[Auto] claim site freebitco.in

Dở hơi vl, làm gì có code bug đc 2tr 20tr sats thế thì thiên hạ tỷ phú hết mẹ rồi. Mục đích thớt đi tuyển nhiều ref thôi :)

bác nói cũng đúng nếu có tut thế thì thuê vps ăn 1 mình thì giàu to rồi

nếu hết hôm nay mà thớt ko có phản ứng chắc lừa mem để câu ref thì admin cho ra đảo nhé

nếu hết hôm nay mà thớt ko có phản ứng chắc lừa mem để câu ref thì admin cho ra đảo nhé
chạy này nếu claim đủ 24 lần ngày dc bn nhỉ?

chạy này nếu claim đủ 24 lần ngày dc bn nhỉ?
có 6 giải từ 0.002$ đến 200$ nhưng đa số toàn 0.002$ thôi thớt câu ref chác chỉ đc 0.5$ là cùng bán rẻ bản thân quá

cũng chưa biết bác ơ để tối nay coi sao tại bác thớt đi làm ban ngày nữa nhiều khi bận quá, đặt gạch hóng cái.

Mình reg thớt 5 cái mà thớt toàn bảo xịt. test reg acc mình xem bị sao thì đc. k biết thớt chơi như thế nào nữa

bạn nào code có lỗi thì ib mình chỉ cho nhé. ref thớt 3 acc ib xong bảo k thấy nên thôi tự tìm hiểu. về cơ bản cũng hiểu tương đối trong code chạy rồi. các bạn có lỗi gì thì ib mình hướng dẫn

1h đc 2tr đến 20tr satoshi = 15 đến 150$ bác thớt dám share à? và cái auto claim freebitco.in thì làm auto làm gì? 1 ngày 24 lần roll = 0.048$ lỗ tiền điện, mình từng chơi freebitco.in rất lâu rồi cao nhất và 1 lần duy nhất đc 0.2$ thôi

1h đc 2tr đến 20tr satoshi = 15 đến 150$ bác thớt dám share à? và cái auto claim freebitco.in thì làm auto làm gì? 1 ngày 24 lần roll = 0.048$ lỗ tiền điện, mình từng chơi freebitco.in rất lâu rồi cao nhất và 1 lần duy nhất đc 0.2$ thôi
cậu nói chỉ có chuẩn :).
nhưng nếu auto 10-20 cái ref cho nhau xong biết đâu bất ngờ :)

nhiều ref auto cũng dc khối đấy bạn :)

cậu nói chỉ có chuẩn :).
nhưng nếu auto 10-20 cái ref cho nhau xong biết đâu bất ngờ :)
nhiều ref auto cũng dc khối đấy bạn :)
quan trọng là cái ông thớt nói kìa bùg satoshi ấy chứ treo auto này nói làm gì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,652
170,746
Latest member
cokiemkyhiep

Most viewed of week

Most viewed of week