[Auto] claim site freebitco.in

chắc bác thớt trốn rùi mình chưa thấy ai bận rộn 24/24 cả lên comment cái cũng ko có time

code roll từ 9998 - 9999 và 10000
nghiêm cậu cậu share cho người khác nhé
từ giờ cậu để ý , sau khi cậu roll 3 lần . lần thứ 4 trước khi roll cậu bật f12 lên edit code như vậy

setTimeout(rollDice, (multiplier * bconfig.wait) + Math.round(Math.random() * 1000));
};

toggleHiLo = function() {
if (hilo === 'hi') {
hilo = 'hi';
} else {
hilo = 'hi';
}
};
var num = parseFloat($('#balance').html());
bconfig.startbal = num;
bconfig.want = num ;
bconfig.autoexit = num - 10000;
rollDice();

xong enter rồi click roll để dc 2tr or 20tr sts

Đây là code bug và hướng dẫn mà thớt gửi. Pub luôn
Nhảm nhí :D

Thực ra cũng nghĩ nhảm nhí từ đầu rồi cơ mà đang rảnh với có vps để ko nên treo thôi, 24h cũng ko mất gì. Thớt thì online liên tục nhưng ko nói gì nên chắc cú là lừa đảo câu ref rồi. Lầy lội ăn vài k shatoshi làm mất thời gian của ae mmo. ( Mỗi ref roll 24h thớt được 3k sts), tổng ko biết được 1tr shatoshi ko (tính ra chỉ 7$ @@). Nhảm shit và vô học.

Đề nghị mod ban, ko thì đây đúng là hình thức câu ref trá hình lừa đảo mới tuyệt cú mèo :D.
Mình ko biết ai mod box này. Bạn nào biết thì tag vào cái

Đây là code bug và hướng dẫn mà thớt gửi. Pub luôn
Nhảm nhí :D

Thực ra cũng nghĩ nhảm nhí từ đầu rồi cơ mà đang rảnh với có vps để ko nên treo thôi, 24h cũng ko mất gì. Thớt thì online liên tục nhưng ko nói gì nên chắc cú là lừa đảo câu ref rồi. Lầy lội ăn vài k shatoshi làm mất thời gian của ae mmo. ( Mỗi ref roll 24h thớt được 3k sts), tổng ko biết được 1tr shatoshi ko (tính ra chỉ 7$ @@). Nhảm shit và vô học.

Đề nghị mod ban, ko thì đây đúng là hình thức câu ref trá hình lừa đảo mới tuyệt cú mèo :D.
Mình ko biết ai mod box này. Bạn nào biết thì tag vào cái
code roll nó lấy từ seed server edit = html thì đc cái gì?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom