New ESCAPE ROOM - HÌNH THỨC MỚI, LỤM 7 TỶ - CÙNG MÌNH REVIEW EM NÓ SCAM OR LEGIT

trulaotam

Junior
Reactions
32
MR
0.354
Phone Number
Call me! Call me!
Để link đây cho rõ : Đây nhé
Hello các mày,
Hôm nay mình sẽ phân tích một dự án tiềm năng, đang có chương trình hấp dẫn để anh em cùng "bào":
1/ Các mini game dự án đang có
2/ Trò chơi escape room của dự án
3/ Phân tích tổng quan dự án, lý do tao đánh giá đáng để tham gia

1/ Các mini game dự án đang có
Mọi người đều biết điều quan trọng trong thị trường này là phải kiếm được tiền, đầu tiên thì cứ lụm lúa trước qua các mini game sau:

Mini game 1: Cày Zealy của dự án - nhận 100u hàng tuần:
🏁 Đua top Zealy: Zealy - Join the movement (https://zealy.io/c/drivetoearn/questboard)
  • TOP 3 người có số điểm cao nhất sẽ nhận được 100u token DTE
  • 2 người may mắn được chọn ngẫu nhiên, mỗi người sẽ nhận được 25u token DTE!
    Thời hạn: tới khi dự án có thông báo mới
Mini game 2: Đăng bài review trên group Facebook - nhận 100u hàng tuần:
💡 Review hay, rinh quà liền tay: Log in to Facebook (https://www.facebook.com/groups/689332909895421)
  • 3 giải nhất mỗi giải 100u token $DTE cho 3 bài viết hay nhất và nhiều tương tác nhất trên group FB.
  • 2 giải khuyến khích mỗi giải 50u token $DTE dành cho 2 bài viết có tâm nhất.
    Thời hạn: đến hết 18/11
Mini game 3: Tạo tài khoản staking house - nhận tiền thưởng $25u hàng tuần: https://twitter.com/DriveToEarn0/status/1717039523983716783
✅ Bước 1: Tạo tài khoản Staking House qua đường link https://stakinghouse.net/join_direct?d_uid=trulaotam
✅ Bước 2: Để lại Staking House ID của bạn trong phần bình luận trên bài đăng
Hàng tuần dự án sẽ chọn ra 3 người may mắn để deposit tiền vào tài khoản staking house, nếu như bạn đã deposit tiền rồi thì dự án sẽ chuyển tiền vào ví staking house wallet cho bạn.
Thời hạn: đến khi dự án có thông báo mới

Mini game 4: Tham gia Facebook group, mời 2 người bạn cùng join và tag 2 người bạn vào bài đăng - Nhận thưởng $50u cho 3 người tham gia may mắn nhất: https://www.facebook.com/groups/689332909895421/posts/708494334645945/
Thời hạn: đến ngày 04/11/2023

2/ Trò chơi escape room - kiếm 7 tỷ
Đây là một trò chơi mình thấy rất hay và khôn ngoan của dự án. Thay vì bỏ tiền ra làm airdrop cho cộng đồng, họ dùng tiền đó thiết kế ra trò chơi escape room, với tổng giải thưởng các vòng lên đến 7 tỷ - không có giới hạn số lượng.
Giải thưởng này sẽ được chia đều cho các phòng từ phòng 2 đến phòng 10, bắt đầu từ giải thưởng $25u đến $250,000u. Giải thưởng được rút ra ngay khi bạn thỏa điều kiện (không bị khóa):
Cách chơi:
1/ Người chơi staking $25u token DTE, nhận lãi 25%/năm - lock 3 tháng (như các dự án staking khác): https://stakinghouse.net/join_direct?d_uid=trulaotam
2/ Sau khi staking, bạn vào trang chủ và copy link ref của mình để mời bạn bè
Screenshot 2023-10-26 at 3.18.57 PM.png

3/ Khi mời được càng nhiều bạn tham gia thì phần thưởng của bạn càng cao, ví dụ:
Khởi điểm từ Phòng 1: Bạn hoặc những người khác mời được thêm 4 người cùng tham gia (4 người ngày không nhất thiết phải là bạn mời). Bạn sẽ được vào Phòng 2 và được thưởng $25 (lấy lại vốn)
Tại Phòng 2: Từ Phòng 2 trở đi, bạn cần mời 3 người bạn cùng tham gia và đồng thời có thêm 4 người khác cũng vào được Phòng 2 sau bạn (4 người này không nhất thiết là bạn mời). Khi thỏa mãn 2 điều kiện này, bạn được vào Phòng 3 và nhận $125.
Tại Phòng 3: Bạn tiếp tục mời được 3 người tham gia, và đồng thời có thêm 4 người khác cũng vào được Phòng 3 sau bạn (4 người này không nhất thiết phải là bạn mời).Như vậy bạn đủ điều kiện vào được Phòng 4 và nhận ngay $250u.

Tiếp tục như thế cho mỗi phòng, càng vào phòng trong thì phần thưởng của bạn càng lớn và bạn có thể rút khi thỏa điều kiện như ví dụ trên. Ngoài ra, nếu bạn stake nhiều hơn $25u, ví dụ $125 bạn được đặc cách vào phòng 2, $600u đặc cách vào phòng 3, stake $1,800u đặc cách vào phòng 4, và khi bạn stake tối đa $50K bạn sẽ được đặc cách đến Phòng 6. Việc xuất phát càng cao thì bạn càng gần giải thưởng $250,000.

Screenshot 2023-10-26 at 3.25.18 PM.png

Chơi xổ số Powerball với giải thưởng $100K hàng ngày:
Với mỗi 1 đô gửi vào staking, bạn có 1 vé chơi xổ số. Xổ số sẽ minh bạch quay công khai trên blockchain: hàng ngày địa chỉ ví xổ số của dự án sẽ thực hiện 1 giao dịch chuyển tiền, sau đó 7 chữ số tính từ hàng số cuối cùng của TX hash sẽ được dùng để tính con số trúng thưởng.
Bước 1: bạn vào mục Join Powerball
Screenshot 2023-10-26 at 3.18.24 PM.png

Bước 2: chọn 7 chữ số bất kỳ mà bạn thích sau đó nhấn submit.

Screenshot 2023-10-26 at 10.43.41 AM.png

Bước 3: kiểm tra xem bạn có trúng thưởng hay không. Vào 6h hàng ngày dự án sẽ công khai con số trúng thưởng, kể cả TX hash của giao dịch như hình bên dưới, bạn có thể công khai kiểm tra xem mình có trúng hay không.

Screenshot 2023-10-26 at 3.43.43 PM.png

Chỉ cần trùng từ 2 số trở lên, bạn đã trúng từ 1 - 10 - 100 -...thậm chí lên tới $100,000; số người trúng thưởng cũng được công khai trên website (như hình bên dưới)

Screenshot 2023-10-05 at 12.16.50.png

Screenshot 2023-10-26 at 3.43.24 PM.png

3/ Phân tích tổng quan dự án - lý do đáng để tham gia
Drive to Earn (DTE) là dự án theo trend IoT (internet of things - có nghĩa là internet hóa mọi thứ, để tiện quản lý và mở rộng phát triển).
Mục tiêu của dự án là cho phép tất cả các phương tiện và tài xế tham gia vào tất cả hình thức vận chuyển, từ giao hàng thông thường hay dịch vụ vận chuyển logistics (cung ứng) phức tạp, đều có thể kiếm được phần thưởng và tối ưu nhất nguồn lực của các tài xế.

Drive To Earn (DTE) giải quyết vấn đề gì?

Các dịch vụ giao hàng ngày càng trở nên phổ biến trên toàn thế giới. Theo thống kê, thị trường giao hàng toàn cầu đạt giá trị khoảng 130 tỷ đô, trong đó Châu Á chiếm 54%. Đặc biệt, với trị giá hơn 500 triệu đô, Việt Nam là quốc gia có thị trường giao hàng phát triển mạnh trong khu vực Đông Nam Á. Nhiều ứng dụng giao hàng hàng đầu thế giới đã có mặt tại Việt Nam, như Grab Food, Shopee Food, Baemin, Gofood…
là dự án web 3.0 ứng dụng công nghệ phi tập trung, blockchain và IoT (internet vạn vật), mang đến cho người dùng phương thức mới để kiếm tiền thông qua lái xe.
... trên trang tapchibitcoin đã có một bài phân tích rất chi tiết về dự án: Drive To Earn (DTE) là gì? Phân tích từ A đến Z dự án lái xe kiếm tiền từ ông lớn ngành vận tải Hàn Quốc (https://tapchibitcoin.io/drive-to-earn-dte-la-gi.html)

Vie (1)..png

Như vậy là mình đã review xong dự án Drive to earn $DTE, dự án này theo mình cũng đáng để tham gia, chỉ với $25u gửi vào staking, nhận lãi hàng ngày như bao dự án khác, còn có cơ chế đua ref theo trò chơi escape room, giải thưởng lại hấp dẫn và có vẻ không quá khó để chơi.
Nên mình sẽ vào $25u thử vận may, ngoài ra các trò mini game của dự án cũng rất đáng để chơi nữa!
Mọi người có thể tham gia group này để cùng thảo luận và hỗ trợ nhau nha:
Drive To Earn Vietnam | **🎁 Minigame Giới Thiệu Bạn Bè, Nhận Thưởng Khủng | Facebook (https://www.facebook.com/groups/689332909895421/posts/708494334645945/)

ĐÁNH GIÁ CỦA MÌNH
Thứ 1: Mức đầu tư 25$ là có thể chấp nhận được, không ảnh hưởng kinh tế gì.
Thứ 2: Token DTE đang có giá khá thấp ( ĐÃ LIST SÀN MECX, thời điểm này: 0.01597$) trong khi bán Pulic sale giá đã là 0.015$, khó có thể xuống sâu nữa. có thể Staking ăn lãi kép.
Thứ 3: Hiện lãi xuất 24%/ năm là cao so với mặt bằng chung staking Crypto, để chơi thôi, sau rút đc mà giá lên thì đúng theo dự đoán lãi kép.
Thứ 4: Hình thức mới, thay vào Airdrop thì chơi escape room
THỰC TẾ CHÍNH MÌNH
Đang ở phòng 1 và Staking 25$

MỌI THẮC MẮC XIN CMT, MÌNH BIẾT SẼ TRẢ LỜI.
ĐÂY KHÔNG PHẢI LỜI KHUYÊN TÀI CHÍNH, CHỊU MẤT 25$ HÃY CHƠI

Tiền thưởng cược staking khá chắc, tuy nhiên giá Token đang hạ.
100 ngày mới được rút

vẫn là lấy thằng sau chia thằng trc. lời lãi gì cũng leader kols hưởng. vào sau or k có ref thì ăn gạch

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,664
170,763
Latest member
mua298
Back
Top Bottom