SCAM Antadwings.net Reviews : SCAM or LEGIT ?

mình đã Ref
id:kimnhanhst
paypal:[email protected]
LR:U2146762
Đã paid

Bạn kiểm tra thêm thông tin trong Bảng Lương tại Page 1 nhé!

Thông báo ngừng chiến site này
Lý do: Ngày 20/10 là ngày mình hết hạn upgrade, tính đi tính lại thì chưa thấy lãi đâu vì phí rút tiền cao quá. Các bạn nào làm ref của mình mình sẽ refback nốt lần cuối vào ngày mai, 19/10. Sau đó sẽ không refback nữa nhé. Tình hình là giá click ads thấp, phí rút tiền cao nên mình đành nói lời chia tay các bạn ở đây, mong tất cả các bạn thông cảm.

Đã cập nhật bảng lương ngày hôm nay nhé các bạn, còn 1 ngày nữa là nhận refback.

Đúng hẹn lại lên, hôm nay mình đã tiến hành refback cho tất cả các bạn đủ điều kiện refback.
Các bạn kiểm tra bảng lương để biết thêm chi tiết.

Cảm ơn tất cả các bạn đã quan tâm ủng hộ. Mình hy vọng sẽ được tiếp tục nhận được sự ủng hộ của các bạn trong những dự án khác của minh.
Một lần nữa cảm ơn và chúc tất cả các bạn may mắn!

dix mịa site này tào lao bỏ mẹ bạn ạ, giờ vào ko được nữa rồi, request pending 5day rồi chưa trả tiền, dep vào 1$ rút 0.5, lời ghê :binhsua48:

dix mịa site này tào lao bỏ mẹ bạn ạ, giờ vào ko được nữa rồi, request pending 5day rồi chưa trả tiền, dep vào 1$ rút 0.5, lời ghê :binhsua48:

Site này lúc đầu rất ngon, được 2 tuần đầu trung bình $0.05+/1 ngày , bị cheat ác liệt quá nó thay đổi rule với thay đổi giá click thành ra mất ăn.
Hôm nay nó bị limit bandwith liên tục, càng ngày càng nản, thôi nghỉ cho lành.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,901
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week