SCAM Antadwings.net Reviews : SCAM or LEGIT ?

Thằng này thuê RRef ngon không bạn, AVG thế nào, bao nhiêu $ =100 RR sao tui ko tìm thấy nhỉ

cho xin 1 chân ref nha
ID: raikute
LR:U2676451

id: tuande844
lr: U1155623
:binhsua30:
Cảm ơn 2 bạn, đã update 2 bạn vào bảng lương!
thành viên VN phải upgrade hoặc invest mới được pay:binhsua47:
Nó thay đổi TOS liên tục, mình vẫn refback 80% các bạn cân nhắc trước khi làm ref của mình nhé!

Thằng này thuê RRef ngon không bạn, AVG thế nào, bao nhiêu $ =100 RR sao tui ko tìm thấy nhỉ
Thuê ref trang này tạm thời chấp nhận được, hiện tại rất ít ref để thuê, ref ảo rất nhiều, AVG ~ 4+
Bạn xem hình để biết thuê ref ở đâu

Rất tiếc là nó không bán lẻ ref bạn ạ, nó bán 1 lúc 25 thằng giá $5.75.
Thằng này nó rất khôn, giá upgrade của nó cũng rất lẻ, thấp nhất là $1.04/1 tuần.
Bạn có thể dep thêm $1 nữa mua 1 gói quảng cáo $1.35 tặng kèm 3 thằng ref, ref mà sau 1 ngày không click bạn có thể đổi thằng khác không mất phí. Nhưng với free member thì chỉ nhận được từ ref 20% thôi, phí rút tiền 20% thì hết mịa nó rồi còn đâu.
:binhsua09::binhsua09::binhsua09:

thấy nó ghi bán 1 thằng có 0.08$ mà, bạn vào rent ref coi lại đi, mình vào thì thấy bán 1,5,10,20,50 thằng

bạn thread thu đc vốn site này chưa ;))

mình mới cheat có trăm acc thôi mà nó đã ghét mặt VietNam rồi :D

ID:yuskill
LR:U2737569:binhsua16:
Cảm ơn bạn, đã thấy bạn, click đều tay nhé!

bạn thread thu đc vốn site này chưa ;))

mình mới cheat có trăm acc thôi mà nó đã ghét mặt VietNam rồi :D

Các cụ có câu: Tham thì thâm! vừa vừa phai phải thôi ông tướng, cứ thế bảo sao nó mau scam.

Proof thứ 3 site này đây vừa pay xong không tới nửa ngày ! anh em lấy lại tinh thần nè

Cheat " Tham thì 1 mình - Thâm thì cả nước ;))

Đã update bảng lương ngày hôm nay nhé các bạn. Ngày mai, ai đủ điều kiện sẽ được refback.
Bạn kimnhanhst bổ sung giúp mình số tài khoản LR để mình refback, nợ bạn từ tuần trước, sẽ cộng dồn vào tuần này luôn.

Theo Lịch refback từ tuần trước, hôm nay mình tiến hành refback cho tất cả các bạn đủ điều kiện refback.:binhsua58:
Do site càng ngày càng ít ads và giá click cũng đã giảm nên tuần này các bạn đều nhận được ít hơn tuần trước, đây là tình hình chung, không rieng gì chúng ta.
Hôm nay mình đã tiến hành refback tổng cộng cho 22 bạn có trong danh sách ref. Các bạn kiểm tra bảng lương để biết thêm chi tiết.
Tuần này rất tiếc mình lại phải xóa tên 4 bạn khỏi danh sách ref vì qua 7 ngày các bạn không click ads, mong 4 bạn thông cảm.
Bạn kimnhanhst, lần này là lần cuối mình nhắc bạn bổ xung giúp mình số tài khoản LR để mình tiến hành refback. Nếu bạn không bổ xung trước lần refback lần sau, mình sẽ không refback nữa, mà sẽ chia đều số tiền refback của bạn cho các bạn còn lại.

Chúng ta chia tay 4 bạn trong tuần này là: dunglelet, shinhamter, bantoi9x và dauquangtu:-h
Các bạn thân mến, chỉ còn 1 tuần nữa là mình hết hạn primium, từ giờ đến lần refback sau mình sẽ xem xét có nên tiếp tục upgrade hay không, tình trạng như hiện nay thì mình chưa thấy có gì khả quan cả. Từ hôm nay đến ngày refback lần sau, các bạn cứ tiếp tục click đều tay, chế độ refback không có gì thay đổi, mình sẽ thông báo chính sách ref mới và chế độ refback vào lần refback tới. Lần refback tiếp theo sẽ vào ngày thứ 6, 19-10-2012

Cảm ơn tất cả các bạn đã ủng hộ!

thanks, đã nhận refback. Acc của mình lại bị suspend nữa, chẳng biết tại sao, đăng nhận khó khăn tắt tab đó đi rồi bật lại đăng nhập lại thì bị suspend, bó tay, vừa gửi ticket xong

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back