Bác Admin OnlyC cho e xin ý kiến về lời hứa và hành động của mình

Status
Not open for further replies.

TreCon

Banned
Reactions
1
MR
0.000
Ngày 4/4/2012 sau khi thắc mắc một số điều cũng như chấp nhận hình phạt bác có hứa như sau (Ảnh):

Có nghĩa 23h hôm nay (6/4/2012)hết hạn bị ban em login vào thì có thông báo như sau

Nghĩa là sao vậy bác. Bác hứa với em 1 đằng bác lại hành động một nẻo vậy sao. hay mod nào làm chuyện này sau lưng bác thế. E còn trẻ nên khó mà tránh khỏi tính bốc đồng nhưng e nghĩ rằng chúng ta đều là nam nhi hơn bác lại là Admin của một diễn đàn lớn sao lại để lời hứa không đi với việc làm được. Mong sao bác đọc được thông tin này và cho e lời giải thích.

Khi admin quyết định thì admin ko hề biết cậu sử dụng nick clone PR topic cho nhau được chứ ?
Chỉ biết cậu có sử dụng nick clone LR và spam
Thân

Upvote 0
cậu đọc lại các topic gặp trường hợp bị ban nick vì tự PR cho topic của chính mình nhé, còn việc ban nick xử lý kiểu này mod được quyền dc chứ ?
Thân

Hôm nay mình ko đọc thêm gì cả. mệ mỏi quá vì chuyên acc với nick rồi. Mình chờ câu trả lời từ admin.Tại sao hôm mùng 4 cậu không giả quyết với mình cho xong mà bảo cứ gặp admin mà giải quyết. Admin giải quyết rồi thì cậu lại không nghe

---------- Post added at 10:58 PM ---------- Previous post was at 10:56 PM ----------

Khi admin quyết định thì admin ko hề biết cậu sử dụng nick clone PR topic cho nhau được chứ ?
Chỉ biết cậu có sử dụng nick clone LR và spam
Thân
Cậu đâu có trò chuyện với bác ý đâu mà rõ mình trình bày với bác ý thế nào. giả sử có ban thêm sau khi suy nghĩ lại thì bác ấy mới là người có quyền chứ không phải cậu vì cậu đã không giải quyết vấn đề đó nữa mà đã giao cho bác ý.

Upvote 0
Hôm nay mình ko đọc thêm gì cả. mệ mỏi quá vì chuyên acc với nick rồi. Mình chờ câu trả lời từ admin.Tại sao hôm mùng 4 cậu không giả quyết với mình cho xong mà bảo cứ gặp admin mà giải quyết. Admin giải quyết rồi thì cậu lại không nghe

---------- Post added at 10:58 PM ---------- Previous post was at 10:56 PM ----------

Cậu đâu có trò chuyện với bác ý đâu mà rõ mình trình bày với bác ý thế nào. giả sử có ban thêm sau khi suy nghĩ lại thì bác ấy mới là người có quyền vì cậu đã không giải quyết vấn đề đó nữa mà đã giao cho bác ý.
vì mình đã nói rõ với cậu là mức spam của cậu quá nặng nên mình phạt nặng, nhưng ko thích mức án spam đó nên mình nói muốn giải quyết mức án đó pm admin được chứ? còn về phần clone PR là phát hiện sau này và mình mới ban sau này được chưa ? cậu có thêm ý kiến gì ko ? hay cũng đang tức anh ách ?
Thân

---------- Post added at 11:01 PM ---------- Previous post was at 11:00 PM ----------

Cậu đâu có trò chuyện với bác ý đâu mà rõ mình trình bày với bác ý thế nào. giả sử có ban thêm sau khi suy nghĩ lại thì bác ấy mới là người có quyền chứ không phải cậu vì cậu đã không giải quyết vấn đề đó nữa mà đã giao cho bác ý.

cậu nói vậy là sai lầm rồi, khi mod phát hiện thì mod có quyền ban nick ko cần thiết phải thông qua admin
Thân

Upvote 0
Mình không việc gì phải tức (cậu đang hỏi kháy mình đấy à. Ở xã hội giờ không kiếm được tiền không được những con người thực xung quanh tôn trọng mới thấy tức còn chuyện nick trên internet thực sự mất cái này lập cái khác thôi cậu à cũng như mod là cái danh mà 4rum mang lại cho cậu mà cậu có nghĩa vụ lớn hơn để làm cho 4rum tốt đẹp hơn chứ không phải cố tình phạt nặng người khác bằng được). Thậm chí mình từng bảo với bác ý là ban 2 nick 4ever đi. bác ý bảo không muốn thế.
Cậu mới sai lầm. mình không bảo mod ko có quyền ban nick. nhưng mod đã chuyển lên cho admin thì phải nghe theo admin. Người ra án cuối cùng mới được sửa án hoặc người có cấp cao hơn mới sửa được án. Xã hội hay đâu cũng phải có một trật tự không lẽ ở nhà con cái có quyền lớn hơn cha. giả sử cha có sai thì cũng góp ý chứ ko lẽ lại chữi

Upvote 0
Mình không việc gì phải tức (cậu đang hỏi kháy mình đấy à. Ở xã hội giờ không kiếm được tiền không được những con người thực xung quanh tôn trọng mới thấy tức còn chuyện nick trên internet thực sự mất cái này lập cái khác thôi cậu à cũng như mod là cái danh mà 4rum mang lại cho cậu mà cậu có nghĩa vụ lớn hơn để làm cho 4rum tốt đẹp hơn chứ không phải cố tình phạt nặng người khác bằng được). Thậm chí mình từng bảo với bác ý là ban 2 nick 4ever đi. bác ý bảo không muốn thế.
Cậu mới sai lầm. mình không bảo mod ko có quyền ban nick. nhưng mod đã chuyển lên cho admin thì phải nghe theo admin. Người ra án cuối cùng mới được sửa án hoặc người có cấp cao hơn mới sửa được án

xin lỗi, nhưng topic tuyển ref mà tự PR thì chẳng khác gì lừa đảo cả...
Cậu lên cám ơn là 10 ngày chứ ko phải 10 năm nhé :)
Tốt nhất lên lập thêm vài cái nick Alertpay hay paypal đi :))

Upvote 0
Cậu mới sai lầm. mình không bảo mod ko có quyền ban nick. nhưng mod đã chuyển lên cho admin thì phải nghe theo admin. Người ra án cuối cùng mới được sửa án hoặc người có cấp cao hơn mới sửa được án

mình chỉ chuyển đề án spam , còn việc clone PR mình xin nói lại là mình chưa đề cập đến
Còn bây giờ nếu cậu cần thiết pm yh quang_mahidol để giải quyết nói chuyện
Còn nếu cậu cảm thấy ko ưng ý với hình phạt đó mình sẽ lập topic poll vote riêng cho cậu về cái ban nick này là đúng hay là sai , ok chứ ?
dựa vào số đông để ban nick hay ko ban nick cậu ok ko ?
Thân

Upvote 0
mình chỉ chuyển đề án spam , còn việc clone PR mình xin nói lại là mình chưa đề cập đến
Còn bây giờ nếu cậu cần thiết pm yh quang_mahidol để giải quyết nói chuyện
Còn nếu cậu cảm thấy ko ưng ý với hình phạt đó mình sẽ lập topic poll vote riêng cho cậu về cái ban nick này là đúng hay là sai , ok chứ ?
dựa vào số đông để ban nick hay ko ban nick cậu ok ko ?
Thân
Không cần cậu làm poll. bở mod như cậu ko xứng để mình tôn trọng mà nhờ vả như các mod khác. Mình cần bác onlyC cho mình câu trả lời kể kả bác ý ban nick 4ever cũng ok dù có tý rầu nhưng chả sao vì đó là 1 cái tên trên 1 diễn đàn

Upvote 0
Không cần cậu làm poll. bở mod như cậu ko xứng để mình tôn trọng mà nhờ vả như các mod khác. Mình cần bác onlyC cho mình câu trả lời kể kả bác ý ban nick 4ever cũng ok dù có tý rầu nhưng chả sao vì đó là 1 cái tên trên 1 diễn đàn

vậy cậu cũng ko đáng để mình nói chuyện, cậu nói chuyện với mình ở đây thì tử tế, sau lưng thì đâm chọt mình đừng có giấu mình, mình biết rõ điều đó
Thân

Upvote 0
xin lỗi, nhưng topic tuyển ref mà tự PR thì chẳng khác gì lừa đảo cả...
Cậu lên cám ơn là 10 ngày chứ ko phải 10 năm nhé :)
Tốt nhất lên lập thêm vài cái nick Alertpay hay paypal đi :))

Cậu hiểu thế nào về Scam. không hiểu thì ko nên comment để kiếm post làm gì cả. Cái topic đó tôi đã del đi từ lâu và ko dùng nick LR nhưng vì chuyện ban nick mới phải vào để giải trình

Upvote 0
Cậu hiểu thế nào về Scam. không hiểu thì ko nên comment để kiếm post làm gì cả. Cái topic đó tôi đã del đi từ lâu và ko dùng nick LR nhưng vì chuyện ban nick mới phải vào để giải trình

ngày 25/03/2012 cậu còn cập nhật thông tin thì sao lại bảo del đi từ lâu ?

Upvote 0
vậy cậu cũng ko đáng để mình nói chuyện, cậu nói chuyện với mình ở đây thì tử tế, sau lưng thì đâm chọt mình đừng có giấu mình, mình biết rõ điều đó
Thân
Cậu suy nghĩ ai cũng như cậu sao. Chính cậu đang như thế. tôi có nói với bạn tôi về chuyện ban nick, có tìm tên cậu trên mạng định comment cho vài câu trên youtube hay blog yahoo cho bõ tức nhưng tôi không làm thế. tôi không phải loại người mà cậu nghĩ như cậu!!!!
Không đáng vì cái nick mà mệt óc như thế. nhưng ở đây tôi quyết tìm đến cùng vì tôi nghĩ rằng tôi có thể tìm được cái hợp lý hơn mình

Upvote 0
Mình nghĩ "nhatquangnguyen" là MOD thì hoàn toàn có quyền xử lý vụ việc nếu có tình tiết phát sinh
Còn bạn không đồng ý thì có quyền đưa lên xử lý
Đó là quyền của mỗi người đâu có đụng chạp ji nhâu đâu mà :binhsua08:

---------- Post added at 11:18 PM ---------- Previous post was at 11:17 PM ----------

Mình nghĩ "nhatquangnguyen" là MOD thì hoàn toàn có quyền xử lý vụ việc nếu có tình tiết phát sinh
Còn bạn không đồng ý thì có quyền đưa lên xử lý
Đó là quyền của mỗi người đâu có đụng chạp ji nhâu đâu mà :binhsua08:

Upvote 0
Cậu suy nghĩ ai cũng như cậu sao. Chính cậu đang như thế. tôi có nói với bạn tôi về chuyện ban nick, có tìm tên cậu trên mạng định comment cho vài câu trên youtube hay blog yahoo cho bõ tức nhưng tôi không làm thế. tôi không phải loại người mà cậu nghĩ như cậu!!!!
Không đáng vì cái nick mà mệt óc như thế. nhưng ở đây tôi quyết tìm đến cùng vì tôi nghĩ rằng tôi có thể tìm được cái hợp lý hơn mình

có cần mình cho cậu cái proof về cái cậu nói xấu sau lưng ko? cậu thích thì mình chiều luôn

còn đây là proof cậu cập nhật thông tin hôm 25/03 cách đây mới khoảng gần 2 tuần chưa lâu lắm đâu nhé

Upvote 0
ngày 25/03/2012 cậu còn cập nhật thông tin thì sao lại bảo del đi từ lâu ?
Cậu có tham gia PTU không?
Người ta tuyển ref thì phải mong sao có nhiều ref, phải up thường xuyên cho topic của mình lên đầu cho nhiều người đọc. nhưng topic đó của tôi thì sao.
Trong topic tôi đã nói là không muốn nhiều ref mà chỉ là những ai thay vì tự ref mình để cùng lúc mua 2 acc và quản lý 2 acc ở 2 IP khác nhau thì hãy ref theo tôi rồi tôi sẽ trả lại tiền ref đó.Nếu cậu hỏi chưa chắc tôi đã trả lại thì tôi nói luôn tiền ref ko đáng bao nhiều so với tôi và ko trả làm gì mấy đồng công sức của người ta để người ta chữi mình thậm tệ
Tôi có chữ ký: ngọc bất trác bất thành khí. nhân bất học bất tri lý. Tôi vẫn phải học làm người thì cớ sao vài đồng thế mà tôi lại bỏ việc học đó đi

---------- Post added at 11:23 PM ---------- Previous post was at 11:22 PM ----------

có cần mình cho cậu cái proof về cái cậu nói xấu sau lưng ko? cậu thích thì mình chiều luôn

còn đây là proof cậu cập nhật thông tin hôm 25/03 cách đây mới khoảng gần 2 tuần chưa lâu lắm đâu nhé

Tôi tuyển ref ko có Proof đâu bồ à

Upvote 0
Cậu có tham gia PTU không?
Người ta tuyển ref thì phải mong sao có nhiều ref, phải up thường xuyên cho topic của mình lên đầu cho nhiều người đọc. nhưng topic đó của tôi thì sao.
Trong topic tôi đã nói là không muốn nhiều ref mà chỉ là những ai thay vì tự ref mình để cùng lúc mua 2 acc và quản lý 2 acc ở 2 IP khác nhau thì hãy ref theo tôi rồi tôi sẽ trả lại tiền ref đó.Nếu cậu hỏi chưa chắc tôi đã trả lại thì tôi nói luôn tiền ref ko đáng bao nhiều so với tôi và ko trả làm gì mấy đồng công sức của người ta để người ta chữi mình thậm tệ
Tôi có chữ ký: ngọc bất trác bất thành khí. nhân bất học bất tri lý. Tôi vẫn phải học làm người thì cớ sao vài đồng thế mà tôi lại bỏ việc học đó đi

---------- Post added at 11:23 PM ---------- Previous post was at 11:22 PM ----------

Tôi tuyển ref ko có Proof đâu bồ à

thế thì có nhất thiết login nick webmoney là bảo bữa có gặp bác LR rồi thì phải .v..v ?

Upvote 0
Hóa ra ban tôi thêm tôi vì đọc được comment của tôi bên kia sao. Đời thật hài và có người nhỏ nhen đến thế

Upvote 0

hên quá mình chỉ coi thôi chứ không có cmt ở đó không giờ thì bị liên quan rồi :m040:

Upvote 0

cậu tự PR để người ta yên tâm rồi làm ref cho cậu, kiểu đó tuy là chưa scam nhưng vẫn có lí do là sẽ scam vì người ta tin là có người biết cậu mới làm ref cho cậu :)

còn về việc ko hiểu biết hay là spam kiếm post thì tôi nghĩ là dành cho cậu thì đúng hơn đấy :)
Việc del topic hay xóa nick đó chẳng liên quan gì đến việc cậu đã từng tự PR lừa đảo ref cả :binhsua15:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,721
172,792
Latest member
phukien4banhh

Most viewed of week