngày là quá nhẹ cho cậu
Thân

Upvote 0
nên thực hiện như lời nói ban đầu, còn tội clone nick chỉ là do bác ấy muốn lập nick để trình bày vụ việc thôi, ko kết tội đc

Upvote 0
onlyC chỉ thống nhất về hình phạt spam, còn clone nick tự PR thì chưa cậu à , nếu vừa spam vừa clone nick tự PR thì 3 ngày là quá nhẹ cho cậu
Thân
Nhẹ hay nặng mình không biết nhưng sau khi trình bày về tình hình. bác ý đã quyết thế.Bác ý cấp cao hơn cần tôn trọng ý kiến.

Upvote 0
Nhẹ hay nặng mình không biết nhưng sau khi trình bày về tình hình. bác ý đã quyết thế.Bác ý cấp cao hơn cần tôn trọng ý kiến.

cậu chỉ nói chuyện về hình phạt 14 ngày về spam với onlyC còn về phần cậu clone nick đi PR topic kia của cậu thì cậu ko hề nói được chứ !
Và đều cậu ko đồng ý thì mình lập poll vote cho cậu xem member sẽ vote thế nào được chứ?
Thân

Upvote 0
Xin hỏi cậu thêm lệnh ban 7 ngày mà đã thông qua bác ý chưa hay là vượt quyền hạn. Cậu đã học về pháp luật chưa???

Upvote 0
:binhsua12: cái này không nắm tình hình nên bỏ bình luận

Last edited by a moderator:
Upvote 0
cậu chỉ nói chuyện về hình phạt 14 ngày về spam với onlyC còn về phần cậu clone nick đi PR topic kia của cậu thì cậu ko hề nói được chứ !
Và đều cậu ko đồng ý thì mình lập poll vote cho cậu xem member sẽ vote thế nào được chứ?
Thân
Phạt là quyền admin và mod. Khi mod không giải quyết được chuyển lên admin. admin quyết thế nào thì y án thế đấy cớ sao mod lại sửa lại án. Hôm mùng 4 đã nói chuyện với bác ý về tội spam và clone nick nên bác ý đã ban 4ever nick LR

Upvote 0
Xin hỏi cậu thêm lệnh ban 7 ngày mà đã thông qua bác ý chưa hay là vượt quyền hạn. Cậu đã học về pháp luật chưa???

cậu đọc lại các topic gặp trường hợp bị ban nick vì tự PR cho topic của chính mình nhé, còn việc ban nick xử lý kiểu này mod được quyền dc chứ ?
Thân

Upvote 0
Spam ban là quyền của mod mà
Đúng là quyền của mod nhưng trò chuyện với mod mod không giải quyết hết và cho nick admin và bảo hãy lên đó trình bày. mình đã lên và admin đã ra bản án như thông báo. nhưng mod ở dưới không hiểu sao lại ban thếm 7 ngày

Upvote 0
Mình nghĩ chu topic nay send trực tiếp cho Amin giải quyết - chứ lập topic thế này sự việc càng thêm căng thẳng

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,476
172,476
Latest member
akaka
Back