[Auto] claim site freebitco.in

claimbtc

Banned
Reactions
39
MR
0.000
link ref : http://freebitco.in/?r=1471751 ( nên ref để khi đạt 1tr sts mình sẽ chỉ cách bug kiếm nhiều sts hơn )
link non rè : freebitco.in

Bước 1: Cài đặt firefox .Imaros.
+Cài đặt Firefox:
Các bạn click Firefox để download và cài đặt.
Sau khi cài đặt bạn mở firefox và click vào Imacros để down và cài Imacros 8.9.7.
Lưu ý : Chỉ có Imacros 8.9.7 mới chạy được Code này nhé.
sau khi cài đặt thì khởi động lại firefox để khởi động Imacros.Trên thanh menu sẽ xuất hiện biểu tượng của Imacros.Bạn hãy click vào nó.
+Trong cửa sổ Imacros bạn click vào Tab Rec và bấm váo nút Record xong rồi nhấn nút Stop để hiện ra 1 file #Current.iim.
+Sau khi có được file #Current.iim bạn click vào file đó rồi bấm vào "Tab Manage" trong cửa sổ của Imacros rồi bấm vào nút "Edit Macro"
+Xoá tất cả trừ dòng Code "VERSION .........." ở dòng đầu tiên rồi Copy Code của mình vào.

SET !LOOP -9999999
SET !EXTRACT_TEST_POPUP NO
SET !TIMEOUT_PAGE 10
SET !ERRORIGNORE YES
SET !TIMEOUT_STEP 0.5
SET !ERRORIGNORE yes
SET !ERRORCONTINUE YES
SET !TIMEOUT_STEP 0
FILTER TYPE=IMAGES STATUS=OFF
TAB CLOSEALLOTHERS
SET !TIMEOUT_PAGE 300

TAB T=1
URL GOTO=https://freebitco.in/
WAIT SECONDS=5
FILEDELETE NAME=D:\freebitcoin.png
TAG POS=1 TYPE=SELECT ATTR=ID:free_play_captcha_types CONTENT=%recaptcha_v1
ONDOWNLOAD FOLDER=D:\ FILE=freebitcoin.png WAIT=YES
TAG POS=1 TYPE=IMG ATTR=ID:adcopy-puzzle-image-image CONTENT=EVENT:SAVE_ELEMENT_SCREENSHOT
WAIT SECONDS=3

TAB OPEN
TAB T=2
URL GOTO=https://2captcha.com/imacros.html
TAG POS=1 TYPE=INPUT:TEXT ATTR=NAME:key&&SIZE:64 CONTENT= API KEY
TAG POS=1 TYPE=INPUT:FILE ATTR=TYPE:file&&NAME:file&&SIZE:20 CONTENT=D:\freebitcoin.png
ONDIALOG POS=1 BUTTON=OK CONTENT=
TAG POS=1 TYPE=INPUT:SUBMIT FORM=ACTION:http://rucaptcha.com/in.php ATTR=*
WAIT SECONDS=3
SET !TIMEOUT_STEP 300
TAG POS=1 TYPE=* ATTR=TXT:* EXTRACT=TXT
SET !TIMEOUT_STEP 0
WAIT SECONDS=1
TAB CLOSE

TAB T=1
TAG POS=1 TYPE=INPUT:TEXT ATTR=ID:adcopy_response CONTENT={{!EXTRACT}}
WAIT SECONDS=3
TAG POS=1 TYPE=INPUT:SUBMIT FORM=ID:free_play_form ATTR=ID:free_play_form_button
WAIT SECONDS=3600

+Sau đó nhấn Save & Close để lưu Code lại.
Lưu ý : bạn nên chắc chắn là máy tính có ổ đĩa D nhé trong máy tính nhé.
Bước 2:
Đăng nhập tài khoản (Lưu ý là đăng nhập trên firefox nhé).

Bước 3:Đăng ký tài khoản 2captcha.
bạn bấm vào đây rồi click vào nut "Register" để đăng ký 1 tài khoản 2captcha(Xác nhận email nếu cần).
Sau khi đăng ký bạn đăng nhập tài khoản 2captcha sẽ hiện cửa sổ mới bạn click vào Tab "Srart Work" rồi click vào nút Start và nhập Captcha(Bạn nhập tầm 30 đến 40 cái rồi nhấn "Stop") (Được trên 0.001 USD thì Auto được 10 tiếng)

Bước 4:Bạn click vào "Tab 2Captcha API" tìm mục captcha KEY và Copy đoạn mã đó.
Trong đoạn Code mà bạn Copy ở có đoạn "API KEY".Bạn thay chữ đó bằng đoạn Mã của bạn.rồi hấn Save & Close.

Bước 5:
Click vào file #Current.iim và bấm vào "Tab Play" trong cửa sổ Imacros nhấn Play.Sau đó treo máy và làm việc khác.Mỗi GIờ Bitcoin sẽ tự về.
Việc của bạn là mở 1 cửa sổ mới và vào 2Captcha Nhập Captcha Lúc nào rảnh,còn không rảnh thì không nhập để duy trì hệ thống Auto.
Lưu ý : Nếu Captcha của bạn không phải là chữ mà là video thì bạn phải bấm vào nút Del.Ache &Cookies sau đó đăng nhập lại nhé.

bạn nào làm k dc thì ib mình hd cụ thể

chú ý : các bạn nào là rè của mình thì khi để auto dc hơn 24h thì ib mình để mình chỉ cách chỉnh auto roll dc nhiều sts hơn , và khi đủ 1tr sts thì mình chỉ cách bug ..

hình để các bạn dễ làm

Huong-dan-kiem-tien-bitcoin online (3).jpg

Huong-dan-kiem-tien-bitcoin online (4).jpg

huong-dan-kiem-tien-bitcoin-online (9).jpg

huong-dan-kiem-tien-bitcoin-online (21).jpg

Last edited:
Sao mình cài addon vào nó cứ báo ko tương thích với firefox 12 là sao ta
Sau khi cài đặt bạn mở firefox và click vào Imacros để down và cài Imacros 8.9.7.
cậu phải dùng đúng bản fire fox . cái này cậu search trên gôgle nhé . k dùng firefox 12

cậu phải dùng đúng bản fire fox . cái này cậu search trên gôgle nhé . k dùng firefox 12

lỗi này b ơi
đảm bảo đúng bản macro đó, firefox, có ổ D

MacroSyntaxError: wrong format of TAG command, line 26 (Error code: -910)

link ref : http://freebitco.in/?r=1471751 ( nên ref để khi đạt 1tr sts mình sẽ chỉ cách bug kiếm nhiều sts hơn )
link non rè : freebitco.in

Bước 1: Cài đặt firefox .Imaros.
+Cài đặt Firefox:
Các bạn click Firefox để download và cài đặt.
sau khi cài đặt thì khởi động lại firefox để khởi động Imacros.Trên thanh menu sẽ xuất hiện biểu tượng của Imacros.Bạn hãy click vào nó.
+Trong cửa sổ Imacros bạn click vào Tab Rec và bấm váo nút Record xong rồi nhấn nút Stop để hiện ra 1 file #Current.iim.
+Sau khi có được file #Current.iim bạn click vào file đó rồi bấm vào "Tab Manage" trong cửa sổ của Imacros rồi bấm vào nút "Edit Macro"
+Xoá tất cả trừ dòng Code "VERSION .........." ở dòng đầu tiên rồi Copy Code của mình vào.
Code:
SET !LOOP -9999999
SET !TIMEOUT_PAGE 10
SET !ERRORIGNORE YES
SET !TIMEOUT_STEP 0.5
SET !ERRORIGNORE yes
SET !ERRORCONTINUE YES
SET !TIMEOUT_STEP 0
FILTER TYPE=IMAGES STATUS=OFF
TAB CLOSEALLOTHERS
SET !TIMEOUT_PAGE 300

TAB T=1
URL GOTO=https://freebitco.in/
WAIT SECONDS=5
FILEDELETE NAME=D:\freebitcoin.png
TAG POS=1 TYPE=SELECT ATTR=ID:free_play_captcha_types CONTENT=%recaptcha_v1
ONDOWNLOAD FOLDER=D:\ FILE=freebitcoin.png WAIT=YES
TAG POS=1 TYPE=IMG ATTR=ID:adcopy-puzzle-image-image CONTENT=EVENT:SAVE_ELEMENT_SCREENSHOT
WAIT SECONDS=3

TAB OPEN
TAB T=2
URL GOTO=https://2captcha.com/imacros.html
TAG POS=1 TYPE=INPUT:FILE ATTR=TYPE:file&&NAME:file&&SIZE:20 CONTENT=D:\freebitcoin.png
ONDIALOG POS=1 BUTTON=OK CONTENT=
TAG POS=1 TYPE=INPUT:SUBMIT FORM=ACTION:http://rucaptcha.com/in.php ATTR=*
WAIT SECONDS=3
SET !TIMEOUT_STEP 300
TAG POS=1 TYPE=* ATTR=TXT:* EXTRACT=TXT
SET !TIMEOUT_STEP 0
WAIT SECONDS=1
TAB CLOSE

TAB T=1
TAG POS=1 TYPE=INPUT:TEXT ATTR=ID:adcopy_response CONTENT={{!EXTRACT}}
WAIT SECONDS=3
TAG POS=1 TYPE=INPUT:SUBMIT FORM=ID:free_play_form ATTR=ID:free_play_form_button
WAIT SECONDS=3600

+Sau đó nhấn Save & Close để lưu Code lại.
Lưu ý : bạn nên chắc chắn là máy tính có ổ đĩa D nhé trong máy tính nhé.
Bước 2:
Đăng nhập tài khoản (Lưu ý là đăng nhập trên firefox nhé).

Bước 3:Đăng ký tài khoản 2captcha.
bạn bấm vào đây rồi click vào nut "Register" để đăng ký 1 tài khoản 2captcha(Xác nhận email nếu cần).
Sau khi đăng ký bạn đăng nhập tài khoản 2captcha sẽ hiện cửa sổ mới bạn click vào Tab "Srart Work" rồi click vào nút Start và nhập Captcha(Bạn nhập tầm 30 đến 40 cái rồi nhấn "Stop") (Được trên 0.001 USD thì Auto được 10 tiếng)

Bước 4:Bạn click vào "Tab 2Captcha API" tìm mục captcha KEY và Copy đoạn mã đó.
Trong đoạn Code mà bạn Copy ở có đoạn "API KEY".Bạn thay chữ đó bằng đoạn Mã của bạn.rồi hấn Save & Close.

Bước 5:
Click vào file #Current.iim và bấm vào "Tab Play" trong cửa sổ Imacros nhấn Play.Sau đó treo máy và làm việc khác.Mỗi GIờ Bitcoin sẽ tự về.
Việc của bạn là mở 1 cửa sổ mới và vào 2Captcha Nhập Captcha Lúc nào rảnh,còn không rảnh thì không nhập để duy trì hệ thống Auto.
Lưu ý : Nếu Captcha của bạn không phải là hình mà là video thì bạn phải bấm vào nút Del.Ache &Cookies sau đó đăng nhập lại nhé.

bạn nào làm k dc thì ib mình hd cụ thể

chú ý : các bạn nào là rè của mình thì khi để auto dc hơn 24h thì ib mình để mình chỉ cách chỉnh auto roll dc nhiều sts hơn , và khi đủ 1tr sts thì mình chỉ cách bug ..

cái này là bị sao thớt

Attachments

181.8 KB · Views: 164
    199 KB · Views: 165
nó chỉ có 1 trong 2 cái này thôi 1 là hình 2 là chạy video cap chứ không có hình cap
video capt thì cậu làm theo như trên mình , chút sẽ hết video capt rồi xuất hiện chữ thôi

Lưu ý : Nếu Captcha của bạn không phải là chữ mà là video thì bạn phải bấm vào nút Del.Ache &Cookies sau đó đăng nhập lại nhé.

lỗi này b ơi
đảm bảo đúng bản macro đó, firefox, có ổ D

MacroSyntaxError: wrong format of TAG command, line 26 (Error code: -910)

Line 26 của cậu là cái này à :

Nếu line này thì thay API KEY = số API trong 2captcha.com là xong.

Dạng của nó thì phải thế này :

TAG POS=1 TYPE=INPUT:TEXT ATTR=NAME:key&&SIZE:64 CONTENT=96deba169cxxx1426e7592bcc1x8dfd

video capt thì cậu làm theo như trên mình , chút sẽ hết video capt rồi xuất hiện chữ thôi

thua rồi =.= cứ hiện quài nảy h ngồi nhập đi nhập lại tài khoản cần chục lần mà vẫn bị vậy không hiện lên

Line 26 của cậu là cái này à :

Nếu line này thì thay API KEY = số API trong 2captcha.com là xong.

Dạng của nó thì phải thế này :

TAG POS=1 TYPE=INPUT:TEXT ATTR=NAME:key&&SIZE:64 CONTENT=96deba169cxxx1426e7592bcc1x8dfd
umk đúng đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,317
170,442
Latest member
hoanganh11111991

Most viewed of week

Most viewed of week

Back