[Auto] claim site freebitco.in

sao thớt ko quay video lên cho a de dể theo dõi, chắc kiểu này do phiên bản firefox chứ code voi tool thì ai cũng như nhau cả

Bác nào bị lỗi error upload thì đề nghị kiểm tra lại phiên bản Imacros nhé. Như thớt nói là phải dùng Imacros 8.9.7 mới được tại bản bản nhất của Imacros đang bị lỗi chức năng upload. À mà nhớ cài xong Imacos thì tắt chức năng tự động update của nó đi nhé k lại thắc mắc tại sao nó lỗi :D:D:D:D

Bác nào bị lỗi error upload thì đề nghị kiểm tra lại phiên bản Imacros nhé. Như thớt nói là phải dùng Imacros 8.9.7 mới được tại bản bản nhất của Imacros đang bị lỗi chức năng upload. À mà nhớ cài xong Imacos thì tắt chức năng tự động update của nó đi nhé k lại thắc mắc tại sao nó lỗi :D:D:D:D
À! :( Đã tìm ra nguyên nhân :p

site đã fix, nên mình có fix lại code 1chút xíu. tối đi làm về mình share code vaf video cách bug cho các bạn là ref của mình và roll hơn 24 lần. hôm wa giờ bận nhoều viẹc
chắc là hôm nay là e đủ 24 lần.

freebitco.in thì chừng nào mới đc 1tr satoshi chứ?

Vẫn phải roll tay, ai inbox e cách fix lỗi error upload với, Cho hỏi là lúc gõ 2captcha có phải record ở imarco k

site đã fix, nên mình có fix lại code 1chút xíu. tối đi làm về mình share code vaf video cách bug cho các bạn là ref của mình và roll hơn 24 lần. hôm wa giờ bận nhoều viẹc
bác check xem em ref bác chưa, em ib từ hôm qua rồi ạ, đã hơn 24 roll

Thế tóm lại thế nào cậu. Sao hẹn mãi mà ko thấy nói gì vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,788
Latest member
789club789app

Most viewed of week

Most viewed of week

Back